TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

giờ ae cổ đông phải quyết tâm lên, ổn định vị trí đến khi nhiều người biết là giá đã cao rồi. nên ae vào sớm rồi hãy hô

1 Likes

giàu quá vậy bác, sáng mình cúc có 3k. chờ có tiền rồi múc thêm

36ha Vân Trì - Đông Anh Cua hoàng đế - Alaska của TIG đây, trên sàn không ai có ngoài VEF đã 260k,

có được miếng TIG nào chưa cu ? :innocent:
bõ công chim lợn mà không được miếng nào thì hơi phí.

LỆNH TỔNG ĐỘNG VIÊN: Toàn thể AE TLSI không núp nùm nữa bởi vì chúng ta càng núp nùm thì bọn chúng càng lấn tới đè nén thống khổ cả tỷ năm qua nên hôm nay chúng ta phải cho đại chúng biết được bộ mặt thật của chúng và hào sảng chia sẻ thông tin chính xác nhất và siêu cổ tốt nhất. Đừng để chúng hà hiếp và mãi là kiếp nô lệ, tôi mọi của chúng nữa, thống khổ lắm rồi. Khôn ngoan thì ra ngoài đi. Đừng anh hùng trong xó này nữa, tấm áo trong này chật chội lắm rồi. Đừng để chúng hành hạ nữa. Hãy cho đại chúng biết. TTCK là thị trường của minh bạch, thị trường của thông tin cơ mà. Hỡi nô lệ khắp thế gian hãy vùng lên làm chủ đi. Trích lời chủ thớt :heart:

2 Likes

Nô lệ thì làm gì có gì để mất, mà được thì lại được tất cả. Ấy nhưng mà các bác mua bán tuỳ duyên kẻo ăn ko sao, thua lại chưởi :sweat_smile:

từ từ hãy đua lệnh để hết tuần cho ae cổ đông lâu dài cơ cấu lên tàu đã bác

Đến lúc ko đua cũng phải đua vì thị trường nó lên và do cac cá mập đánh hơi dc mùi thơm của cổ rồi

Nói chung khi các room hay người khác hô thì chắc TIG đã 1xx rồi

ở đây có gì hay ak các bác :))))

Làm gì mà khua như cháy nhà :slight_smile:

Ai khua đâu huynh đài. Ở đâu tới mà la cháy nhà thế

Ae ai nắm được tiến độ chấp thuận chủ trương xây sân golf của tig chưa ạ

Còn tin phát hành 30 triệu cổ giá 10 thì nghe bên ubck bảo có rồi

Ku này trong đội lái TIG à

mai vào luôn mới được

Mai ra văn bản phát hành cổ là bay nhanh lắm

kk mai public thôi bác. Bay ko kịp níu giữ

E vừa check TIG thì thấy cái dự án 36ha Vân trì đang làm thủ tục pháp lý, chứ pháp lý chưa hoàn thiện, thì nếu dự án triển khai cũng mất vài năm, vừa rồi bị thanh tra thì ko biết có vấn đề gì liên quan đến pháp lý ko nhỉ các bác

1 Likes

Ae chú ý gấp.
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/937343723815977/