TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Kk đang xem định luật húc. Đúng là ơ rê ka

1 Likes

Dn bất động sản thì cái quan trọng nhất là nó phải có quỹ đất khủng long để phân kỳ đầu tư ( kể cả vic, sun ecopark ) cũng k cùng một lúc làm all quỹ đất họ có ngay đc. Tig đang book lồi cmn mồm vv 300ha đang kh còn xin lên 500ha kìa. Vân Trì nó là của tig chạy đi đâu đc mà cứ đòi phải làm một phát. Đúng là tư duy nhỏ lẻ đã k hiểu gì cổ đất lại đòi ăn nhanh. Chịu. Đi tìm cổ khác mà đu.

2 Likes

ý em muốn hỏi là để biết tiến độ dự án, nếu mà cứ đếm đất như kiểu bác nói thà em múc luôn LDG cho xong. Hay như con FCN mới xin thêm dự án 380 ha nhưng liệu 10 năm nữa có đất bán không? Theo em hiểu thì thời bơm tiền cứ ông nào full data đất sẵn bán, chuẩn bị được bán kiểu như NHA hứng bơm tiền đất tăng lợi nhuận nhiều . Bản thân em chưa bao giờ muốn ăn nhanh mà chỉ muốn hỏi để biết tiến độ dự án, pháp lí có ổn không. Bác không trả lời được thì không nên nói người khác như thế.

1 Likes

Bác TLSI tối qua uống say chưa tỉnh hả bác :sweat_smile:

Diễn đàn chém gió chứ say tỉnh gì ở đây. Chia sẻ thông tin rõ nét, tri thức như thế rồi, cơ hội trao cho như thế còn khoảnh thì chịu.

1 Likes

TIG nhà cháu có 36ha nằm kề bên. Hỏi 3 sàn thằng nào có ngoài VEF ?
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/951231975760485/

1 Likes

Thay vì các bác bẩu tui úp bô thì bây giờ tôi bẩu " các bác hãy úp bô tôi đi, tôi cầu xin đấy " :blush:

1 Likes

Các bác thắt dây an toàn vào chuẩn bị không kích nhé <3

Như qua tôi đã bảo, gom hết vol rồi thì nó cũng phải chạy thôi.

1 Likes

Bác nào rớt hàng mấy hôm nay rùi =))

Rớt lâu rùi bác ạ, kết phiên sợ lại tham chiếu thôi ạ

1 Likes

Em đã bảo rùi hết nhạc em về =))

Ô hay… các bác không úp bô tôi à? :blush:
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/951286419088374/

1 Likes

Tuyệt vời

nay mới vào em này 23.3 chào các bác cao nhiên nhé

chọn đúng điểm nổ thế, khôn vãi :cowboy_hat_face:

1 Likes

Untitled1
Untitled
vốn nhỏ tính tuần sau chạy nên mỗi ngày múc 1 ít vậy mà e nó chạy sớm qá :))

1 Likes

kk lại chung tàu bác từ CTI qa đây e này mai khả năng cao đóng trên 23.7 thì chắc ngày về đỉnh cũ 26 gần thôi hàng này book LN ổn làm thật ăn thật k lo lắm bác ạ

4 Likes

Cám ơn bạn. Giờ mới được một investor nói hộ cõi lòng. Chia sẻ siêu cổ nét căng đúng không bạn ? Mấy hôm nhân lúc đỏ họ vào hùa đào bới quá khứ nhau kinh thật kể cả người phím cho múc ngay từ 7. :blush:

3 Likes

mình vô được từ tháng trước được giá 22 và quyền mua. hii

3 Likes