Thôi thế này thì toang mịa rầu !, chết hết trả dép bố về!

Tuyệt vời thầy ạ

Bán nhà múc cổ bds ạ

Đẳng cấp.mừng cho 1 số phận. :laughing:

1 Likes

Chim chóc nhưng lại ko đọc bài, haha đọc kỹ nội dung trước khi đăng nhé chim

chuẩn bác, trồng 3 hôm muốn hái nhanh chỉ có ăn giá đỗ,bọn đấy chắc xuất thân từ nghề trồng giá đỗ quen xài hóa chất 1 đêm mang đi bán nên ko quen ngồi đợi cổ lớn, cứ nhấp nhổm như đít phải vôi

1 Likes

ko giữ đc Ceo hết 2023 có lỗi với vợ con với gia phả

Bao giờ chim lợn còn kêu, chim ri còn rích thì đời còn sang

khuyên chú em nên bớt xàm lại, để mầ nhận ra chân lý, ko là năm sau tiếc đứt ruột đấy nhé

các anh lớn bds chạy thì nhớ khều bé út KHG chạy chung dùm e nhé

:point_right:KHG: ngày khải hoàn sẽ không còn xa

cho cái thằng này 1 lá cờ

Tôi theo trường phái lâu dài nhưng rất tôn trọng bác trên khía cạnh là bác không để mấy cái tình cảm vớ vẩn vào quyết định mua/bán, có thể coi là một kiểu công tâm. Anh em cầm dài 8 phần tin vào doanh nghiệp, 2 phần để tình cảm chen vào (yêu doanh nghiệp, yêu mã mình cầm) nên nhiều khi không nhận ra được những cái dỡ.

1 Likes

LHG nay nổ vol ngược thị trường chắc là khỏe lắm đây

Cái thằng tk có vài trăm triệu, vài tỏi cứ đi cãi cái ông tk ngàn tỷ, đệ tử cũng vài trăm tỷ. Các ông không thấy nhục à?

Kính gửi cổ đông ngành BĐS,
Hiện nay nhóm ngành BĐS mặc dù giá đã tăng trưởng rất nhiều lần nhưng các công ty chứng khoán chưa nâng định giá, chưa nâng giá chặn cho vay của toàn ngành.
Bên cty Em vẫn cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Xin cảm ơn.

Năm sau bác chốt lời nhớ bảo e 1 tiếng nhé.

Mai múc tiếp, trên trăm còn múc, nhẽ giờ ngồi yên, em vừa vay họ hàng thêm được mấy cây vàng, cuối năm mới trả kakaka

1 Likes

Lên nào

https://f247.com/t/mua-1-tan-vang-gia-bang-1-tan-sat-bang-cach-nao/152744
Screenshot_20220329_053748

2 Likes

Vâng, Pic của hắn nhiều lượt xem và cmt phết