Toàn dân là tỉ phú, làm tỉ phú dễ lắm, ngôi nhà rẻ nhất hành tinh giá 198 tỉ/m2 chưa bán. Hehe

Bộ trưởng Bộ TN&MT: Sẽ đánh thuế dự án bỏ hoang chém gió thì xem bộ trưởng nói gì và sẽ làm gì với luật bds tới đây nhé. Bds giờ mới bắt đầu của đóng băng thôi. Chu kỳ tăng giá và giảm giá của bds là 8-20 năm. Hiện chốt luôn 10 năm nữa bds mới có cơ về bờ. Còn giờ cứ hô thoải mái, bán được hay ko mới là vấn đề. Tiện thể hô hộ tôi: Thông báo ông Nguyễn Trọng Thuận giao bán 200 tỉ/1m2 nhà mặt đường quận đống đa, diện tích 120m. Đã có người trả 198 tỉ/m2 chưa bán. Đúng 24.000 tỉ/120m2 mới bán (nhà 7 tầng có thang máy và đầy đủ nội thất). Đặt cọc 10% mới cho xem nhà, chỉ xem ko mua là mất cọc 5%. Mấy bạn làm ngân hàng giao hộ tôi cái. Sao chứ đất của tôi là rẻ nhất thiên hà rồi đó. Có hơn tỉ usd thôi mà. Haha… cp bất động sản rẻ lắm, làm ăn lỗ cũng mấy chục ngàn-cả trăm ngàn/cp, xu hướng lỗ và đóng thuế vỡ mõm về dài hạn vẫn hô nhau ôm bô cho lái úp. Cố lên nào các con chiên bds và cp bds lừa lùa nhau nhiều vào và chửi tất cả các ngành đi để cùng úp bô nào… haha…

1 Likes

Lại lập nick ảo lên hô bừa bãi à .

Mày còn cp bds ko??? Haha… tao nghe nói úp bô xong cp bds rồi thì tuần tới thả trôi xem xác mày ở đâu nhé.

Acb của mày như Lìn ấy ku. Con đấy lởm còn éo bằng con TNI của thằng Khoai

đầu toàn đất mà nổ như cái bang. hài

Thằng này chắc đang đi ở trọ nó éo có mảnh đất cắm dùi nào, thế nào hay gatô Bds thế. Kkk

Mua là khi nó chưa lên giá rồi vứt đó đi chơi chứ ngu gì ôm đỉnh bds khi nó kéo lên để nó úp bô??? Tới đây ACB nó lên 70.000 hay 90.000 tôi bán và nói bán đừng lao vào hô 500.000/cp ACB nhé. Tôi mua ACB dưới 30 túc tắc mua để đó sao, có sao ko???

1 Likes

nick đã thấy như bọn lang thang đầu đường xó chợ. tính tiền j loại này

1 Likes

acb cái đầu đất nhà mày. đã ngu cứ tỏ ra nguy hiểm

Anh ôm NHA giá 20, HDC giá 3x, DIG giá 2x ăn lồi mồm. Chú ôm Acb đói rách mồm có gato k? Hẻhe

Thằng thuận đồng nát ấy mà bác. Nó đang đi ở trọ hay sao ấy mà lúc nào cũng mong đánh thuế Bds.

Tối mai đi trà đá không anh :innocent:

Acb năm nay nó lên 70 thì Vni phải lên 5000 nhé.kkk

À thế à??? Thế mày mua đất mặt đường HN ko??? Trả 200 tỉ/m2 tao bán cho. Haha…

Đang trà đá đây.

1 Likes

Mày đang đi ở trọ chém vừa thôi. Mày có đất mặt đường hn thì mày mong bị đánh thuế chắc não mày có vấn đề ah. Kk. Thay vì thời gian mày lên đây chim chuột thì mày lên đi cày cuốc kiếm cái nhà mà ở cho tử tế đi

Suốt ngày đi combat :rofl:
Y như bọn trẩu tre tiktok :rofl:

Thế ah? A nhìn mặt cô em thì khác gì trẻ trâu đâu? E hỏi thằng Thuận đồng nát xem nó có trẻ trâu k? Khi đi chim lợn các nơi

1 Likes