Thôi xong ! Chắc chắn có gói QE rất lớn cho bất động sản!

, , , , ,

Mấy con vịt, các dự án bị thu hồi cũng vì thành lập mấy tổ công tác đi kiểm tra đó, các ông tưởng tượng đâu ra 1triệu 500 ngàn tỷ, cắn đá ít thôi, có mỗi cái 2% giảm lãi trc hô hào mãi còn ko hiện thực đc

Các dự án thì toàn lấy đất công, tổ công tác thì có BCA , lên đấy mà kêu, dự án em lấy đất công rẻ lắm các anh tháo gỡ sớm cho em để em ra hàng cứu nền kinh tế

mày sắp cắm đầu vào bím rồi ku ạ

2 Likes

Keke, vì kiên nhẫn nên a sống dai đéo chết vì tin đồn, bh a tin mấy tài phiệt sắp bị nhập kho hơn, thiếu gia nvl đang bán siêu xe thì đéo dại dây vào bds

1 Likes

Rình đớp chỉ mất15 20% thì có, khi nào đéo có thằng nào hô hào anh mố xem xét

2 Likes

A đang có tin có mấy nhóm bắt đáy đéo ra đc hàng nên phải đi phao tin đồn hết các zoom để lùa gà, gà chỉ mong gỡ vốn và tìm cái phao cứu sinh nên càng dễ lừa

Mẹ ,cái văn bản đi kiểm tra đôn đốc mà các ông phao tin bơm 1tr tỷ, buồn cười vcd, chưa đi kiểm trầ các tỉnh đã tự thu hồi dự án hàng loạt rồi

2 Likes

em có thấy chữ 800k tỷ nào trong văn bản đâu bác :V

Đồn ko hình sự hoá mà tổ công tác có thứ trưởng BCA, tổ này có khi đi thêm vài tài phiệt

2 Likes

800k tỷ đâu ra bác? Với gói như vậy bác biết khủng khiếp ntn ko?
Cái văn bản trên cũng chỉ là nói chung chung tháo gỡ vướng mắc khó khăn.
Cụ biết bản chất bds Trung Quốc và Việt Nam cơ bản khác nhau gì ko? Mà bơm 800k tỷ giải cứu ??
Hay ông Tiến sỹ thời 2008-2012 bơm 800k tỷ :joy:

2 Likes

Thôi thế này nhé cho xanh và vuông dễ hiểu :slight_smile: . Các ông bán trái phiếu giờ khó có khả năng trả cho dân . Tôi cho các ông 1 con đường , các ông có bất động sản tôi đánh giá thấy được cấp cho 1 gói bảo lãnh lấy tiền trả cho dân để ổn định tình hình . Về lâu về dài các ông vẫn phải trả nợ cho cái gói tôi cho mượn . Đại loại các ông có nợ thì vẫn nợ thế thôi .

Bớt bơm thổi , đọc tin cũng cần chọn lọc không gà thì vẫn úp sọt và thịt gà thì trời cứu :slight_smile:

Có rồi đó bác Datc và vamc: 1 thằng chuyên về doanh nghiệp, 1 thằng chuyên về bank nhưng ko có chuyện lấy tiền nhà nước cứu đâu

1 Likes

Full cổ hơn năm nay rồi.

1 Likes

VN mình các bác làm chậm lắm, nhưng dù sao mấy bác lên tiếng cũng đã tốt rồi!!!

Tiến sỹ lxn kaka cũng đang kẹt hàng :joy: trước bị phạt mấy lần upbo cp 2016 2017 ông làm gđ 2008-2012 cũng bơm tiền hạ ls nới rôm rồi bds ck bank đi bụi kaka

1 Likes

Thị trường lấy lại niềm tin hồi phục là tốt rồi, chúc mừng ae. Nhưng đừng lạc quan quá lại bơm tiền lại bơm 300, 800 k tỷ lại fomo đu đỉnh lần thứ n nữa :joy: