Tin hót TCH, thời tới cản không nổi, sang tuần lại đua lệnh

Vắng ghê…hihi
Em tạo đáy quanh 20 rồi…giờ chỉ mới bắt đầu thôi bác ơi

Đúng thế bác
Em này ngon nên gia nhập vào nhóm NKG, KDH, DXG , PDR cũng hợp lý bác ơi

Sang hết zoom ■■■■ chém rồi bác

TT chung đợt rồi Vol bé tí nhưng TCH vol còn bé xíu hơn, chưa kể 60 triệu cp của Hàn thoái. Đâu hết rồi các bác, mang ra mà phang đi cho nó vui nhộn chứ nhìn gd kiểu này chán ế.

Lên 28 - 30 là đông vui ngay thôi bác, chứng khoán luôn thế mà.

1 Likes

Thấy các pic TCH giờ ít người xem lắm, chắc xuống tàu hết rồi :grinning:, khi nào TCH đi vào lãng quên thì mới bất ngờ tăng được.

1 Likes

TCH sẽ lên theo tiến độ của Dự án này:

2 Likes

Chắc Chính phủ kì vọng Hải Phòng tương lai thành HongKong của Việt Nam.

Cảng biển + Hàng không phát triển thế thì là cửa ngõ chính của VN không ngoa.

Đùa chứ tương lai Hải Phòng 5 - 10 năm nữa chắc phát triển lắm, quy tụ đủ cả Cảng biển, Hàng không, Du lịch, Công Nghiệp và Năng lượng tái tạo.

https://onlinenews48hr.com/tap-doan-dien-gio-dan-mach-de-xuat-nghien-cuu-du-an-136-ti-usd-tai-hai-phong/

Chúng mày mất xác hết thôi. Cty từ blu=> mi=>ben ở đấy mà mơ. Lão Hạ này bao thằng chết rồi đồng bọn Quyết còi.

Mất hết xác rồi,giờ bác xuống âm tào cảnh báo thì các âm hồn còn nghe thấy. Chứ giờ bác lên F.2.4.7 có còn ai sống đâu mà cảnh báo hehe

Các bác cho em hỏi đợt chia cổ tức em có phải đăng ký mua ko ạ, em thấy tk em vẫn tính lãi trên cổ chưa về ạ

Trung Tâm Hành Chính mới Hải Phòng đã lên Trang Nhất Cafef. Hoàng Huy sở hữu cả vài chục Ha đất vàng Thủy Nguyên cạnh đó và bắt đầu khởi công và đang xin tiếp đất… Giá bao nhiêu cho đội bán liêu

TCH có nhiều đất cạnh khu này, đang giải phóng mặt bằng triển khai, chắc sẽ được hưởng lợi nhiều.

TCH ngon thì có ngon nhưng Lái nhà cụ Hạ có tiếng rồi, chả biết sắp tới có thay đổi không.

TcH đã rũ xong chưa

Các bác càng quan tâm khuyến nghị thì TCH càng giảm, sáng mai lại đỏ chóe cho xem.

30

Các bác cổ đông TCH bất đắc dĩ vào trại của bác chủ chém gió cùng cho zui nè.