TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

AE xả ít quá. Thanh khoản có 200k thôi à🤣

1 Likes

Cụ nào bảo tig úp bô thì nhìn bảng hộ cái nào. Lình xình vài phiên rồi lại rít nhé. Đừng để như CEO, DIG 9x 120x rồi khen ngon bị ăn bô lại chửi bới. Kkk

1 Likes

Hàng của shark lại còn có bảo kê. :innocent:

1 Likes

Ối dồi ôi, chúng nó cứ kêu hàng lùa gà đổ bô mà hôm nay thanh khoản thấp nhất trong lịch sử nè. Kkk

Nhìn lại chart thì phiên 26, 27/1 volume cũng thấp nhất thì sau đấy là phi tít mù. Vậy phiên nay có 227k úp bô ghê quá. Đợi A4 public thì khét lẹt không có hàng nhé.

https://fb.watch/buTbTbl4Ye/

Chỉ tham lam, cờ bạc mới bị lừa thôi các cụ nhỉ

ối giồi ôi, vol teo tóp thật =))

Cờ bạc gì đâu. TLSI chỉ chia sẻ giá trị thật để kết nối đam mê thôi. Ae tiger không cần đến 4 năm nữa sẽ lên triệu đô đâu mà có khi ngay năm nay nhé. Ai theo cháu lên triệu đô từ lâu với các deal gối đầu lần lượt từ VIC, VEF, PDR, VCG, VCR, BHS SBT, CCL và năm nay là TIG nhé.

Các bác soi VCR xem nhé, có mỗi 156ha Cát Bà, book value còn có 8.x, cổ tức thì nợ chưa trả từ 2012, giờ vừa phát hành thêm tỷ lệ 1:4 giá 10, giá lên gần 50 rồi. Vậy để thấy những gì đang có và triển khai của TIG gấp nhiều lần VCR như thế nào nhé :sunglasses:

1 Likes

Kinh thật

Thế giờ ông đã tin là TGĐ mua chưa? Sống cũng phải có niềm tin tí chứ cái gì cũng chắc cú, cũng sân si đến tận cùng thì ngồi đó mà một mình.
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/937784550438561/

Thế mới thấy TIG là hàng giá trị và hiện đang trũng nhất thị trường mà. Thể nào AE cổ đông nhốt chắc quá và luôn bật chế độ tích sản.

Hàng ngon giá ngon như thế có mù đâu mà ko mua, chắc tgđ mua cho chẵn khối lượng thôi chứ vài tỷ làm j ko mua đc, có thế thôi mà có ông cũng nghi ngờ như trẻ con

Kk kệ thôi bác. Mình cư1 bám theo nội tại doanh nghiệp mà oánh thôi

1 Likes

TIG hàng của Shark còn ông nào kêu đổ bô nữa không ? Đổ bô méo gì mà càng lên cao thì Shark, chủ tịch, nội bộ và giờ đến cả TGĐ cũng mua vào.
TLSI - Đúng là ngôi đền của những vị thánh ! :innocent:

1 Likes

mai bác với đội lái dã ce cho chim lợn ngậm mồm đi

130 triệu, giá tăng mà hôm nay úp bô có 227k thôi à? Đã chia sẻ cho từ hôm 24.x nhé. Đoàn tàu đã lăn bánh tiếp tục sẽ hít khói TIG trong tg tới tiếp. Đa nghi thì cũng phải đọc và hiểu chứ? Nó lùa gà thì mình phải biết nó lùa bô kim cương hay bô phân chứ. Vậy nên đừng trách bọn lùa gà ( vì ai chả lùa gà và chim lợn trên đây - chỉ có 2 loại ) trách mình không nhận ra đâu là bô kim cương hay bô phân thôi chứ đổ đồng như nhau hết thì chỉ hít khói tàu. Kkk

Chơi cái này cũng như đánh bác. Đánh bạc chuẩn cổ ngon x nhiều lần. Thua thì úp bô phân vài đầu. Đỏ ăn tất

1 Likes

Chỉ đỏ thôi không trường kỳ đâu bác ơi

Tgđ mua nhiều hơn đó bác, sẽ công bố sau