Thời điểm tích sản đã đến: Giàu không lối thoát!

, , ,

Ờ thị trường giờ nhiều con ngon mà
Tại tâm lý dân tình vẫn muốn mua hàng rẻ hơn để bù lỗ đợt rồi nên chưa vào tiền thôi

2 Likes

Lúc thị trường sợ hãi nhất là lúc cơ hội lớn nhất. Cụ nào bắt được cổ phiếu trong mấy phiên này kiểu gì chẳng ăn vài chục %. Họ nhà a7 giảm sâu, kiểu gì chẳng có quả hồi mạnh

2 Likes

Chắc VN sang chuyến này vay được 1 mớ usd. Thị trường lại ngon !

GEX, NHA làm 40% được đấy

1 Likes

Bác có dùng ■■■■ ko, cho ae kết bạn giao lưu học hỏi nhé

Cha lô mình là 0968866718

Bác là tình báo à, vl nhể

Đường lối của ta cũng học hỏi nhiều từ nước bạn. TQ phát triển lĩnh vực gì thì Vn cũng tương tự thôi. Mấy cổ BĐS giờ đúng chuẩn ngon bổ rẻ

Mỗi khi có sóng hồi em lại tham gia chơi, mọi khi ăn T+ rồi té. Lần này đang tính ăn dày các bác ạ !

2 Likes

GEX, NHA ít cũng phải 40%

1 Likes

Cụ tổng đi Tung của, khả năng nhiều tiền chảy về

2 Likes

Ko biết bác ấy đi phương Bắc nghỉ dưỡng bao lâu về nhỉ ? Có qua ngày 3/11 của cha nội FED ? Bác vừa đi là chúng ta ở nhà được tô cháo loãng húp cầm hơi liền

:thinking: ơ ơ sao bác hôm qua nói là ăn 20% rồi té ngay ?? Vậy đợt nàu hồi mạnh à

Té sớm là mất tiền đấy. Đợt này phải 40%

1 Likes

Quá ngon rồi anh ơi

2 Likes

Mình ko có nhiều thời gian, nhưng mỗi lần bạn Đạt vào bắt đáy thì mình đều theo. Công nhận đỉnh thật

2 Likes

:flushed: ý bác nói váy em VNI tung lên 40% lòi xxx . Hay là các em DIG, CEO từ đáy lên 40% .

1 Likes

Mizuki và akari là 2 dự án khủng của Nam Long, quý 4 này sẽ book lợi nhuận đấy. Chủ top phân tích chuẩn đấy

2 Likes

Đúng rồi. Dự án Waterpoin 2 của Nam Long vừa được bơm thêm 1000 tỷ( đợt đầu 500 tỷ). Công ty này tài chính khoẻ re.

1 Likes

Lộ trình rõ ràng rồi bác. Có kế hoạch từ cách đây mấy tháng rồi. Sang báo cáo và chờ chỉ đạo từ ông anh cả là tiền về. Bác để ý kỹ thật, có vấn đề gì VN đều sang xin ý kiến nhỉ

1 Likes