Thứ 6 ngày 13: Phiên "Quyết chiến chiến lược"

Kiểu " đề về mới luận ấy hả"

Nói tóm gọn là đừng đoán đỉnh với lại dò đáy, thị trường nó bất biến lắm, thị trường giảm điểm là cơ hội cho các nđt mới có thể tham gia thị trường với mức chiết khấu cp hợp lí, trc cao ngta ko dám đánh đu thì giờ là cơ hội, cơ hội sản sinh ra từ những nỗi sợ hãi của ng khác :grin:

2 Likes

Lý thuyết này là đúng cho đám NDT giá trị, đầu tư dài hạn - đám T3 chúng nó chỉ mong mua cái ăn ngay và theo lời broker là cứ âm 7% là cắt lỗ nên toàn lỗ sml bác ạ :rofl:

Kết quả sao rồi, chém gió ít thôi, thằng nói nhiều mà ko đúng chút nào

:sweat_smile: :sweat_smile: em thấy còn khá lâu nđt mới mới dám lên sàn lúc này. Còn quá kinh hoàng.

Ủa bác thông não hộ e. Hôm qua mới chỉ là tước tick xanh thôi còn vụ ban nick là sao?

Ban nick chắc là do nay tạo topic mới tiếp tục cà khịa gây war thì phải còn thì cũng ko rõ, sáng giờ bận vào f247 thấy cu cậu bị ban nick rồi :grin:

1 Likes

E vừa lội cmt hoá ra cu cậu cay vụ mất tick xanh sang pic IDC cà khịa thế là bị ban nick. Khổ mồm cứ kêu ko quan trọng tick xanh tick đỏ cơ.

1 Likes

đâu có, sang chửi nhau bên pic IDC kìa, bị mod ban ngay tại trận

Kk chắc bị ae topic bên đó cà khịa nên giờ sang cà khịa gây war lại nên bị ban hả, kể ra thấy thiếu thiếu tiếng sủa của Jean :))

Thằng @TruongTamGia nó nguy hiểm lắm, chiêu: cho tró ăn bả, của nó kinh điển đấy

1 Likes

Khóa là đúng thôi .nhân cách quá kém .trình kém chỉ bẻm mép và chửi .năm 2018 làm cháy TK của con bồ bị bóc phốt bên diễn đàn stockbook chửi nhau kinh dị .rất tiếc bị đuổi khỏi diễn đàn nên mất thông tin chứ kg thì dán bài chửi lên đây thì các bác sẽ ngã ngửa vì mức độ chịu đựng của ng đọc .quá kinh tởm

1 Likes

Gạ thế nào vậy bác. Cho em học hỏi với. Hehe