Thời điểm tích sản đã đến: Giàu không lối thoát!

, , ,

thị trường cần những cánh tay lạc quan như bác

từ đây đến hết tháng 12/2022 bác có thông tin gì về sóng hồi không vậy ? Nếu có thì DIG có thể quay lên tầm giá bao nhiêu ??? Mong bác giúp thật, để các ae đang bị kẹp nát bi biết đường mà thoát bớt. Em đang bị kẹp vùng 26k. Bác giống chủ kênh KTC nhỉ ? Em có đăng ký kênh bác, thấy bác nhận định chuẩn tttc cách đây 2 năm

1 Likes

Bạn nên hỏi Brocker nha bạn, mình ko phải là Brocker nha.

Sóng hồi bds , đầu tư mà đi hỏi câu này thì toang rồi

Gà F0 tay mơ nên em mới đi hỏi chứ bác. Vào đúng ngay lúc ngài Market đang dạy học, nên còn lơ ngơ

Thế bạn nghĩ nó trả lời dc ak , khi nào bạn thấy vấn đề trái phiếu đc gỡ , ngân hàng ko tăng ls nữa lúc đó hãng nghĩ tới sóng hồi nhé , còn giờ thì giá rẻ sẽ còn rẻ nữa

Thì ý em hỏi là ko biết bác ấy có tin rò rỉ hay không ấy mà. Chứ đợi khi công cụ của tạo lập là media tung tin chính thức thì đã trễ rồi.

Những cp dạng DIG, CEO ko phải dạng cp để tích sản đâu bạn :smiley:
Những cp này nó tăng mạnh do hô hào và được lợi từ môi trường lãi suất rẻ, h những cái đó qua rồi . Phải nhìn triển vọng của DN

1 Likes

Thị trường down có con nào tích sản được vậy? :laughing:
Thế giai đoạn này bác có tích sản bank hay doanh nghiệp hàng hóa bán lẻ không?

chủ pjc hô ngược đấy? phải sửa lại tiêu đề nghe hợp khẩu vị số đông lúc này:
thời điểm phá sản đã đến? nghèo không lối thoát
:joy: :joy: :joy:

H nhiều cp tích sản được lắm bác, nhưng nên chọn những DN có nền tảng thật chứ ko phải bị hô hào hay thổi phồng quá nhiều . Chứ thời điểm hiện tại và năm 2023 là thời điểm của tích sản rồi

Nghĩ lại thấy mình cũng sân si vãi, thôi sr đã làm phiền bác nhé :sweat_smile:

1 Likes

Sáng.mai hi vong sàn luôn để múc cho nhanh

Nó viết nhầm, phải là Gà không lối thoát

1 Likes

Soi bctc thì NLG ổn nhất dòng midcap bất động sản. Tiền mặt rất nhiều, người mua trả tiền trước rất lớn và tồn kho bất động sản gấp đôi vốn hóa trên sàn
Các khoản phải thu sạch, không bị chiếm dụng vốn. Nói chung NLG nếu canh dưới 20k mua vào giữ sẽ giàu

Kênh đó của thầy em, cơ bản đầu năm nay căn cứ vĩ mô thầy em đã nhận định VNI sẽ rơi từ 1530 về 950 điểm. Giờ sắp thành hiện thực rồi. Về câu hỏi của bác thì em thấy cuối năm còn lay lắt, tiền khan nên có hồi nhưng ko ăn thua. Giờ là phải hold dài, soi bctc của DIG thì dòng tiền và tài sản tốt, cán cân thanh toán ok. Giá bác mua 26k hơi sớm bị cao mà ko đảo hàng là đáng tiếc, tuy nhiên dù bác đang lỗ nhiều nhưng không lo, nếu còn tiền bác canh vùng 15-17 mua trung bình giá kéo giá vốn về 20 thì sẽ sớm có lãi thôi. Trường hợp ko còn tiền để trung bình giá thì bác để đầu tư vùng giá đó cũng an toàn

Cảm ơn bác, bác là người nhiều kiến thức. Khi nào có thời gian mong bác chia sẻ để ae giao lưu học hỏi nhé !

Minh Trần KTC mõm rồi, các bố toàn đi lùa gà upbo ko khác j thầy 7. Chắc gom xong NLG rồi vào hô hào để a e ủn đít lên xong rồi đổ bô đây. Về bảo đội mõm nhà b đầu tư ngu đừng phím hàng upbo thất đức nữa.

Đội nhóm Minh Trần KTC này mới gần đây hô L14, Ceo, Dig là siêu cổ phải giữ chặt cuối năm có quả ngọt. Thằng em tôi cầm L14 giá 140k sau chia tôi bảo sút đi còn kịp vào dòng cơ bản ko sút cuối cùng ôm L14 giờ còn cái nịt. Bọn này có đệ gài vào các zoom sau khi đã gom hàng phím ra trò hình thức như thầy 7. Khuyên a e chưa hiểu biết nên né ko lại vỡ mồm.

Em thường đánh T+ ăn sóng hồi, chỉ tích sản khi giá quá thấp so với Book Value. Bác và em bác đánh mà cứ ôm bom trong downtrend thì chưa có kinh nghiệm. Học phí thường là rất đắt bởi thương trường là chiến trường, những sai lầm tham lam đều phải trả giá bằng máu và nước mắt !

1 Likes