Tôi sống hơn 70 năm ko thấy ai tử tế hơn A7, vì biết trước ý Trời, vĩ mô nên ko bán lên đầu các ae mà chấp nhận tk giảm

Học phuoc mà nghe phuoc lảm nhảm cổ đông nó điên trước khi đầu tư :rofl: phuoc nhỉ

1 Likes

Cái loại sáng nhổ chiều liếm

Bơm mạnh quá

Tin tưởng ở tầm nhìn của THầy A7. Kính nể trước hành động của Thầy <3 Chúc Thầy thật nhiều skhoe ạ <3

xin sát cánh cùng Anh. Trận này nhất định cùng Anh chiến thắng trở về.

Cảm ơn Thầy A7. Em vẫn giữ nguyên cổ, chờ ngày hái quả ngọt, trận này khốc liệt, nhưng em tin chắc Thầy và anh em sẽ thắng

Chim lợn ẳng điên cuồng ngày đêm vậy thì t yên tâm cầm hàng rồi vì ai cũng chửi,còn lúc nào vắng bóng chúng nó ai cũng khen thì lại thấy sợ kaka

Học ông thì giờ nhảy lầu hết mịa rồi

Thấy lũ chim lợn cắn a7 như muỗi đốt inox vậy,cắn mãi ng ta bao nhiêu năm vẫn đéo bị gì mà sao chúng mày khổ vậy-))

Con C.ó này đâu cũng thấy vậy trời, thèm cứt của A7 hay sao á

Có mất tiền đâu mà nhảy lầu, tụi này nch kh logic gì hết nhỉ? Còn tiền là còn cơ hội. Ae ẳng vậy chứ tôi biết tài khoản lõm ít nhất 50% nav rồi! Sau có cơ hội cũng éo có tiền múc đâu. DIG CEO sẽ x2 x3 tài khoản nhưng không phải giá này. Vào giá này cũng 2 với 3 nhưng mà chia 2 chia 3.

Ở cái thị trường đầy bọn bẩn thỉu, chỉ tìm cách móc túi nhà đầu tư. Khôn nhận ra thì sống, ngu thì chết.

Ôi phước ơi

Giờ tôi xô tk không như ông nói thì im mồm được không

Bảo con mẹ mày đừng đi làm cave nữa k lai sinh ra thằng như mày. Nhục lắm

Học làm người trước đi.

Cáii cậu phuoc càng ngày càng lộ ra là một thằng ăn bám rồi upbo anh em xong lại còn quay ra cắn bẩn , cào phím cũng là thể hiện tính người :slight_smile: thật vô phúc khi ngoài đời có ai bị dính vào cái thể loại này :slight_smile: phước ơi đừng vào đây làm bẩn môi trường này nhé . Làm việc tử tế đi không nó vận cái vạ đấy vào hậu vận đấy

2 thằng phước và kẻ huỷ diệt thị trường nên chia khung time sủa cho đỡ mệt,phước thì sủa từ 7h-15h,thay nhau sủa 8h nên có 1 thằng đc nghỉ ngơi,t sợ cả 2 đột quỵ lúc cào phím lắm

3 Likes

A7 đúng là người tử tế nhất ttck VN. Có điều hơi nhiều đệ tử lợi dụng A7 để úp nhỏ lẻ ác quá. Dig và Ceo để đi hết con đường của A7 chắc ko có nhiều vì lòng tham quá lớn lại gặp toàn cao thủ nhưng không tử tế như A7.

2 Likes