Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Báo cáo các bác. Đang tăng điểm. Có bác nào chốt lời không :stuck_out_tongue_closed_eyes: :sob: :smiling_face_with_three_hearts:? Ngày mới vui vẻ và thành công nhé các bác

4 Likes

Ngày mới vui vẻ, thành công :clinking_glasses::beers::peach::green_apple: pùm pùm :blush::crazy_face:

2 Likes

Làm gì còn lời mà chốt bác ơi :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

chốt lỗ :))))

2 Likes

chốt lỗ chứ :)))

2 Likes

:blush::tea::clinking_glasses: keng keng hehe

2 Likes

sáng nay có ai mua không nhỉ? chắc chiều hoặc mai có hàng rẻ hơn

2 Likes

Market chưa ổn định nhỉ, miền trong bão lũ, ngoài này mưa gió suốt :blush::tea::clinking_glasses::peach::green_apple::milk_glass::bread:

2 Likes

DJ tăng nhưng chứng vịt thì khác.

2 Likes

e thấy kiểu bong bóng phập phùng sao ah. Từ giờ tới tháng 11 đường không còn ổ gà mà toàn ổ voi ổ trâu thôi, chắc tới cuối năm làm cú mạnh nữa :cold_face: :cold_face:

3 Likes

screenshot_1664418852
thôi rồi lượm ơi. Indicators

3 Likes

Martket giống tiền đình, bị tắc - thiếu máu lên não; tắc- thiếu dòng tiền :dollar::moneybag::blush::smile::crazy_face::scream:

3 Likes

Ý bác đang phím Traphaco à? hehe :smiling_face_with_three_hearts: :sob:

1 Likes
2 Likes

sao bô đến sớm vậy :cold_face: :cold_face:

3 Likes

3 Likes

Từ tháng 4-5 cho đến khi lập pic 9/7 đã nói: Tháng 8 đẹp nhất năm và có thể kéo dài giữa tháng 9.

5 Likes

sáng nhìn lướt qua xu hướng chưa rõ ràng, bác nào muốn mua trong phiên sáng có thể chờ sau 11h hãy ra quyết định. e chơi T+ nên vẫn giữ nguyên quan điểm hn ko giải ngân và thứ 6 xả.

5 Likes

Đánh giá: chưa tích cực, xu hướng:… tiếp tục như cũ :blush::smile::tired_face:

3 Likes

Thứ 6 bác xả ạ, em cũng theo bác xả bớt, nay đã bán lướt thành công một ít, vậy nay em ko mua thêm nữa

4 Likes