Thư giãn ngắn: Làm sao bán được 1 Trái Trứng giá 1 Tỷ

Khả năng xảy ra như bạn nói là rất cao … :disappointed:

2 Likes

Mình thì nghĩ “chủ xới” vẫn phải giữ khách. Nếu đập luôn thì mất khách, nên chắc là chỉ kìm cương, tạo sự hấp dẫn. :cowboy_hat_face:

1 Likes

Gần tết rồi, đuổi ác quá sợ ra tết hết “người chơi”, nuôi ra tết thịt sướng hơn :cowboy_hat_face: (thuyết âm mưu, tào lao)

Kkk … Đừng nghĩ đến thuyết âm mưu " sợ mất khách " :joy:
Khách thì có mờ đầy, khách này đj khách kia đến, chẳng có khách nào là quá quan trọng đâu bạn :rofl:
Bạn thấy cớ ấy ấy ngày nào còn là vip tạo thanh củi mờ giờ còn hết thời hôn? :wink:

• Xu thế là quan trọng nhất!!! Và kẻ chiến thắng là kẻ " còn trụ lại lâu dài hiệu quả!!!
  • Nếu có ai đó thiệt thòi … thì đó chính là bản thân mình mờ thui …🥲
4 Likes

Họ đuổi người này để đón người khác vào ấy bác nhỉ. chứ cao quá ai nào dám vào.

1 Likes

Trong một " khoảng thời gian nhất định " thì bất cứ trái trứng nào cũng có thể định giá và nếu giá vượt qua xa định giá hợp lý thì " thị trường sẽ tự nhận ra " và tự điều chỉnh cho hợp lý " dù nhanh hay chậm"! :joy:

4 Likes

Dân VN máu đánh bạc quá, mà đánh bạc thì ko tốt cho việc phát triển thị trường bền vững, thôi thì ko bắt được nhưng cho các bác đánh bạc cháy tài khoản hoặc được bài học đủ tỉnh người ra vậy :sweat_smile:

4 Likes

Xem dòng QC và một số “hàng nóng” đúng kiểu Chẵn - Lẻ, các con số chỉ hiện ở 1 bên bảng điện. :cowboy_hat_face:

2 Likes

Quốc hội, CP, cả hệ thống chính trị họp mãi mới giám quyết gói kích thích hồi phục kinh tế 350k tỏi. Riêng mấy vụ bắt bạc online năm 2021 đã hơn trăm nghìn tỏi, vụ to nhất khoảng 100k tỏi.
Tiền trong dân rất nhiều, quan trọng là “biết cách dùng” :cowboy_hat_face:

3 Likes

Đã bày bạt bạt thì hên xui chớ tính thế éo nào cho vuông :rofl:

2 Likes

Bạn có vẻ bị lẫn lộn giữa " kík thík kinh tế " và " kík thík trứng trường :sweat_smile:
Hãy nhớ rằng Trứng biểu luôn " phản ánh sớm " các vấn đề kjnh tuế … và đôi khi phản ánh … thái quá trong một số trường hợp … :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Thế nên nó mới có câu đồng dao : Tjn ra là bán :rofl:

2 Likes

À, em ko nhầm bác ạ. Thấy bác kia nói về việc VN thích đánh bạc nên em đưa ra vài con số tổng kết của VTV về việc bắt các vụ đánh bạc có giá trị khủng khiếp đến mức nào thôi.
Còn gói kít thít kinh tế thì đang bị cánh buôn trứng vẽ vời, tô điểm, phẫu thuật thẩm mỹ…thái quá. Cái này em hiểu mà. :money_mouth_face:

1 Likes

“Thiên triều”, “Vạn tuế”…cũng đều nằm trong lòng bàn tay của Phật tổ thôi. Nhiều vị, tổ chức to hơn thế rất rất nhiều lần thì cũng chỉ “Một đập ăn quan”.
Hòa Thân tham ô cả đời cuối cùng cũng chỉ để Quốc Khố hưởng :cowboy_hat_face:

2 Likes

Ko biết bao nhiêu người còn nhớ đến mô hình V - Đ - V nhỉ, hị hị :sleepy:

2 Likes

He he góp ý ngoài lề với bác một chút nhé. Mình nghĩ nên dùng đúng từ và chính tả sẽ hay hơn. Mình thích cách bác viết truyện hài thư giãn, nhưng mình hơi nhạy cảm với cách viết theo kiểu tuổi teen, như: Tjn, kík thík … Nó làm mình cảm giác nội dung truyền đạt không nghiêm túc (tất nhiên mình hiểu là bác muốn viết cho nó hài). Mình nghĩ rằng tiếng Việt mình rất đẹp và chúng ta nên tôn trọng nó. Đôi lời góp ý nhỏ

2 Likes

Hjhj … Nếu bạn chú ý kỹ sẽ thấy ngay trên njk name của tui đã là như thế rùi :rofl:
Bạn có bít rằng mỗi con người đều có cái gì đó hơi " quái quái " dù họ có là ai , tuổi tác ra sao và ở địa vị nào … Ngoài đời thật họ ko thể hiện vì đơn giản họ biết nơi đó ko thjk hợp :sweat_smile:
Còn về viết khó đọc , sai chính tả thì lại là 1 câu chuyện nhạy cảm khác mờ có lẽ ai hiểu sẽ thông cảm bạn ạ … ( kiểu như người ta dùng câu " tác động vật lý … chứ ko dùng từ đánh đập … vì có lý do ) :disappointed:
Mạng xã hội là thế giới ảo, nơi ta có thể thoải mái thể hiện bản thân hoặc đơn giản là làm điều ta thjk :laughing:
Thế nên, nếu lên tới mạng xã hội mà còn phải mặc vest thì thật là khổ ải quá 🥲
Hi vọng bạn hiểu và thông cảm :joy:

3 Likes

Ok mình hiểu và tôn trọng quan điểm của bác :slight_smile:

2 Likes

Cám ơn bạn thông cảm :blush:
À … njkname của tui thực ra là một Game Nick tui dùng từ khi còn trẻ đấy bạn. :grin:
Với tui nó được xem như một phần gắn bó, sau này có cháu nội tui vẫn sẽ dùng nó :crazy_face:

• Cuộc đời đó …
  • Có bao lâu …
  • Mà hững hờ …
5 Likes

Thư giãn mãi, ko thấy ai nhắc gì về việc ngày mai tắt thanh khoản à? :sleepy:

3 Likes

Bull đểu thì rứa thui, Ai ham hố thì tự …đào hố :joy:
Chuẩn bị sửa soạn nhà cửa đón tết thui bạn :laughing:

4 Likes