Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

E theo dõi nước ngoài và tự doanh bán ròng rã, ko biết điềm gì không ?

3 Likes

Khả năng chiều nay giảm điểm rồi nhỉ

4 Likes

Chắc hôm nay mọi người đi ngủ hết rồi, hehe

2 Likes

Nay múc thêm 1k :v nghe vẻ vẫn bắt phải con dao xước nhẹ tay :slight_smile:

2 Likes

Pic chủ suy tư :thinking:, mai sinh nhật, 25 lại k.niệm wedding, đang muốn thanh lý danh mục nghỉ ngơi, theo dõi market :roll_eyes:

8 Likes

Haha. Trùng máu. Cmsn bác sớm nhé :star_struck:

4 Likes

Cảm ơn @Bernice :tea: :innocent:

2 Likes

CMSN sớm chủ píc: chúc @Ngocbinh luôn bình an, vui vẻ…mong chủ píc luôn vững vàng chỉ hướng để chúng tớ vững tin tìm đường về bờ :sunflower:

4 Likes

Cảm ơn bạn thân mến. Chúc ngủ ngon G9. :innocent:

3 Likes

Chúc bác SN vui vẻ, lúc này thị trường bất ổn quá, các bác mua tỷ trọng nhỏ thôi

3 Likes

Chúc mừng sinh nhật bác @Ngocbinh

4 Likes

Chúc anh sinh nhật vui vẻ, ấm áp bên gia đình, người thân, đầu tư gặp nhiều may mắn, thuận lợi :tada: :confetti_ball: :clinking_glasses:

3 Likes

Cảm ơn bạn, hnay mình cũng dự tính thanh lý danh mục, vừa vc cá nhân- Gia đình, từ 4/10 quay lại.:milk_glass::pizza::bread:

Đầu tuần sau FED, ít nhiều sẽ nhúng xuống :ear_of_rice::seedling::four_leaf_clover::herb::four_leaf_clover::dollar::moneybag:

4 Likes

Cảm ơn bạn thân mến. Chúc ngày cuối tuần vui vẻ :moneybag::four_leaf_clover::dollar::herb::dollar::seedling::ear_of_rice::tea:

3 Likes

Cắt lỗ và đợi ak sếp

3 Likes

Cảm ơn em, chúc em cũng sớm học xong nâng cao level toàn diện hihi :tea::pizza::milk_glass::bread::seedling::ear_of_rice::dollar::ear_of_rice::dollar::ear_of_rice::herb::four_leaf_clover::moneybag:

3 Likes

Có lỗi với bạn và một số ace vì chưa đạt target như vọng.:roll_eyes::disappointed::relieved:

Xl bạn và một số ace :roll_eyes::disappointed::relieved:

7 Likes

Ôi anh đừng nói vậy!
Chúc mừng SN anh nhé. Bữa giờ bận giờ mới vào thăm anh em đc!

5 Likes

Chỉ là tham khảo ý kiến của bác thôi, còn lại tự chơi tự chịu chứ bác.

3 Likes

ui có phải lỗi của anh đâu, đầu tư phải nương theo thị trường, anh giúp ace chỉ ra những mốc quan trọng của từng cp để chú ý là tốt lắm rùi ạ, mua bán tùy duyên.
quả thực năm nay đầu tư rất khó khăn, không như 2021 nhắm mắt mua cũng thắng. :sob: em cắt lỗ apg khi giảm về 7.6-7.7, giữ 80% tiền 20% cổ
đợi tháng 10 như anh dự đoán thì giải ngân
heheeeee… khi nào anh mua con gì nhắn em với nhá :blush: :blush: :blush:

4 Likes