TID ông trùm giá trị tầm nhìn 2021-2025 phiên bản 2 NTC xứng đáng 3 con số!

Bctc con này toàn che dấu thông tin, chả biết xấu đẹp, thực hư ntn. Chắc chỉ người nội bộ mới có thông tin chuẩn xác đc

Điều phi lý trên thị trường là : Vốn hoá mua cả công ty của ITA> TID. Trong khi , Tid là ông trùm không chỉ về BĐS KCN mà còn là ông Trùm về BĐS Dân cư… Điều mà không DN Bđs nào trên sàn có được… Thử nhìn xem: DIG vốn hoá đã đạt 33k tỷ, trong khi TID vốn hoá mới chỉ 11k tỷ…

Trong 1 tương lai gần, Tid sẽ là mẹ của NTC

5 Likes

TID nói về quĩ đất ở đồng nai thì thuộc dạng trùm rồi muốn bao nhiêu chả được khi có tỉnh uỷ DN đứng ở sau chống lưng. Mà Đồng Nai thì 1 trong 3 điểm kinh tế trọng điểm ở miền nam, tấc đất tấc vàng !

3 Likes

Bị xả mạnh quá

Quỹ đất TID thì khủng rồi, nhưng điểm vô giai đoạn này hợp lý chưa bác chủ pic?

1 Likes

Chưa thấy bạo chúa đâu cả. Giảm liên tục

Chuẩn bị về 40. Chủ tịch đăng ký bán rồi

Ko biết đáy nó ở đâu nữa.

theo fireant công bố, chủ tịch nắm tí tẹo cổ phiếu nhỉ. có điểm này hơi ngại

Tình hình hôm nay thế nào các bác. Liệu vào được chưa?

Không thấy AE chứng sĩ lên tiếng nhỉ :smiley:

TID va idj con nào còn dư địa nhiều hơn anh

Đã xúc thêm huqa. Vẫn chưa thấy đáy cac bác

Định mệnh vào 55 tưởng ngon :))))), chờ thêm 1 2 phiên xem sao

Cả 2 đều có dư địa tăng lớn nên để so sánh sẽ hơi khập khiễng

quỹ đất của IDJ so với HDC như thế nào hả anh , anh chỉ giúp em với đại cao thủ hehe
em thấy search google thấy thông tin mù mờ quá anh . nó mà rõ trên mạng thì thiên hạ biết hết

Idj quĩ đấy tập chung chủ yếu tại các tỉnh thành với phân khúc không có sự cạnh tranh, giá tiền phù hợp với túi tiền. Nên tại sao các dự án của IDJ đều bán khá chạy. Định hướng của IDJ khá rõ ràng, nếu bác theo dõi đại hội cổ đông b sẽ hiểu rõ hơn

2 Likes

thanks anh

Khi nào nn thoái vốn nhỉ

khi nào thoái vốn, quyền quản lý về tay tư nhân, tid hóa rồng hóa phượng hóa thiên nga, quả là 1 viên kim cương thô chưa được gọt dũa