Thứ 6 ngày 13: Phiên "Quyết chiến chiến lược"

Ai dám gato với thứ ký sinh trùng như mày

1 Likes

Thánh chứng mõm! Long short nghu như heo, cháy mẹ tài khoản mà còn đéo thu được phí!!! Cay zái vãi!

1 Likes

Lắm thằng bất tài vô dụng đi GATO với ai đủ trình thu phí.
Tao thu của người tin tao chứ ko thu của lò nhà mày nhá!

Mày chửi F0 tàu hũ hả?

Mày cũng từng là tàu hũ và mãi mãi là bã đậu

Ối ối! Phản dame kinh quá!!! :rofl:

Jean dơ long short cháy tài khoản lại đéo thu phí được… thương jean dơ!!!

bị đình chỉ rồi

Nhục không để đâu cho hết…
HÈN KÉM lắm Jean ạ :joy:

Đội short có vẻ căng, mốc VnI 1200 chắc bị đánh tan lun

Thôi không nhắc đến các vấn đề đã được giải quyết nữa nhé.

3 Likes

Đừng thu phí của những người đã lỗ quá nhiều rồi. Tôi khuyên chân thành như vậy. Cũng k nên lập pic hô hào gì nữa. Im lặng thôi. TT này mọi ng quá mệt rồi

3 Likes

2h chiều quân đội liên xô sang cứu nhé anh em, bộ đội đông lào lâu không chiến đấu nên không cứu được kkk

1 Likes

Huhu Jean bị ban nick rồi huhu, từ giờ ko đc nghe Jean sủa ầm ĩ nữa rồi :grin:

3 Likes

Ái chà .chia buồn cùng thánh jean . sớm nở tối tàn :stuck_out_tongue_winking_eye:

Bác biết tình mình ít khi đi bình luận chỗ khác, nhưng nó hô hào bắt đáy 2 lần chết bao nhiêu người mà kiến thức thì không có. Sáng mình cho 3 cái ảnh mà nó ngộ không ra nói mình đéo có trình độ mình kệ, nhưng hô hào thu phí mà kiến thức ko có phải nói.

1 Likes

Bắt đáy hôm trước, hôm sau đã cùng các con nhang đệ tử vào pic hô hào “bắt đúng đáy” “ăn 20-30% ngon choét mỏ” để đánh vào lòng tham và sự cầu thị của NĐT đang thua lỗ bác ạ…

Nhận định toàn dựa vào chỉ số DJ, chart này chart kia…
Sai thì xoá cmt, đúng thì tung hô trích dẫn.
Trong lúc này mà nhẫn tâm lập room thu phí kiếm tiền thì là loại bất nhân, thất đức…

1 Likes

Chọc vào bọn IDCer chi cho bị rọ mõm! Dại thế không biết! Haizzz

2 Likes

Thoi ban nick rồi thì thôi, lỗi của NDT khi bỏ tiền vào nó nữa chứ lỗi nó đâu.

1 Likes

Lại lập nick mới hoặc 1 tháng sau lại đi khua môi múa mép lên tích xanh, lên gạo cội.
Lại hô hào, lùa gà lập room thu phí…
Trải qua bao nhiêu diễn dàn rồi, nó đều làm vậy mà bị khoá nick, cấm vĩnh viễn…
Mình nghĩ nó hình thành cái “nghề” rồi, khó bỏ lắm :joy: :joy: :joy:

Jean mà ko bị ban thì sẽ cmt là chúng mày thấy tao đúng chưa, hết hi vọng rồi nhé cho mà xem, khổ nỗi giờ bị khóa mõm rồi nên ko nói đc chứ mấy nữa kiểu gì chả nói vậy :grin:

1 Likes