Thôi thế này thì toang mịa rầu !, chết hết trả dép bố về!

Tuyệt vời.

Tân Quan tân Chính sách. Anh nói đúng, Triều đình đang reset lại nhưng không phải ngày một ngày hai. FLC và Mường Thanh vẫn cực kỳ phức tạp, nhân viên rất nhiều ăn 02 lương…

1 Likes

Ở thị trường này nếu không nhầm thì có mỗi A7 được rất nhiều người gọi là thầy thôi em.

4 Likes

Nghèo do đâu?? Thiếu tầm nhìn. Thế này ko múc nghèo đừng đổ tại số.

15 Likes

vãi lúa…

Múc CEO

1 Likes

CEO sẽ phi lên 300k / cổ trong năm 2022

1 Likes

dạo này CEO gần cuối phiên hay bị bán đè giá kkk

nhóm Tele.gram này phím mã cực chuẩn mà hoàn toàn miễn phí. Telegram: Contact @sieu_co_phieu

Tuyệt vời

Thật ko muốn bán chút nào bác à

Trước mình cũng giống bạn, mình cũng bắt đầu vào chứng khoán đầu năm 2021, mình cũng bị quay như chong chóng với khuyến nghị mua bán. Ở đó brocker quay mình mua bán càng nhiều càng tốt, toàn phải cắt lỗ. Mình càng ngày càng mất phương hướng, mụ mị đầu óc và thua lỗ. Sau đó mình cũng đọc nhiều sách, học trên youtube biết đôi chút về kỹ thuật, và tự mua bán tk bắt đầu có lãi. Qua youtube mình biết đến tư duy của A7 và mình nhận thấy rất đúng chỉ có tầm nhìn vĩ mô thiên thời mới mang lại cho mình thành quả tốt nhất, đầu tư là cuộc chơi dài hạn. Nếu mình ko nắm được vĩ mô thiên thời thì mình cũng sẽ như bao người khác chết trên cái thị trường ck đầy lừa lọc này. Cảm ơn A7.

4 Likes

E nghĩ đến lúc thái phạm và broker khuyên khách hàng vào ceo,chim lợn k còn con nào nữa thì lúc đó là lúc nên bán.còn chặng đường đến khúc đó cũng gian nan lắm

1 Likes

Ceo yếu hơn dig thật, dig sắp về đỉnh mà CEO mới đi đc đoạn

1 Likes

Thà chết trên bụng hoa hậu l14,dig,CEO hơn cười trên 30% vhm.giết.kkk. :laughing:

3 Likes

lò xo nén càng lâu bật càng mạnh, L14 CEO đợi thêm tín hiệu là phất cờ thôi.

warren_bufett Mụ già hôm qua nhảy cầu đã có ai vớt xác chưa con

Con ■■■ cái hôm qua ẳng đi, loại ■■■ mày nhìn Ceo và Dig dòng tiền thông minh warren_buffett

warren_bufett loại mày đầu tư gì hở già rồi để cho con cháu nó đầu tư

DIG như Ronaldo, CEO như Messi lúc này :smiley:

3 Likes