Thôi thế này thì toang mịa rầu !, chết hết trả dép bố về!

CEO sáng ai chưa kịp mua giá xanh, chiều mua giá tím các bác nhé!

Thôi bác cứ gọi e vậy khi nào e bận việc k lên được các bác lại réo tên e lại nghĩ e bán rồi thì buồn cho e lắm.chim lợn quay đi quẩn lại chỉ vài chục thằng thôi.chúng nó thay nick liên tục đấy mà.chửi mãi có khôn lên được đâu.

Lúc sàn đúng là ko có A7 A8 gì sất. Bán sàn xách dép bố chạy =)))

Nó canh cứ đỏ nó nhảy ra sủa lại còn kêu mình canh theo phiên mới ác. Loại này tró cái chắc xấu như ma người ta nói “tâm sinh tướng” cấm có sai…

Bọn đấy chim lợn nhưng mà phản biện ngu.dễ dập tắt.chỉ có vài thành phần chim lợn nhưng k đưa ra phân tích nào mà chỉ khịa bẩn thôi.bọn đấy mới đáng ghét.

https://zingnews.vn/phu-quoc-sap-chay-phong-dip-304-15-post1305568.html

1 Likes

Du lịch trở lại thì giá nào cho CEO ?? xD

1 Likes

Đấy là điều được dự báo từ trước rồi.chỉ cần ngồi im và hưởng lợi thôi mà nhiều kẻ k làm được.

1 Likes

hình ảnh

Em đã chuẩn bị tinh thần cho vài cây sàn. Hết tiền để ôm tiếp rồi thầy.
Vậy mà hôm nay trời lại bắt em lên trần chơi. Nghe, hiểu A7 là thuận theo thiên thời.
Cám ơn cuộc đời đã cho em biết đến thầy. Không sớm, nhưng chưa muộn.

5 Likes

có Quy hoạch cả rồi. phải được thành phố phê duyệt mới làm chứ. Cái phân lô bán nền ko liên quan.

nó muốn mình chửi đấy!. mục đích của bọn nó cung nên

Gây nhiễu loạn f0 mới vào chưa nắm được thông tin.có thể thế

bác đang hiểu nhầm về phương thức kinh doanh và loại hình kinh doanh bds nhé, trước giờ vẫn có hai hình thức kinh doanh: Phân lô bán nền và Bán nhà hình thành trong tương lai. Đối vs hình thức phân lô bán nền tức là chỉ cần làm hạ tầng, điện đường…là có thể chia lô để bán, hình thức bán nhà hình thành trong tương lai sẽ phải xây móng, xây nhà thô mới đủ điều kiện đeer bán hàng, hiện nay hình thức phân lô bán nền đã bị cấm tại HN, HCM và các đô thị loại 1 từ rất lâu, tại các tỉnh ven vẫn còn hình thức này, vs các dự án của DIG, CEO theo như tui hiểu đều là hình thức bán nhà hình thành trong tương lai chứ ko phải là phân lô bán nền. Việc cấm phân lô bán nền là điều tốt cho thị trường vì có thể hạn chế được tình trạng đầu cơ do giá bán sẽ bao gồm cả tiền xây dựng nhà nữa, thúc đẩy nhu cầu ở thật sự của người dân.

1 Likes

bác lâu nay đi đâu k thấy vào diệt CL

1 Likes

Sáng mắt ra chưa

Không phân lô là không có nhà để ở. Đất phi lên mây luôn kkk. Đừng nghe truyền thông dụ dỗ con nít mà nghèo bền vững chết luôn nhe kkk

Sáng sớm ôm tiền đi chốt nền đất. Nghe thông tin đất ảo, không thanh khoản, bán tháo cuối năm. Giữ tiền lại, nghèo mạt sát. Bọn media ác ôn, nghe theo là nghèo chết, nghèo bền vững cho bọn nó thống trị kkk

Múc vô tư.

19 Likes