Thời điểm tích sản đã đến: Giàu không lối thoát!

, , ,

Rồi ông vào dòng cơ bản xong giờ còn nịt ko? Hay rớt nịt luôn rồi? :joy:

Giờ hầu như mã nào chả dưới giá trị, nói như bác thì nhắm mắt đánh đại cũng ra dòng tích sản rồi. :joy:
Còn mấy dòng ông nói ở trên kêu bơm thổi là do ông bị thành kiến quá nặng thôi

1 Likes

thầy anh có phải bác có nick binhminh82 gì đó ava ôm con cá trên 319 không nhỉ, nếu đúng thì em biết mà không vào mấy hàng bác ấy PR bao giờ, nhớ xưa bác đó đánh toàn hàng kinh dị kiểu FLC, TGG bây giờ ấy đau tim lắm…kkk

DCM, FRT, BVH… nó đâu có giảm mạnh đâu. Nó đâu có chia 3 chia 5 như mấy con bđs, dẫu sao chọn bọn nhà nó nhiều tiền khi ls tăng nó vẫn ok hồi cũng nhanh. Còn bọn bđs khi ls tăng cao, đáo hạn trái phiếu bốc mộ cuộc tình hết.

1 Likes

Thầy mõm Minh Trần b xui cầm dài hạn DIG, L14 nhé. Phím cả FLC phiên cuối để đổ bô, tôi có cu em chơi với tôi trong đội nhóm b tôi chửi nó suốt đánh bạc mà ngu. Nghe bọn thầy mõm như Minh Trần và 7 thì có nhảy cầu. Suy thoái, lạm phát, môi trường ls cao mà toàn xui ôm đất với cổ bđs thì đến ạ cụ nhà thầy, toàn thầy thất đức hô hào upbo học viên, kênh thì nói toàn kiến thức rỗng nói những cái đã xảy ra dụ qua mặt F0 F1 thôi.

1 Likes

Dcm cả năm lình xình ko tăng thì lại chả xuống nhiều, ôm mấy con đó làm gì.
Bđs hiện tại xấu nhưng vì quá xấu nó thành tốt vì tương lai kèo tốt lên là nhiều hơn
Ko nên thành kiến 1 dòng nào

Bọn lol mõm Minh Trần này mới hô CEO, DIG, L14 là siêu cổ xui cầm dài hạn xong giờ lại công nhận nó là đầu cơ. Nó khác j bảo các em ôm đu giá cao đừng bán giữ đỡ giá cho thầy, để thầy upbo các em :rofl: . Vào kênh nó chửi mà nó lọc chặn hết bình luận tiêu cực, mãi mới gặp dc đồng bọn để chửi.

1 Likes

Vậy ah anh, nếu đúng ông Minh Trần là nick binhminh em nói phía trên thì ông đó có mua hàng đầu tư mấy đâu, toàn đánh hàng đầu cơ có phốt rơi sàn nhiều phiên, trần sàn liên tục, hàng ấy không hợp khẩu vị của em…kkk, còn bác chủ top này cũng nói là đánh T+ hoặc ăn 20-30% thôi mà

2 Likes

Ăn mấy vòng dcm rồi vào ăn biên nó an toàn cứ dưới 30 làm 1 vòng. Sai thì vẫn ko lỗ là bao, vào bđs thì sai là bị cắt tiết. Dowtrend ai đi qua rồi mới biết nó tính bằng 1 năm đến vài năm ngu j vào mấy con cát bụi ôm 10 năm ko về bờ. TT thì quy luật bao năm vẫn vậy, rồi đỉnh mới sẽ cao hơn đỉnh cũ nhưng chờ bao nhiêu năm, mất chi phí cơ hội làm bao nhiêu việc. Tiền thì để chết, đến khi ng ta x mấy rồi mình mới về bờ. Làm ăn mua sắm chi tiêu thì tính từng đồng 1, để bọn đa cấp thất đức nó lùa hết đi mua nhà lầu xe hơi. Vài năm trước chính tôi cũng có bài học đắt giá vì những đội nhóm hô hào này nên gặp là tôi chửi.

Thằng Minh Trần nó có nick za lo là số đt trên kênh, những ai học bđs và học CK của nó thì add za lo nó. A e thân tín nó thế nào ko biết nhưng za lo đội nhóm nó thỉnh thoảng nổi lên phím mã này mã kia, bảo con này ngon ôm dài hạn cuối năm quả ngọt, rồi chúng ta hãy đầu tư giá trị. Thằng em tôi chụp màn hình gửi mà tôi cười phọt cả cứt vì độ ngu của thầy Minh lol nó. Nó phím cả coin rác ko giá trị, bọn này T+ mấy con đầu cơ kẹp bi đầy đánh bạc nhưng ngu. Thế nên phải đi hô hào phím hàng upbo chứ ngon thì đã ko phải thất đức như vậy. Nó toàn phím hàng của 7 mõm, ko biết chúng nó quan hệ thế nào.

1 Likes

Bác nghe ai nói mà bảo thầy tôi khuyên ôm lâu dài hàng đầu cơ, ông ấy có giữ cổ phiếu nào quá 1 tuần đâu. Toàn báo ae đánh T+ vì ông ấy biết thị trường đi về đâu, chắc em bác tham chưa có kinh nghiệm lướt nên ăn kẹp

1 Likes

Thôi ko lan man loãng pic. Bác nào chơi T hôm nay canh nhóm cổ bđs giá xuống quá thấp vào hàng cũng có ăn mà đầu tư tích sản thì giờ rẻ, nếu đầu tư canh mua NLG, SSI, HPG rồi tắt app đi làm việc khác. 3 năm nữa x3-x5 tài khoản

1 Likes

Hôm nọ theo A Đạt chốt lãi CEO được 17.5 nay 11 em vào lại

1 Likes

Hôm nay chọn mã giảm sâu giá xuống thấp mua đón sóng hồi. Mỗi bác một khẩu vị tùy tính nhé, thị trường rung lắc trong phiên giá thấp mua có ăn

Ngọt nước !

Húp sùm sụp các bác nhé !

Mịa trên za lo cu em nó chụp màn hình tôi ko lưu lại để up. Thầy b bảo cầm L14 quý 3 hay quý 4 j đó lãi đột biến, cầm cuối năm có tết âm lo nó là siêu cổ. Tôi nói sai tôi ko làm ng, bố thằng thầy ngáo lùa gà.

1 Likes

Thế thì bác nhầm với ai rồi nhé, thầy tôi chuyên lướt sóng đón trước bulltrap để chốt, hô nhiều vòng nhóm đầu cơ như CEO, DIG, L14 bao giờ cũng nói ko margin và đón hồi T+ đánh nhanh rút nhanh

1 Likes

Vậy nhóm này khi nào kết thúc bulltrap vậy bác ? Để ae biết còn thoát

Cách đánh của anh và trình độ thực chiến của anh Vietnam khác nhiều người trong hội ăn theo ông đa cấp A7, cùng là mua đầu cơ thắng thì quả ngọt, sai thành quả đắng thì phải té ngay, kkk.

Nhìn hôm điểm vào anh lập pic DIG đợt 3x trước cổ tức là em biết, mấy hàng A Thất hô em cứ né cho lành. Đợt này thị trường nhiều hàng tốt dưới BV thật, anh lên sóng nhiều hơn giao lưu anh em cho vui.

1 Likes