Thị trường đã tạo đáy chưa? Chiến lược đầu tư thời gian tới của bạn sẽ là gì?

, , , , , ,

Tớ cũng chủ yếu vậy mà dtc tớ chốt bớt rồi giờ vào chút cá cổ penny sao hôm :slight_smile: tại lâu rồi chưa thấy nó tăng mà con của nó Trung Quốc mở cửa sẽ hưởng lơị nhưng tớ cũng đi theo dòng tiền cho vui thôi :slight_smile:

1 Likes

ầy, hnao share kĩ thuật nha b =))

1 Likes

Hì hì tớ ko rành lắm đâu đại loại có dòng tiền rục rịch vào thêm tin tốt, cp đã ko còn ở vùng phân phối mà đang ở vùng tích luỹ nên mua ít chơi vậy thôi mới về T2.5 nên kệ nó ra tết tính tiền lãi của 2 cp đầu tư công mua nó nên cũng ko lo gì

lợn à b? nhạy thế, chắc là đánh trong hộp r?
mấy nay room hô nhiều lắm, mã nào cũng chạy hết, t thì k mua j cả, lỡ nhịp vcg nên thôi, canh pvs và ctg hàng có sẵn thui, nhưng chắc là để ra tết r nên k quan tâm bảng lắm, mới ngồi chém gió và copy các bài b ptich để tết ngồi đọc đây.

1 Likes

Hôm nay bđs dẫn sóng, vĩ mô thì vẫn chưa có tin gì hỗ trợ, vậy là dòng tiền cá mập kích fomo bác @mr_le198x nhỉ?

Ko lợn trước đánh đi đánh lại hag lâu rồi ko vào. Con liên quan tới cá+ điện mặt trời+ bds á.
Chỉ có điều cha chủ tịch tớ ko thích lắm nhưng đầu cơ theo dòng tiền kệ nó thôi kaka

Bán nhiều giờ chịu ko nổi mua lại thôi có gì đâu phải suy tính bạn kaka.
Kệ nó mưa đến đâu mát mặt đến đó thôi.

ối rồi, sao mai, con này tui dớp, mua 1 lần duy nhất, bán ấn nhầm lệnh đang lãi thành lỗ, đau quá, con này cũng nhiều cao thủ hô lắm nè… thui cm b nha

Tớ ko mua vì cao thủ tớ mua vì tuân thủ kỷ luật thôi :joy: lấy lãi chỗ này đập chỗ kia kaka

tớ nghĩ là bđs như b ấy nói thì dòng tiền đầu cơ nhiều, kéo bđs dân tình mới dễ fomo, coi chừng í.

2 Likes

ờ b cao thủ sẵn rồi cần gì mua vì ai, mua vì biết dc ăn thui… í tui là con này dc nhiều cao thủ dòm thoai.

1 Likes

Cp bds quan trọng nó đang ở nền giá nào và có xứng để đầu tư nắm giữ ko? Cái gì cũng có giá của nó thôi trước sau gì 1 thế hệ đếm cua mới nó chẳng mọc ra. Nhiều cp đã về đúng hoặc thấp hơn giá trị của nó rồi mua sợ gì vấn đề là hold kiên nhẫn chờ dòng tiền lớn vào thôi. Bao đời vẫn vậy mà.
Bạn thấy đó dig ceo trước ở trên trời 100k tớ mới khuyên bán đợt rồi về đến đáy tơ toàn khuyên ae hold còn chửi bán có mà điên đúng ko lỗ toang rồi bán là mất hết :grin:

Tớ trung thủ thôi :joy: cao đâu ra

uh hay là đổi cho t đi, haiz, nói bạn kia chứ t cũng ước gì mấy cái chữ của bác nó nhảy vào đầu tui hết đi, lười quá. :sob: kiểu như 1 bầu trời kiến thức ở trc mặt, bị ngộp ý.

đợt đó tui có theo dõi, thì b, ông chú SST vs a Bn là ra sức khuyên mn hold vì đã quá lỗ rồi, đợt đó cũng lắm ctranh giữa các cao thủ, nhưng đúng là tầm nhìn của 3 người lãnh đạo doanh nghiệp, vẫn cứ là khác bọt. :+1: vĩ mô rất sâu sắc, a Bn thì ít khi nói đến ( ít chứ kp k nói) nhưng khi ptich chart thì a í đã tính all các yếu tố từ vĩ mô, Fa ảnh hưởng đến giá, vậy mà có ng k hiểu lại nói nọ chai… giờ mn nghỉ ngơi gói bánh chưng hết r. haiz.

1 Likes

Vậy giờ đổi nick hở :joy: tớ thành gạo cội còn b thành trung thủ đúng hem kaka

1 Likes

:smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:
tui chỉ vì cái mác Gc kia mà phải làm nick mới r đó, giờ mà bỏ dc cái mác đó đi t bỏ ngay, :((
đổi nick cho b mà chữ nó cũng tự rơi vào đầu, thì nick b bị hack lâu r :joy:

2 Likes

Uhm bạn nhiều người rất giỏi về ptkt nhưng phải hiểu họ có 1 nền tảng về vĩ mô, về ngành và hiểu biết về doanh nghiệp rất tốt ptkt là bổ trợ thêm các điểm mua bán tối.
Họ có 1 cảm nhận rất tốt về thị trường mà phải qua nhiều năm mới cảm nhận dc nên đừng thấy họ chỉ vẽ chart mà xem thường. Ai vẽ chart vớ vẫn 1 2 lần là biết liền à.

1 Likes

Kệ đi bạn nick như chiếc áo khoác bên ngoài thôi cái quan trọng là con người mình đừng e ngại gì cả.
Tớ nói đó, đừng quan trọng người đó đầu tư 5 10 hay 20 năm cái thời gian đó là đo kinh nghiệm thôi nhưng cái tư duy nó mới là quan trọng nhiều người đầu tư 10 năm nhưng tỷ suất sinh lời chưa chắc đã bằng những người 2 3 năm :slight_smile:

1 Likes

Mỗi lần về nhà là 2 đứa con đeo bám :grin:

4 Likes