TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

TLSI ẩn tích bao lâu nay trở lại và đã bảo ngay từ bài 1 topic này, đây là món quà quý tặng ae mà vậy mà chúng cứ bảo úp bô. Bô có kut đâu mà úp. Kkkk

Bao h có thông báo mua phát hành thêm thế bác.
Có gì bác báo nhé, xúc thêm cho đỡ sợ.

Cơ hội chỉ có khi nắm hàng trong tay, còn cứ chê chửi với tần ngần thì sau này sẽ lại điệp khúc “giá như ngày ấy” thôi

1 Likes

Lệnh tiến công trên fanpage của ai đó bác

Team TLSI chuyên đầu tư giá trị cổ bđs cả chục năm nay và đạt tầm nghệ thuật của đầu tư cổ đất rồi.

Thang Long Star Invesst - Ngôi sao đầu tư Thăng Long ạ. Đã dẫn dắt 500 AE mua VEF từ 10, PDR 14, VCG 16, VCR 5.x, CCL 4.x và TIG từ 7. Và nhiều deal khác. Đặc biệt chúng tôi không ăn vặt 15% 20% … mà chúng tôi ăn bằng nhiều lần và luôn đồng hành cùng dn. Đặc biệt hơn trong chục năm all in cổ đất cho đến giờ không ai chết khi theo mà nhiều nđt đã lên vài triệu đô.

3 Likes

Kk tig ôm đủ lâu = auto giàu

1 Likes

Xin lỗi nhưng đó là sự thật :innocent:

Ai có tiền rồi cũng sang VN đầu tư xúc đất cả

Đây mới là thông tin vỉa hè, hành lang nhé. Chiều public thì mai ceee… đường lên 3x rộng thênh thang.

Với TIG ae cứ mua bán tùy duyên. TLSI luôn cầu chúc cho ae chốt lời thành công. Hàng siêu cổ còn lời tùy miệng to hay nhỏ. :innocent:
Còn chúng tôi xác định đồng hành cùng doanh nghiệp + tích sản và ôm đủ lâu = Auto giàu. :innocent:

2 Likes

Đã lên tàu cùng ae :grin:

1 Likes

CEO và DIG còn lộ CE định giá cao thế kia trong khi AE mua 26 sợ úp bô. :innocent:
Đầu óc các ông có vấn đề không ? Chắc các ông mua bán luôn thích bon chen vào nơi đông đúc… lúc đó bẹp ruột thì đừng kêu. Hay muốn TIG 8x mới nhảy vào khen ngon như CEO và DIG đó. Các ông làm sao thế ? Chỉ có tôi mới giám chỉ ra cho các ông thấy.:innocent:

1 Likes

Có vẻ vẫn nặng mông quá bác ạ. Ko ủn dc bay lên

Dn tốt, hàng bo cung, giật atc, ae mua ít thôi nha

Muốn mua nhiều cũng ko có xiền, chỉ chờ bác nào vứt dép lại e xin thôi :grin:

Chúc mừng AE cổ đông TIG và 500 AE f247. Hôm nay AE đánh cho bọn đì - sọc tung chym mất hàng trong cay đắng tủi nhục theo LỆNH TỔNG ĐỘNG VIÊN của TLSI.
Thưa 500 AE hôm nay mới là tin vỉa hè, hành lang thôi nên chỉ AE nào có NIỀM TIN với TLSI mới múc vậy theo đó chiều nay hoặc mai thông tin UBCK Chấp thuận mua 10 sẽ được public chính thống thì tin rằng TIG không còn loanh quanh cái ao nhà 25÷26 mấy tháng nay nữa. AE đợi tin A4 chính thống nhé.
À một chút nữa Vốn hóa TIG mới 3200 tỷ thôi trong khi gần 300ha VƯỜN THƯỢNG UYỂN, 36ha Cua Hoàng đế Alaska Đông Anh, 20.000m2 đất nội đô lịch sử nhé. Trong khi VCR, SJS, HDG, HDC, CSC… VEF L14 quỹ đất same same nhưng vốn hóa mấy chục ngàn tỷ rồi. Chưa hết nhà cháu đek nợ ai xu nào và cổ tức trả các bác 15% theo NQĐHCĐ 2021 nhé.

3 Likes