TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Cầu thị và hỏi cái chưa biết mà chê như tát nước, lộ liễu quá

Bác có thông tin j thì chia sẻ về TIG e nghe đi cứ mắng e cl ko đúng đâu. E chưa chê TIG câu nào bác xem lại. E chỉ hỏi những điểm e chưa rõ khi tìm hiểu về TIG

1 Likes

:laughing:

2 Likes

Kk lửa thử vàng thôi bác. Cứ kiên trì là có thành quả cùng ad

Mời bạn trẻ lại nhà.:muscle:
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/938392700377746/
TIG - Ngôi đền của các vị thánh !

Ký tên TLSI - Huyền thoại đầu tư từ VEF 10, VCG 16, VCR 5.x, CCL 4.x

• Chúng tôi không ăn vặt 50% 100% mà toàn ăn bằng 500% trở lên. :blush:
2 Likes

Quay tay đều đều suốt mấy năm nay mà vốn hóa mới có 3k tỷ vậy đến lúc vốn hóa 15k ÷25k tỷ mới hết quay tay bạn nhé. Lúc đó chỉ sợ các bạn trẻ đang hô những con 8x 9x 1xx ngoài kia ngon ngon thôi ( tự lừa dối mình, lừa dối mọi người để chốt đốt nhà người ) :blush:

1 Likes

Hàng ngon đấy Cụ chủ Top ! Hy vọng nhỏ nhoi là đúng 10 hôm nữa vẫn có giá trên 26 :cowboy_hat_face:

Cám ơn bạn nếu bạn nghiêm túc tìm hiểu bạn sẽ phải thốt lên nhiều " Ơ Rê Ka " trong quá trình đọc chứ không như bọn chúng nhìn đâu cũng ra phân trong khi hàng đu đọt ngọn cây thông 9x 1xx ( trong khi ng ta mua từ 1x 2x 3x rồi ) vẫn cứ nhai rau ráu khen ngon đó là tự lừa mình, lừa người và úp sọt đốt nhà ng khác lại còn văn vở hỏi han câu trước câu sau TLSI đã đọc mẹ ra ý đồ. :innocent:

2 Likes

1 Likes

Gắt thế sư huynh. Ka ka

2 Likes

Gắt mà chia sẻ chất và nó đáng đồng tiền bát gạo trong khi không nhận gì về mình mà chỉ biết cho đi giá trị thật thì có theo học không ? :blush:

2 Likes

Gắt mà chỉnh lại tư duy chỉ ra lối đi đúng bền vững có đc không ? Kkkk

1 Likes

Ae xem bản cáo bạch mới nhất của tig chưa, giờ mà nói siêu cổ khi giá 2x lại có mấy cụ :parrot: ko hài lòng, mà cứ giá bay bùm phát lên là thấy lặn hết. Cả năm 2021 giá tăng mấy trăm % thì mặc kệ, xong tiếc quá nhảy vào đúng nhịp chỉnh tích luỹ thì chửi ầm lên :roll_eyes: ko hiểu là mang tiền đi đầu tư cái gì nữa, ko biết thua thắng vì lý do gì thì tồn tại làm sao đc ạ

2 Likes

Đúng là đến vì điều gì thì đi vì điều đó

1 Likes

Gắt mà chỉ cho 500 AE thành viên của TLSI múc tig từ 7. và tiếp tục đồng hành và tích sản tiếp để hưởng trái ngọt thì có được không? :blush:
Mời ae like fanpage của huyền thoại đầu tư VEF, VCG, VCR, CCL và TIG. deal ăn 50% 100% không thèm tính ra. Ai mà chỉ cho TLSI như thế tôi biết ơn bằng trời.:blush:

3 Likes

Sằp tới triển khai dự án khủng long ko nhé các bác. Đúng là ơ rê ka

2 Likes

Có . Em theo huynh dài dài để học hỏi ạ

1 Likes

36ha Vân Trì – Đông Anh – Hà Nội: Đây mới là đại dự án siêu to khổng lồ khi Đông Anh sắp lên quận vào năm tới và quy hoạch thành phố 2 bên sông hồng của thành phố thủ đô Hà Nội ngàn năm văn hiến. Cụ thể: Dự án nằm bên bờ Đầm Vân Trì có tầm view ra Sân Golf Vân Trì, một mặt tiếp giáp phía Nam đường 23B và cách chân cầu Nhật Tân khoảng 5km với diện tích khoảng 36 ha thuộc địa phận 2 xã Nam Hồng và Vân Nội, Đông Anh, Hà nội. Dự án được xây dựng thiết kế với ý tưởng là một mô hình Khu đô thị sinh thái, biệt thự nghỉ dưỡng kết hợp với công viên giải trí và Thành phố Khởi nghiệp cho giới trẻ. Dự án vừa hướng đến tạo thành một không gian sống, lưu trú, nghỉ dưỡng xanh theo tiêu chuẩn Resort ngay trong lòng thủ đô Hà Nội, vừa tạo nên một không gian giao lưu văn hóa, mua sắm, ẩm thực, vui chơi giải trí và là môi trường để phát triển các ý tưởng khởi nghiệp, sáng tạo cho giới trẻ. Quả thật rất hiếm có ở Hà Nội khi còn một quỹ đất siêu to khổng lồ như này trong khi đất Đông Anh đã tăng giá gấp đôi khoảng 130 triệu/m2 thì giá trị 36ha tương đương 2 tỷ USD (chỉ tính giá đất tại thời điểm này, nếu giá đất cứ tiếp tục tăng phi mã x2,3 thì TIG khủng khiếp lắm). Xin trích lời 1 cụ nào đó đã viết về TIG

5 Likes

Nghiêm túc chứ. Đang ngồi chờ sẵn từ tuần trước rồi bác. Thấy bác lập Pic riêng cho em nó, nhiều thông tin hơn, hôm qua ra thông tin PHT nên nay tranh thủ vào thêm mớ để lăn chốt.

1 Likes

Cp khác ra tin xong ko chạy lên cũng chạy xuống, Tig ra mấy tin liên tục vẫn lèo tèo các bác nhỉ

1 Likes