Thời điểm tích sản đã đến: Giàu không lối thoát!

, , ,

Mịa, NLG mà nó chuyển nhượng 50% cổ phần của dự án Paragon Đại Phước cho đối tác chiến lược Nhật Bản Nippon thì lại ghi nhận doanh thu 1.300 tỷ, LNST cỡ 350-400 tỷ

2 Likes

NLG giá đang hấp dẫn, mua tích trung và dài hạn quá ok rồi

1 Likes

NLG có quỹ đất sạch 684ha giá vốn siêu rẻ đúng ko chủ top nhỉ?

3 Likes

CEO thơm, chiều lại phi CE

Sáng thấy CE rồi bác. Rung lắc chút thôi, rồi lại lên trong nghi ngờ.

1 Likes

NLG doanh thu chờ hạch toán quá nhiều, canh rẻ gom các anh em. Hàng đầu cơ giữ CEO ngon và thơm

1 Likes

CEO thì đánh nhanh ăn nhanh ngon nhất, chủ top cũng ăn mấy vòng rồi còn gì :+1::+1:

1 Likes

CEO mạnh, canh rung vào thêm quá ngon !

Mình vẫn theo dõi chủ top thường xuyên. Khi nào có điểm vào chủ top nhớ thông báo cho ae nhé, chủ top tán lộc cho ae với. Ae cùng win :star_struck:

Chọn hàng giảm sâu có dòng tiền lớn vào ăn no

Thị trường này rung lắc là cơ hội, canh múc !

CEO canh mua thêm, hồi về 17 nhịp này !

Anh em ăn uống tùy mồm nhưng nhịp này tôi thấy ko nên ăn non. Rung lắc thay máu xong còn tăng !

1 Likes

Có sữa cho con nhịp này rồi

1 Likes

Giá các cổ phiếu đang rẻ, canh múc thêm. Giờ ko mua bao giờ mới giàu được

Ngoài CEO thì GEX, NHA thời cơ đã đến

Nhớ mãi cụ @Cukin hô bắt quả bắt 5x vì khoe được Thầy ông nội mách ( không rõ là A7 hay Minh Trần, tôi nghĩ là A7 mới hay livetream); bắt xong nó rơi một mạch về 31 ( trước chia). Cụ mà ôm giống thầy ông nội thì chắc mất xác.

1 Likes

thần cơ diệu toán chja 2 đây mà bác, lên cấp dần kiểu chja 3, chja 4 đấy, việt nam người ta goj là thần đồng đất diệt… :rofl: :rofl: :rofl:
nghe quả tên đúng tấu hài, cukjn :joy:

1 Likes

Xấu hổ vcl. Đây là cú hô kinh điển của đa cấp, mà cukin là cấp thứ 2.

1 Likes

diễn viên gốc hài làm nghề xi măng mặt dày như bê tông thì khj nào cho mòn được bác :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes