VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Lịch sử TCM đã từng có pha tăng giá 1000% (10 lần) trong khoảng 380 ngày sau quá trình đi ngang tích lũy tính bằng năm
Liệu lịch sử TCM có lặp lại một lần nữa ko sau 2 năm đi ngang tích lũy
TCM chuẩn bị bước vào giai đoạn 2 tăng giá của 1 sieu cổ phiếu khi mà KQKD đã có sự phục hồi tăng trưởng trở lại

1 Likes

Rất mong cùng đồng hành với bác chủ píc @f568f568 để chia sẻ cổ phiếu kim cương TCM đến với nhỏ lẻ nđt đang full tiền, lỡ tầu nhịp vừa rồi
Thị trường up thì các ngành sẽ lan toả tăng luân phiên hết. Với dòng dệt may thì đã có những con đầu đàn chạy trước như TNG VGT MSH …
Do đó khẳng định sóng dòng dệt may đã hình thành

1 Likes

TCM cần lúc này là 1 phiên bùng nổ với mức tăng 5% trở lên với volume tầm 3 triệu cp giao dịch sẽ thu hút mọi ánh nhìn. Cùng chờ xem

Bác nhặt được nhiều chưa ?

Cũng đủ hàng rồi bác

1 Likes

Chúc mừng bác

1 Likes

Một bức tranh đáng giá hàng triệu USD
Đường giá vẫn giao dịch trên Ma50
MACD đã cắt lên báo hiệu xu hướng tăng tiếp tục
FA doanh nghiệp đã có sự tăng trưởng trở lại với lượng đơn haàng làm không hết. Duy nhất có TCM biên lợi nhuận ròng cao nhất dòng dệt may (17%)

1 Likes

Tớ thì đang kẹt gồng lãi ở mấy mã trước đó như đã nói trước đó. Nên với TCM mới nhặt nháp được chút giá TB = 43.5

Hàng tớ mà đã lựa thì hầu hết toàn hàng tuyển “Lỗ mới là Lạ”.

1 Likes

Chúc mừng bác

1 Likes

Có con nào thơm chia sẻ ae đầu tư bác nhé

1 Likes

Tớ đã và đang GỒNG lãi cổ BFC; LIX và TCM …. sau chốt lời mấy cổ trên tớ sẽ nhặt cổ TNG và VEA xem có chén không ?

1 Likes

4 tháng hoàn thành 50% KH kinh đấy

Gồng lãi gần 01 năm nay rồi bác à. Nên thời điểm này cũng luôn phải thận trọng để bảo toàn và phát triển vốn… cần chọn cổ tốt để nắm giữ.

1 Likes

Tuần tới nếu TCM có giá vùng trên dưới 43 thì cân nhắc tuỳ thuộc vào thị trường chung để quyết định nhặt thêm hoặc bán chốt lời. Về cơ bản TCM vẫn là cổ cơ bản tốt so với ngành Dệt may…. Điểm bất lợi của TCM là nếu tuần sau TNG trong xu thế giảm giá thì TCM ắt sẽ giảm theo nên a,e cứ thận trọng cân nhắc thêm

2 Likes

Kết phiên hôm nay vẫn ở giá Vàng _ Xanh thế kia là coi như thành công rồi. Nghỉ ngơi cuối tuần vui vẻ đi anh em. Tuần tới tính tiếp

1 Likes

Nay đu trend làm tý 44.5 bác ah, kể ra giá chênh vênh tý

1 Likes

Chúc mừng bác….thế là kết phiên tạm lãi mỗi cổ 500 đồng/cổ rồi ?

Đã lên tàu TCM, nhìn chart và bối cảnh tt, kỳ vọng một nhịp tăng mới

1 Likes

Chúc mừng bác đã lên tầu TCM. Tôi cũng đã tạm nhặt nháp chút để lấy cảm hứng ….và tiếp tục theo dõi thêm thời gian tới

=>Hy vọng những nhận định của mình là có chén