Tổng kết năm 2021: Kỷ nguyên mới bắt đầu, tri ân thầy A7, anh Thuần

Chúc mừng bạn. Từ ngày theo thầy A7 tôi cũng X lần tài khoản (X in hoa)

Tôi có 1 đề nghị: Đừng để tên thầy A7 cạnh tên mấy chuyên za rỏm. Cám ơn diễn đàn

2 Likes

Bảo sao đệ tử A7 toàn triệu đô trăm tỷ, một số đã nghìn tỷ. Những F0, F1 cũng toàn x thế cơ mà. Chúc mừng anh em tìm đúng thầy.

4 Likes

Chúc mừng bạn. Mình cũng biết thầy A7 đầu năm nay, đến hiện tại cũng đã x4 nav. Trước cũng đầu tư ckhoan nhưng thua lỗ do đầu tư sai cách, phải xa vợ con sang Nhật làm. May mắn biết tới thầy A7, nghe video thầy chia sẻ cái là hiểu ngay vấn đề. Hy vọng năm 2022 tiếp nối thành công, rút ngắn được thời gian lao động nơi xứ người, năm sau được về với vợ con. Qua topic này em cũng xin gửi lời cảm ơn tới thầy A7 và anh em.

10 Likes

Chúc mừng anh,đẳng cấp đó. :laughing:

2 Likes

Chúc mừng bạn.

1 Likes

Mình cũng đang làm việc bên Pháp nè. Cũng xa vợ con mấy tháng, hi vọng sang năm hoàn thành nhiệm vụ sớm, để về với gia đình, vợ con.

5 Likes

Chúc mừng anh nha :>

1 Likes

Cảm ơn thầy A7 rất nhiều cảm ơn những kiến thức thầy đã chia sẻ nhờ có thầy mà tk em đã x7 trong 2 tháng.qua năm mới chúc thầy A7 và mọi người anh khang mạnh khoẻ và gặt hái nhiều thành công

2 Likes

Tuyệt vời bạn ơi.

Chân thành cảm ơn thầy A7

1 Likes

chúc mừng bác, em thì tìm hiểu ck sớm hơn bác, nhưng lại biết thầy a7 sau bác, từ khi biết thầy đúng là đầu óc được khai sáng rất nhiều, thay đổi hẳn về tư duy đầu tư

1 Likes

Tội mấy bạn fo nghe theo chyên gia dịch sách Thái Phạm…tài khoản lỗ cho sặc tiết cả. Mấy cu e kêu mà thấy tội…

1 Likes

50 triệu lên 15 tỷ. Nhân 300 lần là thấy mùi bốc phét rồi. Chắc quên không kể bố mẹ cho 5 tỷ đoạn nào rồi :slight_smile:

Biến mẹ mày đi. Loại mày chỉ đáng làm học trò Thái Phạm

câu chuyện của Bạn cũng giống mình.Mình thì đang sống và làm việc ở nước ngoài ở nước ngoài có tg rãnh mình cũng đã học về chứng khoán qua sách mỹ sách nhật nói chung là đủ các thể loại nhưng thấy khó quá cảm thấy mình ko thể đầu tư đc.nhưng từ khi xem đc các vedeo của thầy cũng cùng tg của Bạn đã vào các mã nhu NHA DTD HDC SGR cũng lỗ mấy chuc phần tram lúc đấy cũng hoang mang nhưng xem lại các video của thầy mình lại có niềm tin và vẫn ôm đến bây giờ đều đã co thành quả còn mỗi SGR vẫn chưa vào bờ hiii.vì rất tin tưởng vào Thầy nên khi Thầy phân tích về DIG mình đã tổng động tất tay vào đấy TK đến bây giờ cũng đã X3.tiếp theo nghe Thầy phân tích về con CEO thì có bao nhiêu magin mình cũng tất tay vào luôn .lúc đấy cũng phải đua trần một tuần với mua được TK bây giờ cũng đã vượt qua 10 tỷ thực sự như mọt giơc mơ hi vọng sang năm sẽ dc nhân đôi ko biết nói gì hơn ngoài hai từ cám ơn Thầy và các đệ của Thầy như Anh Thuần Anh Dương A Nam…Nhân dịp năm mới chúc Thầy và các đệ tử của Thầy luôn mạnh khỏe HP bình an

7 Likes

Đọc lại đi bạn, đọc kĩ chút

1 Likes

Võ mồm à :slight_smile: , show tk 1 năm nhân 300 lần t coi :slight_smile:

Mày đéo xứng đáng để được xem. La liếm lam làm gì ở đây. Lượn đi

1 Likes

Tuyệt vời! Chúng ta theo đúng thầy đã là 1 thành công. Giờ nhìn các đệ tử thầy để học hỏi thêm, rồi cũng có ngày chúng ta lên trăm tỷ.

3 Likes

Được như thế thì tốt chứ sao bạn? Mình cũng hi vọng có ngày nào đó khoe được x300 lần. Mình bắt đầu với 50tr, sau đó mình vẫn đi làm, tích lũy tư bản và đầu tư thêm, sau này học được trò margin nữa, vay mượn các kiểu mà.

5 Likes