Thư giãn ngắn: Làm sao bán được 1 Trái Trứng giá 1 Tỷ

Mừng vì bạn thjk chuyện hài ra … nước mắt làng Trứng truyền kỳ :relaxed:
Tui cũng cố gắng viết theo nhịp thở Trứng trường đấy ạ. Chỉ là văn của tui thuộc dạng trào phúng nên hơi kén khách 🥲

4 Likes

Thấy bạn cười là tui yên tâm rùi :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Tui đang kiếm trứng nào bán được giá 1 tỷ mốt :star_struck:

2 Likes

Ơ … Thế 1,1 tỷ xưa giờ đâu rùi? :laughing:

image
( Internet )

3 Likes

Bác đăng cả bài kinh điển Buôn Khỉ nữa… khi mà quá trình bôi trát dụ khị thì tươi đẹp cho đến khi upbo…

1 Likes

Bài ấy bên kia tui có viết, nhưng vì nhiều người đăng rùi nên tui ko đăng nữa nè :sweat_smile:
Cơ mờ bài " Ông lão vó cá và bầy cá vàng p2 " cũng có nội dung tương tự như vậy bạn ạ :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

quả này chắc chú A7 chết mất xác. Cả cái chú gì cầm 2,5 triệu CII muốn biến từ 1,4 tỷ lên 7 triệu đô chắc cũng chết mất xác. Thanh khoản thế này thì bao giờ mới ra hết hàng, ra xong may thì còn 1,4 tỷ, đen thì khéo còn 1,4 triệu

2 Likes

Tự đu đỉnh - tự sướng - thì dễ lắm … Có tý tiền, tý danh tiếng, tý quan hệ là làm được ngay :weary:
Vấn đề là " Có chuyển hoá cái " giá trị tự sướng " đó ra thành " tiền tươi thóc thật " được hay ko? :crazy_face:

• Thế nên Tui mới nói " Nái ngèo lom đom kiểu ngày xưa nó lỗi thời rùi " :pensive:
  • Cứ nhìn con GrAB làm ví dụ đấy … đẩy lên lom đom rùi tự sướng 1 mình ai thèm vào cho mà úp pô …:joy:
  • Nái bi giờ phải : Giàu, chơi đẹp và phải chọn Trứng chất lượng thì mới có cửa kiếm ăn lâu dài :innocent:
3 Likes

Cũng khó nói trước được, bao năm nay chị bãi buê đuê tốn bộn tiền gầy dựng lên đám hậu cần trung thành, giờ chị hành kinh khó ở, khéo chúng nó cảm tử hết, quyết tử cho chị bãi quyết sinh

1 Likes

Vấn đề của Bải là quá tham … tham tới mức ảo tưởng sức mạnh … nên chính bải bỏ lỡ các cơ hội "úp pô " và để đọt cây ở mức ảo tưởng đến mức con chiên đệ tử cũng chỉ hô hào chứ ko dám vào … :joy:
Thấy khỉ hái dừa ko? Rất bít " giới hạn " của cuộc chơi … chỉ là có vẻ như thời của khỉ đã qua … :rofl:

5 Likes

:grinning: hôm qua bên F kia có bài bóc phốt cái nhóm lừa đảo vì bạn xứng đáng gì đó, vui phết, hồi tôi cảnh bảo thì ăn đủ gạch đá. Nghĩ cũng thương cho thời gian, tiền bạc f0, giang hồ hiểm ác quá :stuck_out_tongue:

3 Likes

Chưa biết được đâu bác đôi khi cá ăn kiến, kiến lại ăn cá

1 Likes

Đúng là đôi khi đời này điều gì cũng có thể xảy ra :sweat_smile:
Tuy vậy, Xác suất xảy ra là ko giống nhau ở mỗi vị thế nè 🥸
Ví dụ: Ngồi trong nhà vẫn có thể bị xe ô tô trúng :sob:
Nhưng … xác suất bị xe ô tô tông trúng khi ngồi trong nhà chắc chắn là thấp hơn rất rất nhiều so với ngồi … giữa đường! :scream:

( Internet )

2 Likes

Từ đó tới giờ tui hầu như ko còn qua bên đấy …
Nói vui chớ forum bên ấy nên đổi tên thành " DHA và những người bạn " ( đùa ) :rofl:

2 Likes

Thì vậy, chị bãi thật ra cũng là nạn nhân của cái danh xưng thánh thần gì đó mà bọn đệ tử ác độc quàng lên vai, đâm ra bãi bằng mọi cách phải giữ cái hào quang sáng rực đèn pin đó của mình cho đến…đỉnh.

1 Likes

Vụ này e cũng có biết, nghe nói mod lập tức cho bay màu cái pic đó liền, dân tình đang hứng thì cụt vibanxungdang xứng đáng được bảo vệ

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Cái giỏi của thèng khơi mào là kích thích được độ hưng phấn để rồi lý trí bị lu mờ :grin:.

2 Likes

Vẫn chưa hỉu cái avatar ấy đc tạo ra ntn? :frowning:
Ganh tỵ hết sức :sweat_smile:

2 Likes

Mà khổ, mình nói thật thì nó không nghe. Mà đâu phải mình hay đi khuyên đâu mà nó nghĩ như mình GATO vậy. Bây giờ thì chúng nó khóc như cha chết. Thấy chúng nó hết chửi Quyết lừa, Dũng lừa chúng nó còn chửi cả UB, kiểu này vài lần nữa thể nào chúng nó cũng chửi vì chúng nó ngu, rồi đến lúc chúng nó chửi cái người đẻ ra cái sòng này, rồi chửi bố mẹ chúng nó đẻ ra nó cho nó học cao biết rộng để giờ nó biết đến chứng khoán cuối cùng đời nó xuống hố

2 Likes