Thôi xong ! Chắc chắn có gói QE rất lớn cho bất động sản!

, , , , ,

Thôi cho a e về bờ chạy

1 Likes

Bối cảnh kte việt nam khác trung quốc, đặc thù bds vn cũng khác trung quốc? Nếu bơm tiền vào bds sẽ cứu phân khúc nào ? Đất nền, villa căn hộ cao cấp? Bds nghỉ dưỡng, Hay chung cư ít tiền nhà ở xh? —> tỷ trọng từng phân khúc sẽ ntn?

Ae chỉ cần nhìn gói hỗ trợ 2% mà còn ko làm đc

Kéo cho mấy phiên để còn xả lấy tiền cuối năm đáo hạn trái phiếu

2 Likes

Cấm giật tít vớ vẩn, mày nhận định chuẩn thì cả họ mày giàu chứ gói cái mả mẹ nhà mày

2 Likes

Hẹn ae 2024-2025 quay lại

1 Likes

Thiếu tướng Quang đi tháo gỡ, công ty nào lấy đất công, đất ruộng mà vướng để a gỡ cho mà lấy cho nhanh

Mai múc không phải nghĩ, cứ hệ sinh thái 7 mà múc, giàu sang phú quí

Sau mùa đông là đến mua xuân . Đường đi còn dài , ai sống sót sẽ le3n đại gia

Ngắm lần qua mấy em đtcong là vừa; sẽ bùng nổ cuối tháng 11 và kéo dài đến cuối năm!!! giá quá rẻ mạt mà ae vẫn cắm đầu bán HHV, C4G,…:frowning::shamrock:

Tin chú có chuẩn ko chứ trên bảng điện toàn dư mua giá ce , chửi mấy chú riết anh cũng mệt mà anh gai mắt mấy chú quá

Quốc hội giao cpi 4.5% , bằng năm nay liệu dám thả room

Chưa có gì chính thức, mới là đồn đoán thôi các bác?

1 Likes

ai lên đại gia không biết còn hàng chục nghìn cổ đông đu đưa trên ngọn DIG, CEO, L14 chỉ mong về bờ là mơ ước xa xỉ rồi

Cú sập ni cũng để nhìn nhận lại vấn đề

DIG lắm tiền nhỉ

1 Likes

Đúng là nhà thơ, lúc cần ôm cổ lại bán hết ra ôm tiền. Bác hợp với làm thơ hơn làm chym nhợn

mình cũng đang ôm cổ bđs, nhưng chưa có thông tin cụ thể, bác hô gói QE này nọ giang hồ nói chết.kkk

1 Likes

Mấy năm rồi chính sách toàn thấy trên TV, thực thi thì như thế nào anh em đều biết cả.

QE là người ta dự báo những điều tất yếu phải xảy ra, nếu không hệ thống doanh nghiệp đình trệ, kinh tế sẽ chết lâm sàng. Giờ chính phủ đã nhìn thấy và tiên lượng hành động bơm tiền giải cứu