Thư giãn ngắn: Làm sao bán được 1 Trái Trứng giá 1 Tỷ

tks bạn :smiling_face_with_three_hearts:

các cp h phải đợi xem tt chung nữa. dòng phân, dầu, bank đã chỉnh trc đó kéo lên gọi là tạm giữ dc thị trg chứ chưa sáng

1 Likes

mọi người mua được gì không? Tham chiến được rồi đấy

3 Likes

Thanh khoản giảm mạnh; quả bom nợ xấu của bank, margin của chứng khóan đang lơ lửng trên đầu tổ chức thế này thì tham chiến để hứng đạn lạc à bác gà trụi lông? Lông gà em hơn chục năm mới mọc lại được tí, sợ lắm ạ :joy:

3 Likes

Có vẻ bà con nghỉ tết sớm rồi bác. Cầm máu được tí thì em dọn dẹp nhà cửa đón tết thôi, ăn tết xong ngoài rằm thì tính bác ạ. :cowboy_hat_face:

2 Likes

Chỉ là lời nói đùa thui bạn ( tui có ghi rõ trong ngoặc là đùa nè) :sweat_smile:

3 Likes

Cám ơn bạn động viên :coffee:
Thật ra series " Làng Trứng truyền kỳ " có từ hồi ở bển rùi, chắc là bạn ko để ý đấy ạ :sweat_smile:

2 Likes

Chiên Trứng là " nghiệp " cả đời :pensive:
Ko có cơ hội này sẽ có cơ hội khác nè :innocent:
Cứ đón tết cho vui vẻ rùi tính bạn Gà trụi lông ạ :laughing:

3 Likes

muộn rồi muộn rồi, gà con đã tham chiến. :crazy_face: :crazy_face:

3 Likes

mua thì mua hôm qua thơm hơn, sớm hơn một ngày

2 Likes

Dù gì trái đất vẫn cứ quay! :blush:
Dù gì chiên Trứng vẫn mỗi ngày! :sunglasses:
Vui mừng? Lo âu? Hay thanh thản? :pensive:
KHÔNG KIÊU! KHÔNG NẢN! Ắt Thành Công! :v:

• Andjku
    image
    ( Internet )
6 Likes

Chả hiểu các cụ thấy thị trường thế nào chứ gà em thì thấy giờ chuyển qua kéo xả trên toàn mặt trận rồi :joy:

3 Likes

Gà em nói thế thì khác nào xát muối gà con… :cold_face: :cold_face:

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

hôm qua nó cho nốc đẫy rượu giờ mới tỉnh, sao hnay anh em trầm thế? tâm trạng thế?

1 Likes

Thế thì nên cám ơn Tụi nó … chớ manh động lao vào bđs thì lại ăn tết buồn :grin:

3 Likes

Tết năm nay chơi Thông thay cho Mai, đào, quất. Năm nay được mùa thông, giữa năm lác đác vài cây, ai cũng chửi người chơi thông ngu, tham…Cuối năm cả rừng thông, thế là đỡ chửi nhau ngu, tham…

3 Likes

Trưng thông từ Noel cho tới ra giêng lun cho máu nhể!? :joy:

( Internet )

3 Likes

BĐS bơm thổi đang bull mốc -50% như dự kiến :grin:
Anh em chờ xem kịch hay nhé, sẵn hàng (tất cả các loại) thì canh bán :smiling_imp:

2 Likes

“Tất cả các loại” đều phải canh bán thì ghê quá bác à. Dọn dẹp nhà cửa đón tết thì vẫn phải để lại ít đồ mình coi là tốt chứ ?

1 Likes

À ý em là tất cả các dòng sẽ điều chỉnh giảm mạnh tiếp chứ ko phải mỗi bọn BĐS bơm thổi.
Dự là phiên hôm nay sẽ là một cuối tuần buồn cho các con bạc đu trần hôm qua và sáng hôm nay. :smiling_imp:

3 Likes