TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

36ha Vân Trì - Đông Anh là chủ đầu tư của TIG nhé. Làm pháp lý lại theo quy định mới thôi. Vừa rồi dịch bệnh và chủ tịch HN bác Chung bị phốt nên làm lại mất tg tí thôi. Của để dành của TIG đấy. Bds thì nó phải có quỹ đất để phân kỳ đầu tư chứ không ai làm hết được kể cả Vin hay Sun Ecopark … cũng vậy thôi. Tìm hiểu về anh Long đi, dịp kỷ niệm 20 năm vừa rồi và đợt dịch tài trợ cho Phú Thọ và Hà Nội là đủ hiểu. Các bạn mới thì tìm hiểu nhé. Đừng cái gì cũng hỏi mất tg của TLSI.

1 Likes

1 Likes

Thời cơ quá tốt

Bác chủ pic cho em vào group ■■■■ của tlsi với, để dc chém gió cùng a e :v

Hôm qua rung mạnh ae đã thắt chặt dây an toàn chưa :sunglasses:

Nay chạy ko hay lonhf xình thêm tháng nữa nhỉ

vào sóng bđs phải chạy chứ bạn, tháng nữa lình xình thì nói chuyện gì

1 Likes

Lo vậy chứ e còn mong hơn bác ấy ạ

sau 2h44 mới biết dc bác nhé ^^

Mình là cd VCR đây , đánh dập mề mà may mình vững , mua giá 11. Giờ tk báo tăng hơn 400% ha ha .
200k / cổ là khi nào thế sếp ơi ?

mục tiêu 2023 bác nhé. 2022 thì 8x - 1xx thôi

VCR TLSI dẫn dắt ae từ 5.x chứ ai vào đây. Những ai được mua PHT 1:4 giá 10 thì bây giờ 1 thành 5 thị giá 50k không phải 250k/ cổ à. Bác chắc không đc mua. :innocent:

Xác nhận với 500 AE là TIG đã nhận được A4 của UBCK chấp thuận cho PHT cổ đông hiện hữu giá 10, AE đợi A4 nhé. TLSI không được phép public nên ai tin thì tin không tin thì đợi.

2 Likes

AE cứ chốt lời thoải mái nhé để tạo thanh khoản cho TIG. Hàng của TLSI bền vững theo tg chỉ ai đồng hành tin tưởng nghiêm túc trong đầu tư đều 100% ăn bằng nhiều lần hết. Cảm thấy cao thì xả đê. Kkk :innocent:

Nói chung siêu cổ cho ta những cảm xúc mà cp thường ko có dc =))

Vào fanpage Thanglong Star Invest - TLSI và like nhé rồi ib.

1 Likes

Bảo sao BT Vườn Vua cháy hàng khi mở bán.

1 Likes

Vườn vua là nơi ngày xưa vua ở mà. Mệt mỏi vào tắm khoáng nóng cái ra tràn đầy sinh lực ngay

1 Likes

Với TIG theo thời gian càng chần chừ lại phải mua giá cao hơn, bán xong lại phải mua cao hơn. Cứ đi lên trong ghi ngờ và không hề ồn ào như hàng khác.

1 Likes

TIG hàng ngon, ăn khá nhẹ đầu. Mình vào từ vùng giá 6 tới giờ, vẫn còn rất nhiều dư địa nhé =))