TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Game pht này mình có nghe nói , nhưng lúc đó bán giá 10 nhưng thị giá cũng tầm 10-11 gì đấy , hình như nhỏ lẻ k đc mua ! Nhưng bác tính vậy có nhầm k đấy ? Mua 10 thì giờ 4x cũng tăng 4 lần chứ đâu ra mà bác nhân lên tận 250 khiếp vậy ? Có được cho không đâu mà tính nhân lên thế ?

Game VCR là không win win, cổ đông hiện hữu không được mua. Với TIG lãnh đạo không tham lam như VCR.

1 Likes

Bác nên nghiên cứu cho kỹ đi bác ơi. Chứ còn nghi ngờ thì tốt nhất đừng nên mua TIG làm gì, chân thành lun. Tig nó tốt nên ad mới chia sẻ tận tâm vậy.

TIN HOT: Mật tin là TGĐ TIG đã mua xong TIG đủ số lượng như đã đăng ký nhé.

1 Likes

kệ đi, tôi biết người này rồi, nó cứ cố chấp suốt. mịa có 1 được mua thêm 4 giá 10 và số 4 lần đó nhân lên 5 lần mà còn cứ cãi mãi, ngu như lợn.:rofl: hay não trạng có vấn đề. :rofl:

tôi đang cầm tig đây nhưng lạc quan cũng vừa phải thôi 2022 lên 5x là mừng rồi hô 8x thì quá rồi đấy

1 Likes

Hì mỗi người mỗi kỳ vọng bác ơi.

Đây , VCR mua giá 9.x và giờ lãi 4xx % , đâu ra 250k như bác nói vậy ? Có được mua giá 10 với tỉ lệ 1:4 thì giờ giá 50 cũng gấp 5 lần , khi nào bác có 1 mà bác đc tặng 4 thì giờ giá 50 bác mới nhân 5 ra 250k . Đây bác phải mua giá 10 mà .
Đừng chửi , xúc phạm người khác ngu như lợn 1 cách hồ đồ vậy

1 Likes

Hàng ngon trũng nhất thị trường, TLSI chia sẻ còn lời to hay nhỏ tùy mồm ae nhé. Kỳ vọng cá nhân của mỗi người. Tầm đến đâu kiếm xiền đến đó. Cũng với một cổ phiếu có người hòa, có người thua lỗ, có người lãi 15%, có người 35% đã coi là kỳ tích và mau chóng xoắn quẩy chốt không sợ còn cái nịt, Team TLSI thì ăn bằng vài lần và hơn thế nữa. Mặc dù mọi thông tin các bác tiếp cận như nhau bởi thế giới phẳng mà nên vấn đề là ở bộ vi xử lý của các bác hết. :innocent:

Bác nên đọc kĩ bác ơi , tôi đang nói VCR , chủ pic nói trc chia game pht mua 1:4 giá 10 , tính trc chia VCR là 250k rồi , tôi nói đâu ra 250k , chứ tôi có nói Tig đâu bác

hãm, tôi biết bạn là ai rồi, xin lỗi tôi đã out bạn này từ rất lâu rồi nên bạn đừng làm mất tg của người khác bởi tôi không thích nói với cái đầu gối. đi chỗ khác đi đừng đeo bám tôi nữa vì vấn đề này.

ok bác, e cũng mong lên cao lắm mà nghe ảo quá e cũng thấy phân tâm

ok bác, e hold chặt chờ thành quả

Ẹc nếu bác theo sát nghiên cứu kỹ thì doanh nghiệp siêu tiềm năng chứ ko ảo đâu bác. Vả lại lãnh đạo nói được làm được, chỉ có mua vào chứ ko hề bán ra. Dấu hiệu của 1 siêu cổ

vì nếu năm 2022 tăng lên 8x-1xx thì nóng quá bác, chứ công ty tiềm năng rất lớn e hiểu mà

Chả biết thế nào bởi chứng khoán không nói trước được điều gì. Cách đây mấy tháng ai cũng chê dig 24 30 thế mà giờ 90, 120 vẫn đua và khen ngon đó thôi. CEO cũng vậy.

1 Likes

Hay như VEF cũng thế. Một đội chuyên đi ipo rồi đem sàn đổ bô, ipo đc 10 lên sàn bán 18 lãi 80% tưởng ngon và tự tưởng tượng thiên hạ nó ngu hơn mình và rồi cuối cùng lên 3x thì nội bộ thi nhau táng bằng sạch, táng xong nó lại 100, và theo tg có lúc gần 300. Nếu tính ai ôm từ 10 đến lúc đó chả x30 trong mấy năm. Tính ra bình quân mỗi năm x5 acc lúc đầu. Giờ một phiên ce thôi nó x bằng cả 200% tài khoản vốn ban đầu. Nhưng câu chuyện là trên sàn số đó theo đc hiếm lắm ngoài cổ đông VIC 84% vf SCIC 10%.

2 Likes

e sẽ kiên trì cầm tig trong ít nhất 2 năm hy vọng có thành quả tốt

Siêu cổ thì ít người ăn đc đoạn dài lắm, cứ lên tí lại bán, xong lên nhiều quá tiếc lại mua vào, rồi cắt lỗ, người mua sau lại kiếm tí, còn chủ doanh nghiệp người ta nắm rõ nhất thì chả thấy giảm tí cổ nào, lại còn tăng lên, trong khi trên sàn lái làm trò, bên tây bắn quả tên lửa, thì bên ta nhỏ lẻ chạy như phá mả, để thằng khác nhảy vào nó giàu mất :sunglasses: khuyên cũng ko được

1 Likes

quyết tâm hold tig lên xuống kệ ko quan tâm