Thời thế của HST FLC

Happy new year every body.don’t mention any thing .

4 Likes

Ở Việt Nam mà có tư tưởng đầu tư chắc tài sản đội nón ra đi hết. Nhiều người k thích đầu cơ thích đầu tư nhưng khó. Chỉ ai mua đc giá rẻ chốt trên cao để lại giá gốc mới có thể đầu tư. Mấy ai mua đc giá gốc cp tốt để cầm dài?

1 Likes

Giờ này vẫn còn cắm đầu vào cụ Q thì nát lần 2. Qua xúc DAH đón sóng.

Chúc mừng năm mới!
Chúc toàn thể ace diễn đàn: sức khỏe, hạnh phúc, vạn sự như ý!
Đầu xuân mở bát năm 2022, dự đoán một số mã sẽ có giá sau:

1. l14: 700 - 1tr (chưa tính chia tách, vd chia tách 1:1 thì 350 - 500)
  2. CEO: 130
  3. l18: 130
  4. vc7: 40 - 60 (tối thiểu có giá 40)
  5. flc: 23
  6. hng: 20
    7: dlg: 15 - 18 (tối thiểu có giá 15)
  7. lcm: 11
    9: vmi: 5
    Kỳ vọng độ chính xác là 70%, ace nhớ giúp CÓ GIÁ và GIỮ GIÁ khác nhau nhé. Năm 2022 sẽ là năm của BĐS, đặc biệt dịp cuối năm khi tiền bơm ra lan tỏa khắp ttck (cp bđs được ưu tiên). Tổng thể năm nay là thuận lợi, chúc ace có những thành công lớn nhé
    Đây chỉ là dự đoán trên quan điểm, góc nhìn của cđ, của cá nhân, có đúng/sai, không nhằm mục đích khuyến nghị mua/bán
    Tớ lặn đây, chắc hết tháng 1 âm (tháng ăn chơi) sẽ quay lại chém gió, đăng tin…
    :grin: :wave:
24 Likes

Chúc anh và gia đình năm mới vui vẻ, nhiều sức khoẻ :grin:

2 Likes
1 Likes

Xin thêm anh nhận định về HNG được không ạh, thanks anh, chúc anh năm mới sức khỏe và thành công.

2 Likes

Năm mới, chúc bác cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công… :beers::beers::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::fireworks::fireworks::fireworks:

1 Likes

Trên đầu tháng 1 dương tớ viết rồi, bạn kéo lên xem lại nhé

Dlg ra báo cáo lỗ, chắc đã gom sạch rồi, vol thắt quá rồi kk
Thấy tin bctc phải ngoi lên viết vài dòng…

6 Likes

Phải nhấn nhá một cái đầu xuân, ace tk bé xem xét tất tay CEO giá 6x này. Theo quan điểm cá nhân thì năm 2023 sẽ có giá 200 (hơn bao nhiêu % và giữ được hay không phụ thuộc vào thị trường). Mình chỉ gợi ý xem xét, Qđ lựa chọn và chịu trách nhiệm là thẩm quyền của các bác đấy nhé kkk

13 Likes

E lại 90% HNG rồi :frowning:

1 Likes

a nói thêm xíu dc ko

1 Likes

Xóa nhé kk

hên em vừa đọc xong

1 Likes

Nghỉ thôi ace
:wave:

1 Likes

Nay ngày 2 ,tet, full 40% Tk= FLC giá 10.x …còn lại đua dần về 1.x, chờ ngày thành triệu phú usd cùng HST QC

Khả quan không bác :smiley:

1 Likes

Vui miệng nói phét thêm câu: thằng em tớ nó làm cđl vmi vì mục tiêu vào top giàu nhất sàn ckvn sau 30 năm nữa đấy. Ubck chỉ xét danh sách người làm cđl, chắc tham mưu cho nó làm cđl 1 cty nữa cho yên tâm. Tuổi trẻ các bác phải giàu tham vọng, tự quyết cao, đời còn dài, sai thì sửa lo gì …

4 Likes

Nhảy đc mà bác, HNG cũng ngon nhưng hơi dài hơi

1 Likes