Thôi thế này thì toang mịa rầu !, chết hết trả dép bố về!

hôm sau tím thì lại A7 ơi giờ vào được không =)))

hôm nay chờ nhặt dép tiếp mà ko thấy ai quăng nữa

hahaa đời nó vậy mà

Những thằng yếu sinh lý hôm qua đào thải nay nhìn lại nhảy cầu cả rồi Thầy ơi kkk… sau lại hỏi A7 ơi DIG CEO đu được không , sàn thì la ó trần xanh mạnh thì Thầy ơi Thầy ơi !! khà khà

1 Likes

Cung tiền thế này ko ôm cổ đất sau vài năm cái nịt cũng méo còn. Bố thà chết trên đống tài sản khổng lồ còn hơn chết nghèo làm con ma đói.

28 Likes

Lại có vụ QC nữa thì dòng tiền đánh bạc bắt buộc phải chạy về chính đạo. VNINDEX đợt này sẽ vượt đỉnh

Năm nay mới biết bác A7 , chúc bác nhiều sức khoẻ để dẫn dắt a e :+1:

1 Likes

Anh đúng là quá vất vả khi phải chiến đấu với chim lợn! Luôn khâm phục tinh thần đại ca hào sảng như anh!

2 Likes

tầm nhìn của lão đại thật tuyệt vời!!! Xin làm đệ tử theo thầy ạ!!!

2 Likes

Hôm qua rất lắm chim lợn , mà đm hôm nay k thấy thằng nào hic

Chim lơn giờ đang bận đua lệnh bác ơi, thời gian đâu mà vào gáy nữa. :))

Thuyết thiên thời của a7 giúp thay đổi cuộc đời của một người, nếu người ấy thấm sẽ truyền lại cho người khác cùng chí hướng hoặc là thế hệ sau.
Tôi bước vào thị trường từ năm 2014 năm 2016 đa biết đến a7 rồi nhưng lúc ấy tư duy mình chưa tới, tầm chưa đủ và không thích ngôn từ a7 hay nói nên lúc ấy không học được gì, trải qua vài năm với nhiều phương pháp khác nhau từ PTKT đến PTCB nhưng chỉ dừng lại ở việc phân tích quá khứ nhưng tôi đánh dài gặp phải lúc thị trường uptren nên vẫn thắng bình thường. từ đây tạo ra niềm tin sai lầm rằng phương pháp của mình đúng. đến cuối 2018-2019 là bắt đầu đi viện kiếm được bao nhiêu lại trả hết cho thị trường bấy nhiêu, thất vọng đến mức muốn bỏ luôn Chứng khoán đúng mãi tới cuối 2020 lúc ấy vô tình đọc được bản PDF nhà đầu tư 1970 và tỉnh ngộ, tôi biết tôi đã sai ở đâu? và làm bắt đầu làm lại. 2021 gặt hái những thành công đầu tiên. và giờ thì rất tự tin, vì mình biết mình đang đi đúng thiên thời. Có le nhưng câu truyện như của bác, cậu em bác và tôi sẽ còn nhiều nữa. bây giờ và về sau vân thế.

4 Likes

tổng Licogi đã bán xong, L14 bay target 8xx

@Warren_Buffett sủa lên tró cái ơi!

Chim lợn lại vào hang.tăng vài phiên nữa cho chúng nó chết hẳn đi.lại đổi nick mới chờ đỏ vào chim.cuộc đời chim lợn mãi chỉ thế thôi

Hi vọng bé này xinh gái.vì các cụ thường nói sắc đẹp của con gái tỉ lệ nghịch sự thông minh.nó ngu như này chắc xinh lắm.còn nếu xấu gái mà còn ngu nữa thì giời lấy kaka

Á dũng sỹ diệt FL đây rồi

tất cả diễn biến tụi FL xin nhờ Bác lo liệu , cảm ơn bác

bé này là lấy lỗ làm lãi bác nhé

Hold to 2026 xem sao.