Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Anh @Ngocbinh vẫn giữ apg ah?

4 Likes

Bác gợi ý cho e vài cp ạ? E cảm ơn bác.

4 Likes

Umh, mình vẫn giữ, theo sát diễn biến. :coffee::tea::green_apple::peach::grapes::watermelon::kiwi_fruit:

6 Likes

APG nay +0.1, là cũng chễm chệ mâm trên đấy các bác ạ.

3 Likes

Giờ này chỉ mua tỷ trọng nhỏ thôi, tranh thủ lướt lát hàng có sẵn, hôm nay ace nào lướt là có lời rồi

4 Likes

Nước ngoài vẫn đang gom nhẹ mấy phiên nay rồi các bác. :slight_smile: Chờ đợi gió to là ae về bờ thôi

4 Likes

Bác Bình cho ae xem bác tích được 1 triệu cổ APG chưa nào ? cho ae có động lực theo chân bác :slight_smile:

4 Likes

A đâu giàu thế đâu, nói sl APG a nắm giữ thì m.n sock, NAV nhỏ.

1 triệu là 7 tỉ quá lớn với tui ^°^.

2 Likes

Nay ổn rồi sếp ơi, haha :rofl:

3 Likes

Tạm thui hehe. Mưa ngày nào mát ngày ấy. :grinning::smile::grin:

A chưa lạc quan, đang có nhìu suy tư trĩu nặng chứng cháo :thinking:

6 Likes

e đang cũng đang đợi điều gì đó :))) mà cứ kiểu bồn chồn khó tả :thinking:

3 Likes

:smile::kiwi_fruit::watermelon::grapes::peach::green_apple::shrimp::bread::pizza::pizza::pizza::milk_glass:

3 Likes

:rofl:
nao trầm cảm quá book vé vào đà lạt đi anh :laughing:

3 Likes

kkk xiền đâu đi Đl, mấy năm nữa hehe :airplane: :man_surfing:t3: :potted_plant: :leaves: :four_leaf_clover: :ear_of_rice:

2 Likes

hnay e bắt đầu thấy các bài viết với hình ảnh cho rằng vni 2018 và 2022 sẽ giống nhau, và khá nhiều ng chia sẻ nó :)))

a lại khiêm tốn kkk, book dc vé vô e bao a-á nhé hhh

3 Likes

Pic đã vẽ và tính toán VNI từ khoảng ngày 9/5/2022 (lúc VNI đang là 1.269).

Chart bao gồm tính chu kỳ, hộp davas, sơ đồ sideway downtrend, trenline, Fibonacci, hệ thống các vùng hỗ trợ/kháng cự khác… (thiếu sóng Elliot, …) ^0^

7 Likes

Cảm ơn bác, vì tính chu kỳ và pic cũng tính toán dựa vào đặc tính chu kỳ hiiii.

DJI đang có nến xanh nhỏ rùi. Ngủ thôi bác G9.

6 Likes

Đáo hạn ps, tốt nhất là ngồi im. Dù sao vài phiên gần đây nhỏ lẻ lại múc hơi nhiều.

4 Likes

Đúng rồi đáo hạn ps nằm im thôi, không mua gì hết, thị trường lúc này nên cẩn thận, em cash 60 % luôn. Chúc pic giao dịch may mắn

2 Likes

Pic nay vắng thế

2 Likes