Tổng hợp vĩ mô, thăng hạng, định hướng chiến lược vnidex, câu chuyện quan trọng của lịch sử

Cụ đã nói đúng lại còn nói to, ae hãy lan tỏa bài viết này…

2 Likes

Em chào Thầy và các anh chị NĐT. Em là NĐT nhỏ,tham gia thị trường từ năm 2010. Hơn 10 năm trôi qua nhưng đến hôm nay khi đọc và nghiên cứu các bài giảng,video chia sẽ của Thầy em mới hiểu được thế nào là " biết đầu tư". Em cảm ơn Thầy rất nhiều. Nguyện một lòng theo tư duy của Thầy. Em chúc Thầy sức khoẻ và chúc các chị đầu tư vững tâm theo tư duy của Thầy. (Học trò nghèo)

8 Likes

Mời cụ…Hân hoan bác TEA cùng sâu bọ bay… Khà khà

4 Likes

A7 có tầm và lại có tâm cho sự phát triển lành mạnh củaTTCK nói riêng và cả nền KT nói chung. Anh nói thẳng trực diện và trúng bản chất của nhiều vấn đề. Thực tiễn/thực chiến chứ ko lý thuyễt suông.

Tâm, Tầm, Thô Thẳng Thật

Trân trọng!!!

6 Likes

https://youtu.be/91aBOMwap8E

Ck Việt Nam lại sáng choang rồi, Tây ơi, Tàu ơi, Trung Đông ơi, rót tiền vào cho em nào

3 Likes

Qua bao sóng gió, chung quy lại đến bây giờ vẫn tâm đắc: Trên thị trường chứng khoán này A 7 là người tử tế nhất. Cảm ơn A7 rất nhiều!!!

1 Likes

Hoá ra từ xưa đến nay xới bạc chứng khoán Việt Nam luôn lo sợ up bo là vậy. Cám ơn Thày đã phân tích cơ bản, đưa lại chân lý theo đúng bản chất cho mọi người

1 Likes

Phân tích rất chuẩn và hợp lý ạ

Trời ơi! Ngày mai lại xanh nữa rồi.
Hai ba zô! Hai ba zô! Hai ba uống!!

Phiên mai bùng nổ để Chúc mừng SN Hồ Chủ Tịch Kính Yêu!!!

4 Likes

Thời gian càng trôi qua thì mọi người sẽ nhận ra lời thầy A7 là chân lý thôi

3 Likes

Muộn đi nhanh thì làm con lô
Muốn đi xa thì bám càng A7 kkk

4 Likes

Nếu loại bỏ được những mã cổ phiếu rác, cổ phiếu tăng bằng dòng tiền đầu cơ đánh bạc ra khỏi thị trường chứng khoán VN thì còn tốt hơn nữa ạ. E cảm ơn Thầy vì bài phân tích rất sâu sắc mà dễ hiểu.

2 Likes

Mỗi cách huy động vốn đều có ưu nhược điểm nhé bác

1 Likes

Chuẩn rồi Bro. Bọn Bank rất láo khoét. Hôm qua tôi có món phải GN nếu mua thêm gói BH thì 8%/ năm. Tôi ko đồng ý vì có TS đảm bảo rồi nó quay ra cho tôi 8,2. Mẹ nó. Đến hôm nay vẫn còn cay cụ ạ.

2 Likes

**[quote=“BaTrieuDo, post:137, topic:172902, full:true”]
Trời ơi! Ngày mai lại xanh nữa rồi.
Hai ba zô! Hai ba zô! Hai ba uống!!

Phiên mai bùng nổ để Chúc mừng SN Hồ Chủ Tịch Kính Yêu!!!
[/quote]
Bác kia thì thế hệ tôi ko biết nhưng cứ tím đến hết tuần mừng SN thày A7 22/5 đê. Kkk
**

3 Likes

Dạ đúng r.
Nó ép người quá đáng.
Trc 2018 thì chưa có vụ này, em phục vụ khách tốt lắm. Sau đó dồn sale ép bán bảo hiểm xong khách cũng ráng đóng đc 1 năm 60tr tiền phí bh 1 năm sau đó họ tất toán luôn .Khach kêu" vì em phục vụ tốt mua ủng hộ em chứ chị éo xem bank ra củ cẹt j " nghe vừa vui vừa buồn

5 Likes

Hay quá , chuẩn quá thâỳ ạ ! Những nhận định của thầy cực kỳ sâu sắc và uyên bác .

Tương lai thôi bác ơi, lũ trẻ bây giờ tiếp cận công nghệ, sách vở nhanh lắm

Em đã theo Thầy quảng đường dài, vẫn cố giữ tới giờ dù đã quá xa bờ, sợ cháy tk nên phải vào tiền bù MG, giờ vẫn còn vào dc bình giá nhưng cũng lo. Xin hỏi Thầy có nên sài hết MG đoạn này. E cảm ơn!