Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Vâng, e cảm ơn bác @BalanceInvestment.

3 Likes

APS đang sát giá mục tiêu 18.4, nếu APS vài phiên tới mà chạm quanh được vùng này bác chốt lãi nhe

4 Likes

Vâng ạ, e cảm ơn bác @BalanceInvestment.

4 Likes

Cảm ơn bạn, bé APG đứng 46 chung, số 10 trong chứng khoán khà khà.

Chỗ dòng tiền: bên bạn có dữ liệu nguồn dòng tiền (phân chia cột cụ thể): số lượng, tỉ trọng %

1. Nước ngoài
  2. Tự doanh
  3. Tổ chức
  4. Lãnh đạo
  5. Cá nhân…

Nếu làm được thế này thì rất tuyệt vời, cảm ơn bạn.

4 Likes

Chúc mọi người tuần mới, ngày mới giao dịch may mắn, thành công :shamrock::shamrock::shamrock:

3 Likes

Tuần mới, ngày mới chúc các ace tràn đầy năng lượng tích cực, giao dịch thành công, hợp lý, tỉnh táo. :red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::red_gift_envelope::gift::gift::gift::gift::gift::gift:

Tâm lý thị trường xu hướng chung tích cực, lực cầu hấp thụ rất tốt.:rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow::rainbow:

:seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling:
:ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice:

9 Likes

Chúc mọi người giao dịch thành công tuần này. Đường về lấp gap 1280 xin phép bắt đầu :)))

3 Likes

Chúc cả nhà tuần mới giao dịch sôi động, gặp nhiều may mắn

3 Likes

Chúc ace ngày mới tuần mới vui vẻ và hạnh phúc, giao dịch thành công và cổ xanh tím!

3 Likes

Hiện tại đang xanh hết cả nhà à, xanh đồng đều ;)))

Trưa chiều xanh nhè nhẹ là ok, đừng có mà đỏ kkkk

Rung lắc nhè nhẹ: 1.240-1.247 để bật lên là good ^^

Cầm bank, chứng đoạn này khỏi lo :)))))

9 Likes

Chà, này nó khó đó bác ơi, thường thì lệnh giao dịch trong phiên mình k phân chia được theo nhóm 5 nguồn bác nói được , em sẽ xem thêm nhưng hơi khó

4 Likes

APG của bác mạnh thật, ngành CK đang tích cực ghê @Ngocbinh

5 Likes

Chúc cả nhà mình đầu tuần xanh mát nhé !! :cloud_with_rain::cloud_with_rain::cloud_with_rain::cloud_with_rain:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

5 Likes

Cảm ơn bạn, nếu làm được thì quá tốt, sẽ dễ ra quyết định xử lý giao dịch. :notes::musical_note::notes::musical_note::postal_horn::guitar::musical_keyboard:

4 Likes

Hiii cảm ơn bạn, nhưng chưa có lệnh 1 tỉ mua vào, cá mập :shark::shark::shark: đang caffe :seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling:

2 Likes

Danh mục xanh mạnh k anh ơi :crazy_face:

3 Likes

Ông ơi, tầm này mà còn chờ cá mập mua vào 1 tỷ nữa hả , vậy chắc nó bay lắm . :ocean:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

3 Likes

Đang all in APG (đảo danh mục VIX, LPB, TCI, HQC…). Ko biết liệu có phải là q.định đúng đắn không :grinning::laughing::wink: Nếu đúng măm măm, sai chấp nhận :laughing::grinning: hiii

Của bạn thế nào :heavy_dollar_sign::heavy_dollar_sign::heavy_dollar_sign::heavy_dollar_sign::heavy_dollar_sign:

6 Likes

Lệnh mua từ 1 tỉ chưa xuất hiện, lệnh bán 5-600 triệu cũng kha khá. Hấp thụ hết lệnh bán lớn này mới bay cao, hấp thụ ko nổi sẽ chỉ dập dìu :sunrise::ferris_wheel::roller_coaster:

5 Likes

Em cũng có apg thêm được pas và scr. Tci thơm k anh cho em hít ké haha

3 Likes