Thời điểm tích sản đã đến: Giàu không lối thoát!

, , ,

đâu, nhà tiên trj dự báo ngược, bác mà luận ngược chắc ăn rồi, khj nào tiên trj cukjn báo chạy ngay đi thì anh em lại múc ngược thì bao ăn :laughing:

z3835665569278_e11ad17c7b4a6e14bd87de71967407d2
Lục lại máy cu em nó nt ảnh vẫn còn đây za lo này trượt vào mắt nó trong nhóm mà lại, thằng thầy Minh Trần mõm nhà b lùa gà cũng ghê. Xui L14 140k sau chia là chốt non nên giữ (mấy cái lùa gà bảo hàng 7 siêu cổ phiếu tn mất ảnh rồi) kêu chốt non giữ cuối năm thì mất xác rồi, lùa FLC hủy niêm yết nữa đến ạ cụ.Nguy hiểm như 7 mõm

FRT 68 nó rút bắt L14 DIG ôi ngu giờ còn cái nịt

ông này chja số đẹp thế rồi còn j nữa bác :rofl:

Tôi vừa check, thầy của cukin là A7 ( không phải Minh Trần) vì trước hôm đó A7 livetream, sớm hôm sau gọi cho cukin hô, sau đó 1 hôm thì rơi mất phanh.

1 Likes

Cụ chắc ko theo dõi, tôi bắt xong DIG còn vòng lên 30% mới rơi lại. Cụ xem lại lịch sử giá trước chia và ngày tôi post đi sẽ thấy

Nghe tôi giữ DCM và FRT thì ăn khá rồi, giờ vừa mất lãi vừa chia mấy TK đm nghe bọn đa cấp là dở rồi. Thầy lol trên cái TT này, thầy ngu chơi thua lỗ đi lùa gà hết. AE ko tin thì thôi đúng là bọn này lấy chữ tín thôi miên rồi lùa gà bằng chữ tín thật khốn nạn.

1 Likes

ngôi đền thu vong l14. :rofl:

1 Likes

toàn đệ lò nhà nó, 500k là giẻ rách :rofl:

bao nhiêu kẻ bán nhà bán cửa, nhảy cầu vì bọn nó mà nhiều kẻ vẫn bưng bô rửa đít đến ạ với sự si mê ngu muội, họ nhà nó tránh cho xa nếu muốn một cuộc đời tươj sáng

1 Likes

Giờ thằng em khóc mếu all in giá như nghe anh, ăn hàng cơ bản biên mỏng ko thích thích ăn bằng lần lol thì chết. Lúc L14 xuống 100 tôi bảo sút đi ko còn cái nịt, nó bảo thầy nói sắp tới tiền bơm ra TT đang tích lũy Vni lên 1370 cứ giữ có quả ngọt cuối năm. Chính sách thắt mạnh rõ ràng từ tháng 6 mà bảo bơm tiền, bơm thì vào sx kinh doanh chứ bơm cho nhà chúng nó chơi chứng ah ngu.

1 Likes

nghe mày thì đến cứt không có mà ăn.

Hôm đó là 16/6/2022, Dig đang rơi nhưng con em hàng xóm nhà tôi nó nghe A7 livetream tối hôm trước, hôm sau lại có ông Bình Thủy- lạng sơn nhắn tin bảo múc mạnh vì rẻ nên nó mua nhưng tôi cản quyết liệt vì tôi dự sẽ rơi từ 5x về 25, 30. Sáng hôm đó ông @Cukin cũng hô. Chiều nó sàn luôn, con em tôi thoát chết nên nhắn tin cám ơn tôi.
IMG_20221028_121514

1 Likes

thằng củ lol này chỉ đến thế, saj thì biết sửa saj, thanh mjnh trong sạch con củ cải, đm còn làm borker chứng mõm chết bao nhiêu kẻ fn, tôi cũng đu đig lõm 25%, may tỉnh táo tầu k giờ chia 5 khóc ra tiếng mán
:rofl:

1 Likes

mấy tml này, loại mặt bê tông

Em này hóa ra nick ảo, hê hê. Ẩn hồ sơ để chém anh search ra biết tỏng là ai, tiểu nhân thế ? anh hô đấy. Hô xong giá hồi lên 30%, anh chén cần gì phải giải thích đôi co, anh ko chấp thằng cận bẩn tính nhé !

1 Likes

Thằng Bình Thủy lạng sơn nó biết đéo j về CK đâu, lúc nó lên sóng nói còn nói dối cầm có 1k4 sợ bị tiếng hô hào, đầu tư chính L14. Nó cũng bảo nó ko biết j mà chỉ tin Anh bẩy bảo sao chơi vậy. Cho cả thằng Quang cỏ F0 lên lai chim hô hào, rồi vịnh sim đủ chiêu trò

1 Likes

tao lên đây để cảnh báo cho nhiều người mấy tp giẻ nát như mày, loại chúng mày loại cặn bã xh

thằng đấy chỉ chém mõm

Nếu để mà luận tội, dư luận lớn quá thanh tra vào cuộc là bọn 7 khóc đấy. Có cái nó ko có chức danh j ở cái xã hội này thôi. Tổ chức đa cấp hô hào tạo bao hệ lụy cho xã hội, nó là ác nhất của loại ác.

thôj, chém thế để nhỏ lẻ biết mà tránh trên diễn đàn này, saj thì phải biết nhận sửa saj mà tích thiện cho con cái, stop với bọn này. chấm