Tôi sống hơn 70 năm ko thấy ai tử tế hơn A7, vì biết trước ý Trời, vĩ mô nên ko bán lên đầu các ae mà chấp nhận tk giảm

Quá chuẩn, nhỏ lẻ lao vào chết như thiêu thân. Cú hồi nhân đạo lại cứ nghĩ miếng ngon. Sl kẹp bi nhiều như quân nguyên, ai đu fomo hnay xác định mâts ngủ

1 Likes

Tử tế hay úp bô

mày là lợn lên mày ko hiểu đúng rồi. tón lại mày cứ mở mồm là tao ỉa vào mõm

M ko hiểu m hô chi z

Dạo này lại nhiều nick mới nhận A7 là thầy là đại ca A7 quá rồi. Em dự là cuối năm tra báo cáo tài chính của ck tự doanh toàn cổ phiếu bđs thầy ạ … vẫn thấy mình khi bám đuôi xích thố . Chúc A7 mạnh khỏe :muscle:t2:

Mà nó sàn cho 3 cây là tụi nó kêu bằng thằng đó bác

1 Likes

Sao ko có nút haha để e thả cho bác cái haha

■■■ mje con chim lợn…cút

Vậy ấy mà … mua hay bán là quyền của mỗi người hãy tự chịu trách nhiệm về hành động của mình . Đừng có đổ lỗi cho người khác bạn nhỉ

thằng đó thuộc thành phần sáng nhổ chiều liếm đó…

Mình ôm em nó qua bao sương gió tự mình quyết thôi bác,

1 Likes

Con nhặng xanh kehuydiet lại vào tìm k.ứt để bâu kìa anh em. Đập cho nó phát!

1 Likes

mẹ mày đúng là có phước khi đẻ ra loại chửi thầy phản bạn như mày, ae nó gửi bằng chứng lên mà ta nhục giùm mẹ mày luôn á :rofl: :rofl: :rofl:

Vậy tiền chỉ là giấy thôi chứ gì. Nhà nước bán đất thì cũng là giá ảo thôi. M ăn cứt chết cmn đi cho đỡ chật đất

Fomo là chết

@nguyenvanphuoc Phước ơi, chán m lắm, sống đẹp tí đi

T nói thật những cái thằng chửi A7
1 là đéo học lịch sử kinh tế, lịch sử bong bóng, đéo biết đọc vĩ mô, cung tiền, tìm hiểu doanh nghiệp cẩn thận, đọc đc dăm ba cái bctc rồi lên hô như chuyên gia.
2 là margin căng, đu đỉnh lúc tăng nóng, đéo chịu tìm hiểu doanh nghiệp, định giá doanh nghiệp cẩn thận rồi lúc nó xả lại quay ra trách chửi A7.

T khuyên thật lúc giảm như thế này thì tranh thủ ngồi học tìm hiểu lịch sử kinh tế, bong bóng, lên mạng tìm nguồn xem cung tiền, xem tin tức thế giới, đi tìm hiểu doanh nghiệp cho kĩ rồi định giá doanh nghiệp cho chuẩn, cảm thấy giữ được thì giữ ko thì cút. Còn những người nào biết rồi thì A7 như nhân chứng sống của nền kinh tế, đọc vanh vách lịch sử chả sai cái đéo gì.

Bọn mỹ nó sẽ còn bơm tiền mạnh, interest nó mới tăng chưa đc 1/4 bong bóng dotcom vs bong bóng bds 2008 đâu, còn tăng còn bơm tiếp.

2 Likes

Sao có loại người như thế được nhỉ?

Giải thích nhièu rồi, tụi nó cũng hết lý mà cãi. Xong vài bữa lại gửi lên cho ae mới vào nghĩ xấu t đó mà! T kh rãnh mà giải thích nh lần. Mà kh nên giải thích va mấy thằng ngu, thích hiểu sao thì hiểu bố éo qtam kkk