Thôi thế này thì toang mịa rầu !, chết hết trả dép bố về!

sự sợ hãi, nhát gan của người này là cơ hội lên tàu cho những người hiểu biết vĩ mô, tin tưởng vào sự giàu mạnh, lớn lên của doanh nghiệp

đội mất hàng hôm qua, hôm nay lại đua giá cao thôi :))

hôm qua giảm được phiên, chim lợn bay rợp trời, hôm nay chim lợn đâu hết r, trốn trong hang r à

Việc dừng phân lô có ảnh hưởng gì đến DIG ko anh em nhỉ?

Chả ảnh hưởng gì, DIG phân lô từ trước rồi

mấy ô vứt dép cho người ta nhặt, ném cơm áo gạo tiền của vợ con cho nhà người khác, mấy ô không thấy có lỗi à, biết điều thi đi mà nhặt lại dép, thêm tiền vào mà chuộc cho đủ số lượng bán sàn hqua đi :)))

Cứ rơi 1 tý là dell có A7 A8 gì hết , trả dép tao về kk

1 Likes

Bài vở tuyên truyền hù dọa con nít thôi. Càng làm khó, cung càng ít, càng đánh thuế đất càng tăng kkk

Vẫn nhớ 1 buổi livesteam Thầy nói v giờ nhớ lại buồn cười

Đấy là thu mua đến bù đất chứ đã lên quy hoạnh phân lô đâu bác. f0 hoang mang quá

Mấy con chim lợn nghiệp dư bạn ơi :slight_smile:

Media sáng nay tính ăn theo tin QC để dìm bđs, nhưng mọi người khôn lắm rồi. kkk

A7 chân mệnh Thiên tử.

20 Likes

Rồi tiền sẽ về với đất mẹ thôi kkk

Bọn Chiên za nghe xong tin này như ăn 1 đòn Giáng long thập bát chưởng của A7 … Kkkkk

2 Likes

Thực tế các Ngân hàng rất muốn cho vay bđs, vì nó có tài sản đàm bảo, an toàn nhất. Cho vay sản xuất khi chết đéo còn tải sản gì kkk

3 Likes

Mình chưa gặp trực tiếp A7, nhưng qua xem các video, đọc các trao đổi trên diễn đàn, mình khâm phục A7. Ông là người thực chiến thành công, tầm tư duy sâu rộng về vĩ mô hiếm có ở VN, và điều đặc biệt ông là con người khẳng khải, trực tính, thẳng thắn, ngôn từ bình dân dễ hiểu, hào sảng chia sẻ, không sợ động chạm… Qua nghiên cứu về A7, mình đã được khai mở về tầm nhìn, về phương pháp đầu tư. Tuy mình mới nghiên cứu về A7 được vài tháng gần đây, nhưng mình rất tin A7, tin vào phương pháp của ông. Và cuối cùng, hơn tất cả là mình tự tin rằng mình sẽ thành công khi áp dụng đúng phương pháp của A7. Trân trọng tri ân A7, tri ân cộng đồng, tri ân cuộc đời đã cho mình được biết đến con người đáng kính!

3 Likes

Theo VUA thì SỐNG chống vua thì CHẾT KKKK

Có thượng phương bảo kiếm “DIG,CEO” và kim bài miễn tử “L14” trong tay “Chưa ngán ai bao giờ” :smiley:

3 Likes

Lên Thái Thượng Hoàng luôn

1 Likes

Mình chưa gặp trực tiếp A7, nhưng qua xem các video, đọc các trao đổi trên diễn đàn, mình khâm phục A7. Ông là người thực chiến thành công, tầm tư duy sâu rộng về vĩ mô hiếm có ở VN, và điều đặc biệt ông là con người khẳng khải, trực tính, thẳng thắn, ngôn từ bình dân dễ hiểu, hào sảng chia sẻ, không sợ động chạm… Qua nghiên cứu về A7, mình đã được khai mở về tầm nhìn, về phương pháp đầu tư. Tuy mình mới nghiên cứu về A7 được vài tháng gần đây, nhưng mình rất tin A7, tin vào phương pháp của ông. Và cuối cùng, hơn tất cả là mình tự tin rằng mình sẽ thành công khi áp dụng đúng phương pháp của A7. Trân trọng tri ân A7, tri ân cộng đồng, tri ân cuộc đời đã cho mình được biết đến con người đáng kính! Kính chúc A7 mạnh khỏe và tiếp tục cống hiến cho cộng đồng các nhà đầu tư!

12 Likes