TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Mua bán tùy duyên lời ăn lỗ chịu. TLSI chỉ chia sẻ k có nghĩ vụ đi làm thuê cho ai cả. Lời thì giữ lấy khỏi cám ơn, lỗ phải chịu, đừng đổ lỗi.

1 Likes

Cám ơn bạn. Bạn vào fanpage Thang Long Star Invest và ấn nút like, ib sđt có zslo chúng tôi sẽ có người add bạn vào nhóm cùng đồng hành với tinh thần win win và tự chịu trách nhiệm cho mọi hành vi của mình. Chúng tôi k bắt buộc và k có quyền bắt buộc bạn phải tin TLSI. Rõ nét quan điểm. Nhưng tg sẽ trả lời cho các bạn những giá trị chia sẻ của TLSI.:innocent:

1 Likes

Cả chợ nó tăng cũng không mình TIG tăng nhưng so với dòng bđs thì nó trũng nhất và nội tại của nó với ts ngầm như thế trong khi vốn hóa chưa bằng giá trị sổ sách của TTS 3000 tỷ. Tig vốn hóa bét cũng phải 15k tỷ đến 1 tỷ đô vốn hóa.
Tổng hòa lại TIG là hàng giá trị - lại tăng trưởng khi bước vào khúc dạo đầu của giai đoạn NÂNG TẦM 2021 - 2025. Ai có NIỀM TIN và Đại Lì theo đầu tư giai đoạn ngay từ đầu sau này = auto giàu. :innocent:

1 Likes

Ko có linhk z-a-l-o à sếp ơi

Nếu ngon thơm thế thì bên cụ cứ múc hết đi. rồi đóng bảng đi du lịch. mấy năm sau mở ra bán mà mua nhà lầu xe hơi. việc gì fai hô hào để f0 vào xúc hết. mất hết phần giầu sang nhà cụ :rofl:. Nên muốn hô để đẩy thì cũng vừa thôi

Vậy bạn hãy giữ quan điểm vậy đi và cũng đừng lên diễn đàn hóng nữa. Đến Samsung hay Apple người ta phải bỏ ra hàng tỷ đô để quảng cáo kia kìa. Tig giá trị và trũng nhất, TLSI chia sẻ giá trị thật để lan tỏa điều đó tốt chứ sao. Quan điểm tiểu nông vậy bạn ơi. Mời bạn đi topic khác. Miễn tiếp nhé.

Ib sđt vào fp.

Mở mồm ra là loại trọc phú chê người khác. Về hỏi lại ông bà cụ kị xem có fai là bần cố nông không

Đã có hàng theo bác tlsi chặng dài xem có thành quả ko

Chắc bác có sức đẩy ghê lắm, mời vào có khi ko thèm nhỉ

Ông xem lại các cmt của ông trước đi. Người như ông luôn nghi ngờ ng khác bố láo thì đừng mò vào diễn đàn nữa.
Cụ thể: cmt thứ nhất ông k tin TGĐ mua 500k tig mặc dù có ng đã chia sẻ rồi nhưng ông k đọc và khi TLSI ấn chữ vào mồm ông để chứng minh TGĐ đã mua thì ông chưa vừa lòng ông lại quay sang CMT 2 nên tôi mới phải cmt như thế để cho ông hiểu bản chất chất sinh ra diễn đàn là để chia sẻ. Do vậy ngay từ đầu ông đã có tâm lý vớ vẩn như vậy rồi nên h ông lại quay ra cắn ng chia sẻ tâm huyết cho ông lên diễn đàn cập nhật mà ông nói vậy thì ông là hạng ng gì.
Lần cuối miễn tiếp ông nhé. Chào. Tôi lặng im với ông ở đây để giữ hòa khí k phải là vì ông đúng. Cmt của ông vẫn còn đây để độc giá đánh giá.

4 Likes

TLSI nói rõ rồi, diễn đàn sinh ra là để chia sẻ thông tin, hay quảng cáo hàng mình cầm cũng ok bởi vì tất cả mn đều thế ( nhưng có ng chia sẻ đúng, có ng sai… nên mn nên chắt lọc cho mình). Còn chúng tôi không mời ai mua bán cả và luôn luôn nhắc mn mua bán tùy duyên. Tôi k phải kẻ đi làm thuê cho ai nên lời ăn lỗ tự chịu. Vào diễn đàn thì thể hiện văn minh văn hóa của mình theo nội quy là ok. Chấp nhận ý kiến trái chiều nếu k tìm đc tiếng nói chung.
Loại người như thế và chửi tôi thì tôi gặp nhiều rồi nhưng sau một tg họ sẽ tự nhục vì những chia sẻ của tôi và lên tàu ngồi im thít hưởng LỘC. nhưng tôi k chấp.

2 Likes

Em dân marketing chuyên seeding cho doanh nghiệp. Nên nhìn bài này e thấy mùi seeding từ một người =))) thôi mọi người ai vào thì vào em thì ko ạ. Cảm ơn và chào bác :rofl:

3 Likes

tin thế mịa nào được nó có mua 500k. phải có thông báo đã mua mới tin. tin mà bị úp à. Có người nghi ngờ thông tin thì lại sủa nhặng xị lên là ý gì.

:rofl: ai bắt bác mua đâu. Lời thì bác ăn, lỗ bác tự chịu. Tầm đến đâu thì kiếm xiền đến đó thôi. Doanh nghiệp thì người ta ny sờ sờ ra đó, bản cáo bạch, bctc, bc thường niên, tên tuổi địa chỉ, cổ đông, dự án public hết đâu có vì TLSI post nik này mà người ta mua hay bán hay k mua k bán.
Nhưng dù sao mình vẫn like bác vì văn minh văn hóa.

1 Likes

thanks bác, khi nào lãnh đạo bên đấy mua 500k cổ cho e xin ít thông tin để tự tin xuống tiền bác

1 Likes

K nên so sánh về thị giá mà phải so sánh về Vốn hóa chủ thớt ah,
Thứ 2, NĐT còn biết đến ít là do Bộ phận QH cổ đông của công ty còn PR về doanh nghiệp kém quá

1 Likes

Ok bạn. Bạn vui lòng vuốt lên có tích phân hết rồi đó.
Trích lục lại một bài nè.

Bồi thêm cho thông não một chút nữa nè: SJS tổng có 100 triệu cổ thị giá đang 85 như vậy vốn hóa thị trường là 8500 tỷ, chưa hết sắp tới game thoái vốn SJS vừa rồi nn thuê định giá độc lập với giá khởi điểm là 102k/ cổ trong khi SJS có 40ha NAK đã khai thác gần hết, 10ha Biển Hòa Hải Đà Nẵng, bctc thì nợ ngập mặt, cổ tức thì k có tiền trả cổ đông mà định giá thoái vốn nhà nước là 10.200 tỷ đấy.
Tig 25 vốn hóa đã bằng giá trị gi sổ sách của TTS 3000 tỷ chưa ?

Cái mục 2 thì đúng quá. Nên TLSI mới là người tiên phong khai sáng và mở đường cho đại chúng biết.
:innocent:

PS: Nếu dn làm tốt khâu quan hệ cổ đông và IR tốt thì TIG đã không có giá này nhưng mà cũng lại là ưu điểm cho những con sói tinh mồi.:innocent:

1 Likes

TLSI cũng đính chính luôn: BV của TIG 15 là 3/2021 còn sau một năm đột biến KQKD và thặng dư vốn cổ phần cho Shark Nghĩa gạch ốp PRIME rồi nên BV giờ lớn hơn 15 nhiều rồi đó.

1 Likes