TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

siêu cua hoàng đế, siêu cổ phiếu, siêu cường đang cựa mình vươn ra biển lớn, vốn hóa có 3k tỷ là đủ hiểu nó giá trị ntn. Nhưng than ôi bọn chúng a dua đua đòi đầu xanh đầu đỏ tụ tập đu đỉnh chúng mới phê thuốc cơ. kkkk
rồi chúng sẽ die thôi. ha ha
TIG và TLSI nó là ngôi đền của các vị thánh chỉ có trường phát theo tg thôi. cuối năm chúng sẽ x2 x3 rồi lác mắt âm thầm tiếc nuối cả đời. :innocent:

3 Likes

SJS có gì khi quỹ đất cạn mịa gần hết, không bằng 1/2 của TIG sao các ông định giá vốn hóa hơn 10k tỷ trong khi các ông định giá TIG 3k tỷ á. ??? Lực cười ! kkkkk

2 Likes

E cũng đang để ý e TIG này. Bác cho e hỏi thêm mấy ý với:

1. E thấy TIG HTK&DD ko nhiều bác nhỉ?
  2. Năm 2021 TIG có khoản đầu tư TC là j mà cũng chiếm 1/2 LN?
  3. Tiền nhiều mà ko triển khai nhanh để kịp chu kỳ tiền rẻ cũng ko phải là quá hay phải ko ạ?
    E cảm ơn bác.
1 Likes

Quay tay cổ phiếu của mình chứ gì nữa bác

Tiền nhiều là do bán sản phẩm đấy. năm nay tiếp tục bán 1000 condotel, 300 biệt thự, và đất nền nhé.

2 Likes

bán những doanh nghiệp k hiệu quả và mua những dn xây lắp và dn có quỹ đất.

1 Likes

đang chuẩn bị khởi công sân golf 18 hố. sắp đấy. 300ha Vườn Vua vừa xin được thêm từ ban đầu có 120ha thôi.

2 Likes

quay tay thì xin mời đi tìm hàng ngọn tre chen nhau bẹp ruột vẫn khen ( tự lừa dối mình tự lừa dối mn để chốt ) rồi về chầu ông bà vải sớm.

1 Likes

tóm lại TIG vốn hóa 3k tỷ, quỹ đất đắc địa có 102 lại siêu to khổng lồ, không nợ bank xu nào, chu kỳ điểm rơi lợi nhuận ( tiền nhiều do bán hàng chứ k phải tiền nhiều từ trước) chúng nó chê đắt, còn nhiều con vốn hóa 15k đến 25k tỷ không có doanh thu, nợ bank ngập mặt, k xây lắp gì, cổ đông mốc mõm chúng khen ngon bổ rẻ khi đua xanh tím 9x 1xx đầy ngoài kia. kkk

1 Likes

Cái ông chủ thớt này cứ ai nói là bịt miệng, thế chia sẻ làm giề. Để e em ý kiến tý, thằng mua thì mua ko thì thôi, sao phải nhẩy dựng lên.

Thì e hiểu đó là trong HTK & dở dang, DT chưa thực hiện phần nào rồi còn j bác?
Mục Người mua trả trước cũng ít nhỉ.
Đất giờ lấy thêm thì giá vốn cũng ko rẻ nữa, Biên LN cũng thu hẹp.
Mà giờ lại còn đa ngành, dính vào CK thì có lợi nhưng cũng ko hay cho lắm, lại mang tiếng lèo lái. Mà con này đúng lái đánh thật í, toàn chơi ATC.
E cảm ơn chia sẻ quý giá của bác chuyên gia.

Thế đi tìm con vốn hóa 15k tỷ 25k tỷ mua cho đẹp. Hết tg giải thích. Nhìn đâu cũng thấy rác thì thôi thấy phân thì k có khả năng nhìn kim cương đâu.

1 Likes

A chia sẻ tâm huyết bằng cả trái tim khối óc nhưng giá đỏ các chú mắng anh. Con xanh tím nát bét về nội tại thì các chú vâng vâng dạ dạ. :blush:

1 Likes

E để ý TIG e mới hỏi mà bác, mong bác chỉ rõ hơn mấy điểm e muốn học hỏi ở trên.

Còn bác cứ so với mấy con A7 làm j. Ko phải tự nhiên nó khỏe vậy.

1 Likes

Thôi thôi các bố chim lợn ơi, bài phân tích của chủ thớt trên fb đã có từ đầu năm 2021 và các dự đoán đã thành sự thật rồi, đừng nói là quan tâm nên hỏi vì thông tin là quá nhiều. Hàng chất lượng thì ko có giá rẻ đâu. Chim lợn như ông Chiến Bùi kia ko ăn thua rồi, càng chim giá càng lên thôi, trong đây có phải gà vịt đâu mà chém kiểu đấy

Ông cmt câu đầu tôi k biết tưởng thiện chí nên tôi giải thích rõ nét chính xác nhưng ông cmt câu 2 tôi hiểu ông ngay lập tức. A7 của ông là số 1.

1 Likes

Ôi trời, E theo A7 đúng vì sự hào sảng của ông ấy. Còn e hỏi bác vì e thấy bác giỏi và e muốn hiểu sâu vè TIG. Chứ bác nghĩ e tiêu cực quá vậy :frowning:
Vẫn mong thêm thông tin của bác mấy câu e chưa rõ trên.
Cảm ơn bác TLSI.

Hòa khí sinh tài lộc ! Chào bạn trẻ nhé mình không có tg dành cho bạn nữa rồi và nói luôn mình cũng k đủ trình độ để tiếp chuyện với bạn. Xin lỗi cho sự k vừa lòng này của bạn.:blush:

1 Likes

E cầu thị thực sự để hỏi và hiểu rõ về TIG. Hôm nay bác ko vui thì e chờ bác hôm khác vậy ah. Chờ tin bác…