TOPIC CẢNH BÁO TOÀN THỂ F0 LÙA GÀ LÙA VỊT THU PHÍ của Đặng Ngọc Lộc (dnloc83)!

Là ông Adiinvest đó kkk nhớ ko?

Sao mà quên đc hả bà chị, chúc vui liên tục mà, giờ phải gửi lời chúc vui tới ông a đó mới thú vị :grin:

Chú để ý đa số các mẹ bị nó dụ thôi :))
Lúc uptrend công nhận xuất hiện rất nhiều thánh chứng :))

Toàn xiêu xao thần chứng thu phí xuất hiện ấy chứ, đợt nó bảo làm bên VPS e đã thấy mùi ko ổn rồi :grin:

Ha ha. Bye.

Hi

Nghe vẻ quý ông a phết nhẩy :grin:

Như Thuận nát với shin quý chú ấy. Nghe giọng dạy đời hóa ra cũng lót ổ nằm bên topic của A7

Hehee mỗi người mỗi cách đánh chứ ghét nhất bố con thg nào dạy đời kiểu trên phân :grin:

Làm ông cũng bị nhưng đàn ông họ im lặng ko như cánh chị em phụ nữ

Up:))

Mình tuy không theo đuôi bác chủ nhưng lại rất thích đọc mấy cái thị phi thế này.
Rất hoan nghênh tinh thần hỗ trợ anh em online tránh những cạm bẫy.
Em cũng hay dạo chơi trên này nên em thấy có 1 nick cũng khá có mùi nhưng mà lại không đủ khả năng tìm hiểu sâu chỉ thấy mỗi lần a ấy hô thì cổ phiếu chạy đc đoạn khá dài >50% và a e vào thì ngày hôm sau y rằng dính dowtrend. Nhờ các bác tìm hiểu dùm bác @Tintuconline có uy tín như lời anh em trong các pick bác ấy hô không.
Vì 1 f247 phát triển trong sạch vững mạnh, cảm ơn các bác.

1 Likes

Thg ch.ó Minh Trần KTC này cũng lừa đảo lùa gà lùa vịt ae kêu rồi nhé, chưa có chứng cứ cụ thể thôi nhé bác :grin:

5 Likes

à. hóa ra cũng có tiếng kinh vậy rồi đó hả bác. em vào đọc pick thấy khen kinh lắm mà thấy phím fat y rằng lầu thì 2 hôm, nhanh thì ngay trong ngày ăn qua dow tụt huyết áp kiểu Từ Hải vậy. vậy có gọi là đa cấp không bác nhỉ.

1 Likes

Chắc có thể phải lên thêm 1 bài nữa về thg Minh Trần KTC này mới, nhưng phải để tổng hợp thông tin lại đã :grin:

1 Likes

Ơ Lộc là ai vậy? Toi nào có quen biết chi! Haha. Chỉ nghe tiếng là thánh up bô mẹ bỉm thoi, chứ mạt ch.ó của nó thì có ch.ó mới nhìn, tởm vãi

Cần làm trong sạch diễn đàn lên án lừa gà .fo

mặt xấu thị trường ck…ngay cả các chủ tịch hội đồng quản trị cũng lừa các nhà đầu tư…trong kinh doanh là lợi nhuận bất chấp lương tâm mọi người…mình phải trang bị kiến thức thật tốt trước khi chiến đấu với thị trường…

Nếu vậy chắc phải có 1 topic tổng hợp các bạn chủ tịch và họ mã hàng cần tránh xa, vì F0 như mình không nhận diện sớm, dễ bị úp :frowning: Bác @Vice thấy ok hông ạh?

Thằng Minh Trần KTC này lập 20 room ■■■■ có 20,000 thành viên toàn Fo nó úp bô toàn cổ ít thanh khoản. Đội nó mua gom đẩy CE 70% so giá cũ sau đó phím room xả. Nhờ chủ thớt cảnh báo cho cộng đồng thằng này

1 Likes