Thời điểm tích sản đã đến: Giàu không lối thoát!

, , ,

Ceo dig 500k rẻ rách - cái ■■ moá thằng A7.

Lúc bác A7 hô thực ra ai vào mà chẳng có ăn, chung quy cũng chỉ tại số đông là người mới vào nghề này, lãi cả trăm phần trăm còn ko biết đường mà chốt, cổ phiếu bị đẩy cao bọn tổ chức lãi nhiều nó chả táng ra chốt lời. Chơi chứng khoán lúc downtrend ko biết bán thì thật quá sai lầm, kiểu đó mà sang chơi coin gặp con Luna nó giảm trong 24h mất 99,9999% chỉ có đái ra máu

1 Likes

Anh Vietnam có trình độ thực chiến và có khi anh mạnh về TA hơn. Lúc lão A thất hô L14 DIG CEO thì cả thị trường uptrend ai cũng khoe giỏi, ai múc bừa cũng khoe có ăn.

Có trình độ dù giỏi TA FA thì thị trường này tuy khó khăn vẫn nhiều hàng, việc gì bám vào PR mấy con hàng lão A Thất đa cấp kia làm gì anh? nó đang bị người ta chửi như gì ấy

1 Likes

Ủa không còn "cháu tin Thầy a7 nữa hả ? " :))
Nhìn đám đệ tử A7 quay ra cắn ngược “Thầy” khi sắp đến 20-11 thật là đau lòng :laughing:

Cảm ơn em góp ý, nhưng em nhìn nhận như vậy là sai rồi. Anh trading khi thấy có điểm hồi, những mã giảm sâu nhiều người bán tháo quá đà thì đó là cơ hội ăn sóng hồi, còn A7 dù bác ấy hô hào nhiều về các cổ phiếu DIG, CEO nhưng cũng chỉ là 1 cổ đông như bao người thôi. Anh ko quan tâm nhiều đến việc A7 hô mà chỉ quan tâm lúc nào có ăn thì vào kiếm ít cháo rồi té, trường hợp giá giảm sâu quá dưới giá trị thực tế thì mua tích sản đường dài luôn ok.

2 Likes

Chiều nay quét sàn dig. Ae yên tâm

Bác chủ pic này ít hô hào liên tục, ít lập pic như A Thất và đội A Thất nhưng có khi hợp khẩu vị với mấy hàng DIG, CEO, L14… nên một số người nghĩ là cùng hội đa cấp A Thất anh ạ.

Hai za, rõ khổ bác mua ko biết chốt lời lỗ nhiều nên sân si quá. Như thế này làm sao kiếm được tiền trong thiên hạ, đáng tiếc và buồn cho bác !

1 Likes

Bác sân si nhỉ, khi nào tôi mua mới mở pic. Lãi nhiều là bán đâu tham như bác, đầu tư đừng tham quá, nên rút kinh nghiệm và học hỏi bác ạ. Sân si cay cú chỉ thêm đau khổ mà thôi !

1 Likes

Hàng BDS giờ may ra có DXG chờ về 10 em múc ít cho vui, còn mấy hàng A Thất PR kia nhỏ lẻ kẹp nhiều lắm anh

1 Likes

Đọc bctc sẽ thấy NLG sạch và lực mạnh, giá quanh 20 mua giữ ok. Ngoài ra thép bác chờ bluechip HPG quanh 15 hold ngon

1 Likes

Tôi bắt dao rơi Luna mất trắng đây. Cũng may bên coin đi vốn không nhiều.
Thị trường coin khốc liệt hơn chứng cháo Vịt nhiều :rofl:

1 Likes

Có xem lệnh chốt lời để sáng mắt ra ko bác, tôi đánh chứng kiếm tiền ko có tham hay sân si như bác !

Hôm qua hấp thụ mạnh hơn.
Hôm nay thanh khoản như tăm, ko hy vọng đâu bác.
Nếu có quét sàn thì chắc quét ATC, mà tổ chức của bên chủ tịch hốt rồi.

Luna nó giảm thì kinh khiếp bác nhỉ, mở mắt ra thấy cứ 10 phút giảm 10 lần, từ đêm đến sáng giảm 10 triệu lần may năm ngoái em thấy thị trường rủi ro nên rút hết coin.

Đợt đấy tôi thấy thụt sâu nên đón sóng hồi đấy (cũng ẩu không check kĩ vụ thuật toán peg của nó có vấn đề).
Nháy mắt ngủ 1h là mất trắng, quá khủng khiếp

1 Likes

Bác sân si gì vài câu nói, nên giữ cái đầu lạnh mới kiếm được tiền trên thị trường này bác ơi

Thôi cãi nhau làm đéo gì cho mệt
Từ giờ bác chủ pic xả hàng xong lên hú cái cho anh em chạy ké,
Thế cho nhanh việc :laughing:

1 Likes

Thằng CZ đứng sau vụ này bác ạ, bọn nó trắng trợn đổi tên sang Lunc và niêm yết 1 con coin Luna phiên bản mới. Nói chung nó là bố của cắt tiết gà lừa đảo rồi !

1 Likes

Nlg có ổn k anh