VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Nhanh tay đấy

2 Likes

Giữa TNG và TCM có chút khác biệt bác tìm hiểu thêm. Về cơ bản đều ngon…. Sóng ngành Dệt may sẽ qua cả sang năm 2025 vì đơn hàng coi như đã quá đủ cho cả năm 2024 rồi. Hiện tại TNG đã và đang còn từ chối cả đơn hàng vì nếu nhận sợ không kịp SX để giao kịp tiến độ.

Phiên nay mới tạm chốt 50% TMC giá 51 để canh chia sẻ sang nhặt thêm TNG cho có anh có em…

=> “Lỗ mới là Lạ”

3 Likes

VEA hình như hnay quỹ Ngoại nó bán gần hết. chắc trong tuần này hoặc tuần sau em nó sẽ khoác lên tấm áo mới.

Nay về cơ bản nghe đồn bán hết rồi bác

1 Likes

TNG tăng khá mạnh rồi, bác chủ vào đc hàng chưa?

1 Likes

Hôm nay (21/5/2024) mới chốt lời bớt TCM và BFC thì ngày kia xiền mới về tới TK để canh chiến TNG bác à …

1 Likes

Không biết còn kịp không ?

=>TNG đuổi khách hàng bớt ….từ chối bớt đơn hàng….vì quá nhiều việc….căng nhỉ ?

2 Likes

Đúng là năm của Dệt may….chưa mở mắt ra sáng nay (22/5/2024) bật VTV 1 chương trình thời sự Chào buổi sáng …VTV1 dành 3 phút từ phút 06h6 phút đến 06h9 phút để có phóng sự về sự tăng trưởng vượt bậc của ngành Dệt may ….vẫn xoay quanh việc đơn hàng quá tải

=>Để chút nữa sẽ tua lại đoạn VTV1 đã phát vừa rồi

1 Likes

Mẫu hình kinh điển FRT đang tái hiện lại ở TCM
Nên nhớ TCM lịch sử đã tăng 1000% trong 380 ngày đấy nhé
TCM vẫn đang ở chân sóng thần mà thôi
Mời ae xơi

3 Likes

Thường là theo chu kỳ thì năm nào cũng sẽ có sóng của các nghành tuỳ vào từng thời điểm thiên thời địa lợi của các ngành….Có năm thì sóng BĐS; Thép; Phân; Thuỷ sản; Vận tải; Hàng không…… sẽ có theo quý, theo năm…… Nhưng theo mình cảm nhận thì sóng ngành Dệt may sẽ chính thức mạnh mẽ bắt đầu từ Quý 02/2024 và lợi nhuận sẽ tăng mạnh từ quý 2 này vì quý 01 đã được ký hợp đồng từ năm 2023 giá thấp….Nhưng từ quý 2 đến hết năm 2024, sang cả năm 2025 trở đi giá ký kết đã theo mặt bằng giá mới…… và ngành Dệt may giờ rất sang chảnh ….việc tìm nhà SX……cứ hợp đồng ngon mới ký ….vì quá nhiều việc…làm không hết….

=>Để thời gian minh chứng…

2 Likes

Tôi cũng chốt tcm rồi bác ah, nhưng tng cũng chót vót rồi nhỉ

TCM mới chân sóng thôi chốt xong lại phải đua lại, nằm im đợi 8x chốt ăn to

1 Likes

lộc mỗi người mỗi ít thôi bác

2 Likes

Sóng Dệt may sang cả năm 2025 nên cơ hội còn nhiều. Đang canh để nhặt thêm TNG ….mai tiền về TK ….đúng quy trình là mần

2 Likes

Dịp này csm cho drc hít khói bác nhỉ

1 Likes

CSM có game thoái vốn. hiện tại tất cả các con mà thuộc dạng thoát vốn thì đang rất mạnh.

1 Likes

Dòng họ nhà Vinachem tớ quá hiểu như bác theo dõi tớ và đã biết…Vừa chén xong LAS; CSV ; PAC ….toàn chất như nước cất nhỉ ?

2 Likes

Nay TCM vẫn khỏe như lực sỹ vẫn đang tăng thêm hơn 2% …khớp 52.1

1 Likes

Bán hết rồi à cụ :sweat_smile:

TCM mới chân sóng
TCM nó có sự đặc biệt do đó quá khứ với 387 ngày TCM tăng 1000%, mở mắt ra là trần

1 Likes