Tin hót TCH, thời tới cản không nổi, sang tuần lại đua lệnh

Mình tạo Group Z.a.l.o cho bác nào có thiện chí quan tâm và đầu tư TCH trung dài hạn để cùng trao đổi thông tin nhé.

5 Likes

Em đã Joined.
Thanks bác chủ đã tạo sân chơi lành mạnh & chân thành cho mọi người, hi vọng được đồng hành cùng bác lâu dài.

Từ 2022 trở đi sẽ là giai đoạn Tch phát triển mạnh mẽ, cứ yên tâm nắm giữ chờ ngày hái quả thôi bác.

Gửi link đi bác

em gửi link cơ mà admin chưa duyệt bác ạ

2 Likes

Mới join nhóm, hihi, anh em ôm chặt nhé TCH

3
Doanh nghiệp tiền mặt quá trời luôn!!! xịn sò thực sự!

Đầu năm cụ Hạ phát lì xí cho T+ mà sao các bác bán ít thế, bán mạnh vào chứ các bác.

Nay khai xuân thế chắc cổ đông TCH năm nay ấm ấp lắm đây hi.

Bác chủ approved em vào group ■■■■ với nhé.

Tks bác.

TCH năm nay sẽ to the moon :grinning:

HP top 3 đầu tư cơ sở hạ tầng thì đất tăng, KCN phát triển thì thu hút chuyên gia nhu cầu nhà ở tăng nên cv kinh doanh của TCH sẽ thuận lợi.

An Đồng cho người thu nhập thấp giờ lại giá cho người thu nhập tốt ln chắc sẽ tăng

Nhóm Z.a.l.o TCH.

1 Likes

Các cổ đông đã bán FLC CII NBB DIG CEO qua đầu tư TCH cho đông vui đi các bác ei :grin:

Chuẩn rồi bác ạ, sóng bđs tiếp theo những KBC, KDH, NLG, DXG, TCH sẽ xung phong.

1 Likes

Q4/2021 hoạch toán ln dự án BĐS + xe đầu kéo tăng sau dịch lớ ngớ TCH lãi đậm vượt kế hoạch cả năm chứ đùa.

Nhóm Z.a.l.o TCH.

4 Likes

PIC dạo này vắng quá chắc đợt rồi dã ác quá các bác ói hết rồi à. Kịch hay còn ở phía trước các bác cố chờ mà xem tập cuối.

1 Likes

Sóng này em TCH biết đâu 3x-4x bác ơi

Đáy trước 15 lên 30
Lần này 30 lên 40??? Hihi

3 Likes

haha, PIC này trước giờ toàn “Thành viên mới” vào chém gió, nay có bác “Thành viên gạo cội” cũng ghé thăm.

Phải chăng TCH đang may váy mới để mặc rồi các bác.

3 Likes

2022 sẽ khoác long bào bác ơi.

2022 chắc chắn sẽ IPO CRV, khởi công Hoang Huy New City 20k tỉ, lợi nhuận chắc chắn tăng mạnh vì hoạch toán các dự án bđs vậy là quá đủ rồi.

Nếu tiến độ ngon mà nhận đất và khởi công thêm Hoang Huy Green River nữa thì TCH sẽ sánh ngang NLG KDH KBC.

1 Likes