TOPIC CẢNH BÁO TOÀN THỂ F0 LÙA GÀ LÙA VỊT THU PHÍ của Đặng Ngọc Lộc (dnloc83)!

vâng, đúng đó bác. Nhưng tui chưa bao giờ nhận là mẹ bỉm sữa nhé haha
quen biết Loc mà tiếng xấu muôn nơi, nhục vleu @Ngocsun @mttt28

1 Likes

Ối dồi ôi đc Lộc tặng hẳn 1 bài viết cơ mà =))

1 Likes

thế các ông các bà bu vào nói tui phải không kkk

E đâu dám nói gì đâu, thấy bà chị đc Lộc thần tượng quá thôi mà :grin:

Người thân yêu của lộc đấy mà lộc còn úp cái bô gãy mịa hết nửa hàm răng . Cuộc đời tin lầm người mang tiếng xấu cả đời em à .

E nhớ đợt đó lắm người còn chửi e lắm, hết thg cu Duyle xong còn vài người nữa mà e ko nhớ tên :grin:

Sai 1 lần rồi thôi em nhé . Sau yêu ai đừng mù quáng mà hãy luôn tỉnh táo như chị ấy .

Thế mỗi chị hợp với em nhất nhỉ . Cái giống lộc nó lưu manh lắm bọn kia nai tờ bị nó lừa là chuyện bình thường có phải ai cũng cáo như chị em ta

Tính e thì khẩu xà tâm phật thôi, ngứa mắt là lên tiếng còn ai nghe thì nghe ko nghe thì thôi e cũng chả bận tâm :grin:

C cũng thế đc cái ngứa mắt cái gì là thích đi cà khịa ko phải việc của mình cũng lanh canh cà khịa bằng đc

Duy với hà mới chân ướt chân ráo chưa trải sự đời nghe 3 lời ngon ngọt tụi nó cũng nhận ra sai rồi nên mới kịch liệt đi chửi thuê thế này . Thôi đừng nhắc 2 đứa nó nữa mà tội nghiệp . 2 đứa cũng phải trải qua mới biết đc mình đã từng sai

Thôi đừng đùa nữa. Đùa quá mất vui.
Vleu quá

Giờ chị chỉ có cách sửa sai đó là mấy cái topic phốt bé Lộc tích cực cmt để cho các nđt F0 mới ko bị dính thôi :grin:

Hehe. Thằng Lộc ■■■ này sủa NHA kinh lắm

Ủa. Tôi làm gì mà sai chú :)) tôi ko chửi ae nào ở đây nhé. Mà tui cũng méo biết chửi nhau

E trêu thế thôi chứ còn chị có mất tiền với lộc nghiện ko nhỉ =))

1 Likes

Nghe cô @Thanhnguyen87 nói thì nó bảo nó giúp tôi kiếm rất nhiều tiền :rofl::rofl::rofl:
Còn tui có mua theo nó khuyến nghị vài mã… và mất vụ sập tháng 7 là sập chung, cơ bản tui ko mua theo nhóm đó. Mà mang tiếng vleu…
Tui ko thích cái kiểu của nó là ăn nói chợ búa, tinh tướng. Méo biết trình độ ra sao nhưng sĩ.
Chứ còn nó lùa gà úp bô hay ko là việc nó kiếm cơm :sweat_smile:
có ônh anh “Chúc vui” của tui thì mất tiền tỉ

Bà chị gửi lời “chúc vui” của mình tới ông a zai đó dùm nha :grin:

1 Likes

Sao nó nổi tiếng thế mà mình ko biết nó nhỉ. Xưa nay chưa được ai dụ vào room thu phí cả. Mà nhìn thằng cu đó mày râu nhẵn nhụi da dẻ mịn màng phết @Mui_Khoan_Da ơi

E cũng đang ước bị ai đó bóc phốt lùa gà lùa vịt a ạ =))