Thư giãn ngắn: Làm sao bán được 1 Trái Trứng giá 1 Tỷ

Chưa biết được đâu bác đôi khi cá ăn kiến, kiến lại ăn cá

1 Likes

Đúng là đôi khi đời này điều gì cũng có thể xảy ra :sweat_smile:
Tuy vậy, Xác suất xảy ra là ko giống nhau ở mỗi vị thế nè 🥸
Ví dụ: Ngồi trong nhà vẫn có thể bị xe ô tô trúng :sob:
Nhưng … xác suất bị xe ô tô tông trúng khi ngồi trong nhà chắc chắn là thấp hơn rất rất nhiều so với ngồi … giữa đường! :scream:

( Internet )

2 Likes

Từ đó tới giờ tui hầu như ko còn qua bên đấy …
Nói vui chớ forum bên ấy nên đổi tên thành " DHA và những người bạn " ( đùa ) :rofl:

2 Likes

Thì vậy, chị bãi thật ra cũng là nạn nhân của cái danh xưng thánh thần gì đó mà bọn đệ tử ác độc quàng lên vai, đâm ra bãi bằng mọi cách phải giữ cái hào quang sáng rực đèn pin đó của mình cho đến…đỉnh.

1 Likes

Vụ này e cũng có biết, nghe nói mod lập tức cho bay màu cái pic đó liền, dân tình đang hứng thì cụt vibanxungdang xứng đáng được bảo vệ

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Cái giỏi của thèng khơi mào là kích thích được độ hưng phấn để rồi lý trí bị lu mờ :grin:.

2 Likes

Vẫn chưa hỉu cái avatar ấy đc tạo ra ntn? :frowning:
Ganh tỵ hết sức :sweat_smile:

2 Likes

Mà khổ, mình nói thật thì nó không nghe. Mà đâu phải mình hay đi khuyên đâu mà nó nghĩ như mình GATO vậy. Bây giờ thì chúng nó khóc như cha chết. Thấy chúng nó hết chửi Quyết lừa, Dũng lừa chúng nó còn chửi cả UB, kiểu này vài lần nữa thể nào chúng nó cũng chửi vì chúng nó ngu, rồi đến lúc chúng nó chửi cái người đẻ ra cái sòng này, rồi chửi bố mẹ chúng nó đẻ ra nó cho nó học cao biết rộng để giờ nó biết đến chứng khoán cuối cùng đời nó xuống hố

2 Likes

Kkk … Cứ sau mỗi lần sóng giảm thì một lượng lớn Chí Tèo xuất hiện :sweat_smile:
Thế nên Làng Trứng ko bao giờ thiếu Chí Tèo :rofl:

5 Likes

Cụ ko sang bên kia post bài đáng tiếc quá.
Ko biết giờ cái nick DHA đó có phải là người khác quản lý rồi ko chứ hồi xưa là con bé chỉ biết bám mấy đại ka xin hàng. Chả hiểu có phải giờ nằm lâu ở vị trí quản lý giấu mặt được nhiều người nể nang rồi nên thành ra ảo tưởng sức mạnh ko nữa :sweat_smile:

2 Likes

Tuyết từ THM lở mạnh thật !!!

1 Likes

Thực ra thì không phải THM thì sẽ có 1 lý do khác thôi, chỉ khác là thời điểm nào thôi, còn kết quả là tất yếu

2 Likes

Hèn gì cứ nick nào phím hàng thì nó để, nick nào cảnh báo thì nó xóa. Mình nghĩ nó có lợi ích nhóm hóa ra là nó cầm hàng phím nên sợ thị trường sập. Giờ sập thật chắc bọn nó ôm nhau vừa khóc vừa chửi

3 Likes

Những thể loại mua - bán cổ phiếu không phải bằng não trước sau gì cũng bị đào thải

2 Likes

Cám ơn bạn động viên! :coffee:
Tất cả bài viết của tui ở bên ấy đều đã bị xoá sạch, mặc dù chúng ko vi phạm bất kỳ quy định nào và bản thân tui cũng ko vi phạm bất kỳ quy định nào ngoài việc nói thẳng nói thật … :frowning:
Bạn đó đã sai - thiên vị công khai - còn lộng quyền và quả thực có hiện tượng ảo tưởng vào trình độ chiên trứng của bản thân :triumph:
Cỡ Nokia, Yahoo mà ko thay đổi còn đj vào dĩ vãng, mà tui ko thấy các admin khác lên tiếng hay chấn chỉnh việc lộng quyền của bạn ấy nên Tui cũng ko muốn tham gia tiếp bên ấy nữa bạn ạ :pensive:
Cơ mờ bên này cũng vui mờ :grin:
Đọc các nội dung của A Bải hài chả thua gì của bạn InphetorVNstock ( đùa ) :laughing:

5 Likes

Chuẩn! :grin:
Trứng trường nó biến động theo " quy luật " và tất cả chỉ là cái cớ @An_nguyen_01 ạ! :disappointed:
Lấy đơn cử như Hercules … khi nái chưa gom " đủ " trứng thì ra thông tjn lãi gấp 5 cùng kỳ vẫn ko ngóc đầu lên nổi … và khi nái đang ra hàng thì có ra thông tin báo lỗ với khả năng năm sau sẽ giảm kqkd thì vẫn chưa thể giảm, thậm chí còn kéo thêm vài phiên … :rofl:
Thế nên " Tất cả chỉ là những cái cớ " !!! :wink:
Bởi thế nên tui ko bao giờ đăng tải những nội dung kiểu như covid, thm hay khỉ hái dừa … cùng lắm đó là chỉ là những cảm hứng để viết hài

( Internet )

3 Likes

Theo bác từ giờ đến tết có nên tìm kiếm những trái trừng tốt bị ném bỏ theo phong trào không ?
Cái này em hỏi thật chứ không phải tào lao.

2 Likes

Câu hỏi của bạn rất hay và ko hề tào lao :blush:

Trả lời:
Nên chớ … quá là nên luôn! Nghiêm túc luôn! :star_struck:
Chỉ là … Trứng Tốt thui thì chưa đủ bạn ạ :disappointed:
Tốt mà giá trên trời thì cũng khác giề trứng lởm đâu :persevere:
Hầu hết mọi người đều biết câu nói nổi tiếng của ngài Warren " Hãy tham lam khi người khác sợ hãi " :nerd_face:
Tuy vậy … đa số đều ko thật sự hiểu ý nghĩa thật sự của câu nói này :triumph:
Dẫn tới áp dụng sai : Cứ thấy Trứng rơi mạnh bị bán tháo là lao vào " tham lam " :flushed:
Làm rứa là Sai … rất sai …quá sai … :weary:

Câu nói ấy nên được hiểu là:

• Hãy tham lam khi … TRÁI TRỨNG TỐT DƯỚI GIÁ TRỊ BỊ BÁN THÁO DO" … mọi người sợ hãi" :sunglasses:

P/s: Thật ra bài thơ dưới chữ ký của tui chính là về nội dung bạn đề cập đới:

Sóng oánh tụt quần … dân lướt lát! :stuck_out_tongue_winking_eye:
Pha ấm trà thơm, nhặt Vàng rơi! :money_mouth_face:
Đầu cơ giá trị, muôn đời thịnh! :partying_face:
Cờ bạc hên xui … tất tàn đời! :dizzy_face:

• Andjku
3 Likes

Tất nhiên điều kiện là biết trứng nào tốt, tiền mặt đang ném trong Bank và an toàn tài chính cá nhân.

2 Likes