TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Công nhận lái hôm nay mạnh thật

Thông tin Ad chia sẽ tâm huyết thế này mà không theo đúng là quá đáng tiếc, vốn hóa có 3k trong khi qua tìm hiểu giá trị thực lớn hơn nhiều :heart_eyes:, trứng khủng long rồi

TIG chả quân tâm mẹ gì đến VNI, hay dòng BĐS luôn :)))))

1 Likes

Kể cả mua hôm nay là tôi đã mua quá 2/3 NAV con này, mà vẫn còn tiếc vì không mua thêm. Nhìn tiền trong TK mấy phút nó tăng bằng mình cày cuốc cả tháng nó bao phê.

1 Likes

Bằng thực tế bác ạ, một bên số 1 phú thọ kỷ niệm 20 năm nhận bằng khen văn phòng chính phủ, các lãnh đạo nhà nước tới trao cờ, một bên là cao thủ kinh doanh - tôi cũng rất Idol bác A7. Nhưng so sánh 2 người với nhau là khập khiễng. Bài trên tôi ko chê cổ nào cả nhé, đọc kỹ vào

2 Likes

Thêm 1 ý nữa, khi hàng xịn được thị trường đánh giá tốt thì ko cần quan tâm tới 1 cá nhân nào có thể làm ảnh hưởng trừ chính ban lãnh đạo doanh nghiệp. Cho nên hỏi có bác này bác kia đánh giá chưa thì chả để làm gì

2 Likes

Gái quê đang được trai thị để ý rồi nhé😊

1 Likes

em vừa đăng ký mua ưu đãi xong, được mua giá 10 trong khi thị trường 26, phê thật :smiley:

chả cần phản biện nhiều, đến thời của đất thì cứt dính đất cũng tăng

1 Likes

À vâng, đất có biệt thự mở bán đến giai đoạn 4 nó khác với đất đang thả bò ăn cỏ bác ạ. Còn bác nói các ý kỳ lạ thì em nói lại thôi

2 Likes

Em chỉ là cô gái quê
Đẹp dịu dàng trong tà áo tím
Các anh cứ chốt cho nhanh
Để em còn kịp về tay tình mới😘

4 Likes

Cứ hóng trên này và like fanpage ThăngLong Star Invest có gì tôi đều chia sẻ win win trên đó.:crab::crab::crab::crab::crab::crab::crab::crab::crab:

6 Likes

Phát hành thêm 10k. Mà thị giá vẫn chưa bị giảm đi các chế nhỉ?

2 Likes

Giảm rồi mà b, lại tăng lại rồi đó

1 Likes

Lãi chồng lãi mà không biết :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

2 Likes

:grapes::coffee:
https://www.facebook.com/270040777212945/posts/951865492363800/

3 Likes

Cảm ơn add đã chia sẻ mới lên tàu hôm qua, hn đã chạy rồi :rofl::rofl::rofl:

Chuyện qua rồi nhưng vẫn phải nói lần cuối, mượn bài viết của A7 để nói những kẻ nào nói tôi, chửi tôi và đào bới quá khứ của tôi, dựng chuyện bằng cách lập nik giấu mặt nhưng tôi biết rõ thì vào đọc và tránh xa tôi ra, tôi sẽ không bao giờ để ý đến hạng người như thế sau bài viết này. :blush: tôi cũng không muốn dính đến chuyện thị phi trên này và cũng không ai đủ tư cách phán xét tôi.

5 Likes

Đã bảo quay trở lại và tặng ae món quà ra mắt bằng một siêu cổ đất thực sự đang ở vị trí trũng nhất mà. Cổ đất với TLSI nó đã được hun đúc lên tầm nghệ thuật đầu tư cổ đất rồi. Giá này vốn hóa 3k tỷ cho họ bán chốt lời thoải mái đi rồi sau này lại bảo " biết thế … "

Trích lục bài 1.
" Sau nhiều năm ẩn tích trên các diễn đàn, nhưng hôm nay xin được hội ngộ cùng 500 AE diễn đàn F247. Mở đầu khai bút khai nik tôi xin giới thiệu và chia sẻ một siêu cổ phiếu thực sự còn xót lại của năm 2022 để anh em tham khảo và kiểm chứng và cũng là món quà ra mắt tặng anh em nhà đầu tư. Quý vị sẽ thực sự ơ rê ka sau khi nghiên cứu về doanh nghiệp. "

4 Likes

Wellness second home

3 Likes