Thời điểm tích sản đã đến: Giàu không lối thoát!

, , ,

Hóa ra bác đây là nick ảo à ?
Ko nhìn thấy sau hôm đó giá tăng mấy phiên hả bác, chụp ảnh đầy đủ lên đi xem anh em bán lãi thế nào nhé. Mà sao bác phải ẩn hồ sơ thế. Đề nghị Mod @Suzy để hiển thị hồ sơ, chứ ẩn hồ sơ rồi đi ném đá người khác thì ko hay lắm.

1 Likes

cảnh báo cho bao người vỡ nợ thôi, còn saj đúng các bố tự ngẫm, thôi té

1 Likes

Tôi vừa hỏi thì biết đến bác, chán luôn cái tư cách
Anh em tôi ăn 7, 8 vòng với CEO, DIG. Còn bác hồi xưa ăn theo A7 lấy tiếng được 1 thời gian sau quay ra phản ông A7 tôi không thèm chấp. Đợt rồi nick kia của bác bị bao người chửi mà ko biết xấu hổ à, tôi ko ngăn là ae của tôi mấy chục đứa nó kéo sang phá sập nhà kia của bác đấy. Cảnh báo trước !

1 Likes

Nam Long quá uy tín rồi cụ nhỉ. Tiền mặt nhiều. Tầm này mua gom tích sản thôi.

CEO ngon, đợt này lên 17

1 Likes

CEO về vùng đáy rồi còn gì, cái giá này mua thì lo gì nữa đâu

1 Likes

Theo công văn của Uỷ Ban Chứng khoán Nhà nước, lệ sở hữu nước ngoài tối đa tại Tập đoàn CEO đã được điều chỉnh lên mức 49%.

Ngày 27/10/2022, Công ty cổ phần Tập đoàn C.E.O (HNX: CEO, viết tắt: Tập đoàn CEO) đã nhận được Công văn số 7138/UBCK-PTTT của Uỷ Ban Chứng khoán Nhà nước. Theo đó, tỉ lệ sở hữu nước ngoài tối đa tại Công ty được điều chỉnh tăng lên mức 49%. Như vậy, việc nới “room” ngoại của CEO sẽ tạo điều kiện cho các nhà đầu tư nước ngoài có thể gia tăng tỷ lệ sở hữu cổ phiếu CEO lên mức tối đa 49%.

Trước đó, sau khi được ĐHĐCĐ thông qua dưới hình thức lấy ý kiến bằng văn bản, Tập đoàn CEO đã thực hiện thay đổi ngành nghề kinh doanh và sửa đổi điều lệ Công ty trong đó loại bỏ các ngành nghề kinh doanh mà nhà đầu tư nước ngoài chưa được tiếp cận thị trường để đảm bảo tỷ lệ sở hữu của nhà đầu tư nước ngoài tối đa là 49% theo quy định của pháp luật.

Về việc phát hàng tăng vốn điều lệ: Thực hiện Nghị quyết của ĐHĐCĐ thường niên năm 2022 Công ty thông qua ngày 29/04/2022 về việc phát hành cổ phiếu tăng vốn điều lệ, dự kiến thời gian thực hiện trong Quý 3- Quý 4/2022. Theo tiến độ cập nhật, thủ tục xin cấp Giấy chứng nhận đăng ký chào bán dự kiến sẽ được chấp thuận vào cuối Quý 4/2022. Vì vậy, thời điểm dự kiến phát hành sẽ rơi vào Quý 1- Quý 2/2023. Thời điểm cụ thể phụ thuộc vào thủ tục hoàn thành, phù hợp với tình hình thị trường và quy định của pháp luật.

CEO hôm qua múc đc giá sàn. Ngọt nước!

Nước ngoài vào múc thì sẽ lock được kha khá cổ. Càng cô đặc bác ạ

Hold chặt CEO ít nhất có giá 17

Nhịp này thay máu sẽ tăng nhiều, ăn dày hay mỏng tùy mồm !

1 Likes

Nay cuối phiên tăng mạnh đấy !

1 Likes

Thị trường tăng 6-8 points tâm lý ổn khắc sẽ lên bền

CEO tăng cả tuần sau, tự tin mà giữ chặt ăn nhiều

Thay máu xong hết rồi CEO phi thẳng lên 17

1 Likes

CEO tăng cả tuần sau, quá rẻ !

2 Likes

Tôi thấy lên vùng 16.8 - 17.3 là khả thi đó. Làm 70% nhịp hồi này thì thơm

1 Likes

Phiên nay có vào được k hả cụ

Đầu phiên chiều áp lực hàng t2.5 về nên rung lắc là bình thường. Các cụ phải hiểu điều đó để tránh mất hàng

Game phát hành thì sẽ đánh lên thôi. Chứ để giá này phát hành thì rẻ quá.

1 Likes