Tổng kết năm 2021: Kỷ nguyên mới bắt đầu, tri ân thầy A7, anh Thuần

17 Likes

Cảm ơn thầy A7 , em mới theo học trên YouTube em mua CEO giá 38k , nay em cũng sắp x2. Em nghe thấm từng câu. Sau nhiều năm nay mới gặp đúng thầy để học ! Cảm ơn sư phụ, chúc sư phụ luôn khoẻ !

1 Likes

Làm sao được vào lớp của Thầy, em nhà cũng ở Hà Đông chơi chứng được 1 năm mà bơ vơ ko biết đường. Biết được Thầy muốn gặp và tham gia lớp học quá!

2 Likes

biết đến thầy a7 muộn quá ,trước giờ cứ ptkt đánh lướt sóng đau hết cả đầu mà chả được bao nhiêu.bây h mua dig giá 90 mình thấy giá vẫn giẻ mà đầu tư an nhàn hẳn.

1 Likes

Cho m xin thông tin team NIK của anh Dương ạ

1 Likes

Bạn xem clip của thầy, mình cũng lấy thông tin trong đó thôi.

Nhân topic này em cũng xin gửi lời cảm ơn người thầy chưa được gặp một lần, tất cả đều hữu duyên qua các video của thầy A7. Nhờ sự hào sảng chia sẻ kiến thức của thầy mà em đã cơ cấu lại bank, thép, dầu - chấp nhận cắt lỗ 20-30% để dồn sang cổ đất, với niềm tin sẽ gặt hái thành công. Dù có mất trắng cũng là ngộ tính của mình thấp, học thầy chưa tới đầu tới đũa.

2 Likes

Chúc thầy A7 cùng các anh chị năm 2022 sức khoẻ, thành công, tạo lập cộng đồng phi lợi nhuận như thầy đã và đang làm để các F0 Việt Nam không trở thành gà béo cho tây lông và những kẻ cơ hội, hút máu đồng bào mình hàng giờ!

2 Likes

Chào mọi người, e cũng xin đóng góp một chút về người thầy vĩ đại A7. E hiện đang nhập ngũ, mới biết đến Thày A7 tháng 7 năm nay thôi nhưng cũng đã kịp x4 tài khoản với hàng chủ lực là L14 và HDC. Cuốn sách Nhà đầu tư 1970 e có in ra và đọc đi đọc lại ko biết bao nhiêu lần. Thấm nhuần tư tưởng đến nỗi gu chọn cổ phiếu của e bây giờ chỉ là volume rất thấp, cô đặc. Đặc biệt là toàn bộ danh mục đã nửa năm nay ko thèm đụng đến, chỉ để đó và đi chém gió :smiley: một lần nữa cảm ơn thầy A7, chúc thầy và mọi người gặp nhiều thành công trong năm mới!

5 Likes

Cảm ơn bạn chia sẻ! Thầy rất tuyệt vời!

2 Likes

Cả nhà ta cứ theo tư duy thầy A7 là thắng lợi, cbi sang năm mới 2022 e kính chúc thầy A7 sức khoẻ và đào tạo ra nhiều triệu phú tỷ phú usd, chúc các bạn sức khoẻ và đtu thành công

2 Likes

Kính chúc sư phụ A7 năm mới an khang thịnh vượng. Nhờ ngộ được A7 mà em đã đạt được con số không tưởng năm vừa qua. Chân thành cảm ơn sư phụ.

1 Likes

Chúc mừng cụ nhé.

1 Likes

Năm mới kính chúc cụ A7 sức khỏe. Chúc anh em cổ đông CEO, DIG, L14 trần cả năm!

3 Likes

A7 là thánh nhân, nhờ biết đến a7 năm qua tk em cũng nhân dc hơn 4 lần, e chúc A7 năm mới ngập tràn hạnh phúc, tiếp tục dìu dắt chungs e

5 Likes

Thái phạm , long phan nghe đệ a 7 kể ,toàn chuc tỷ , trăm tỷ . Thẻm dỏ dãi

1 Likes

Chúc mừng cụ nhé! Chúc cụ và anh em biết đến tư duy A7 sẽ ngày một thành công và giàu sang!

1 Likes

Mấy thằng học vẹt dịch sách. Học trò nó nghèo cả. Tội cho những anh em đi theo sai thầy…

2 Likes

respect!

1 Likes

em mới chơi chứng khoán dk 1 tháng .chỉ tiếc là biết đến bác A7 dk 1 tuần nay mới đầu thì toàn xem các bloker phím lên youtube thì sếp thái phạm quanh quẩn 1 tháng ko kiếm được đồng nào và 1 tuần nay em xem các video của đại ca A7 thấy thấm quá nên tù giờ sẽ all in bds hy vọng sẽ được như các anh chị em vào đọc bình luận mọi người mà em mở mang tầm mắt.chúc mọi người 1 năm 2022 thành công rực rỡ

1 Likes