TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Chào TLSI ko biết ai rớt chứ Tôi đúng như lời nói,giảm có tiền mua thêm.vốn ít nên cũng chỉ ôm dc ít,chờ mai quyền mua nữa là cũng dc nửa vạn hjhj.ôm để chờ em nó là VEF2

3 Likes

:coffee:

2 Likes

nay các bác lại cho em ý chạy tiếp nha. Em là vẫn kiên trì giữ em ấy, chơi dài hạn luôn

3 Likes

Con này chỉ có giảm mua thêm nhé các bác, để nó chạy rồi thì ko nhìn lại đc luôn đó :smiley:

2 Likes

TIG được A7 đánh giá lần nào chưa bác nhỉ

1 Likes

Nay chạy tít quá các bác

1 Likes

TIG hôm nay vol lớn vào, khả năng đánh lên rồi

Nay vừa thực hiện quyền mua và múc ngoài thêm 1 ít. Giờ là lúc gom hết hàng của đám lướt T+, chứ mấy hôm nữa thì còn cái nịt.

1 Likes

3 con số nhé: ở Thanh Thủy TIG là số 2 không ai là số 1, ở Đông Anh VEF 280k là số 1 còn TIG là số 2 nhé. TIG vốn hóa 3k tỷ tài sản quỹ đất vài tỷ đô nên 3 con số xxx nhé.

4 Likes

VEF 260K, L14 370K … TIG hẳn 24.x kkkk

2 Likes

300ha Vườn Vua đang kế hoạch thâu tóm lên 500ha và đang có doanh thu khủng. 65ha thị trấn Thanh Thủy có mỏ khoáng nóng luôn, 38ha Vân Trì - Đông Anh HÀ Nội và 20.000m2 đất nội đô lịch sử Hà Nội mà Thủ Thiêm gọi bằng cụ trong khi TIG vốn hóa 3k tỷ thôi sao?

2 Likes

Tổng tài sản 3k tỷ, chu kỳ ls cao k nợ 1 xu, lúc ls bank thấp này thì đợt tới sau game pht 10 cho hiện hữu mới NỔ tiếp đại game 1k tỷ trái phiếu, cổ tức 15%, shark vào, nội bộ múc vào, TLSI tiên đoán năm nay TTS của TIG sẽ lên 5k tỷ nhé.

2 Likes

TLSI cùng thời với A7 đã làm nên với siêu huyền thoại đầu tư các deal: VEF, PDR, VCG, VCR, CCL và nay là TIG mà A7 cũng biết. . Khi A7 đang L14 thì TLSI bắt đầu sự nghiệp với VEF.
Còn A7 hiện đang cầm một bao rồi. :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

A7 ở phú thọ sao đẳng cấp bằng a Long chủ tịch TIG đc mà cần tìm hiểu hả bác

Đẳng cấp đo bằng mồm à bác, đừng nói a7 không tìm hiểu nhé, hỏi ngay TLSI kia.
Tôi cầm cả TIG cả DIG, nhìn bằng cả 2 con mắt, đừng cầm cổ nọ đi bài xích cổ kia

Bác TLSL cho chút nhận định về CCL đi, có phải quỹ đất nhỏ và giá đất ở Sóc Trăng tiềm năng không bằng nên bác sang tàu TIG không

nay tím ko các bác ơi, nhìn lệnh phê quá :smiley:

Add sdt mà b ko cho vào nhóm ah.

Hôm nay pht là vol nổ tưng bừng luôn, cầm chắc TIG để tích sản quả là quyết định chính xác

1 Likes

Một lệnh là hết trần nhé. Tạm biệt các bác đã rớt :smiley: giá 23 nay tuyệt chủng nhé các bác :smiley: